trị sẹo , thâm

trị sẹo , thâm

Chia sẻ trang này

1. linhlinh212

linhlinh212 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,408 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

chào các mẹ , em bị mụn ở 2 bên hàm , bị đi bị lại mà cứ đi nặn mụn r lại bị lại , cung 1 năm r cứ hết r lại bị quanh năm . em cũng dùng rất nhiều thuốc bôi mà chả ăn thua , r bây h đi nặn nhiều quá nó thành sẹo lồi , em nghe b em đi đến nhà bác sĩ Nhung ở kim mã , mới làm 2 lần bác sĩ dùng cái máy j như đốt mụn em không biết tn chứ về thấy mặt em sợ lám ạ nghe b e nói thi bảo sau 2 tuần thi hết , nhưng e vẫn thấy cứ tn ý ạ , có mẹ nào có bí quyết trị sẹo vs thâm giúp e vs ạ .

dunghuyen880 thích bài này.

2. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 345 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ở Kim Mã thì nên qua ĐÔng Á í bạn, ko thì qua Kangnam bên Nguyễn Du cũng khá ok

3. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

chắc mới làm thì vậy đó b ah. nhưng nếu 2 tuần thì đúng là lâu thật. như trc bà chị mình bắn laser ý, lúc mới bắn thì cũng sưng với thâm kinh lên đc. nhưng vài 3 hôm là nó ok

4. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trị thâm thì có thể dùng laser hoặc là công nghệ peeling trị thâm cũng ổn. vì da thâm sẵn nên nên dùng công nghệ nhẹ nhàng thôi chư tác động mạnh thì lại sợ da thâm hơn

5. Mỹ Dung

Mỹ Dung Member

• 70 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng rùi bạn. Ko phải tmv nào cũng có 2 pp này đâu.

6. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

đông á có công nghệ này mà. bên đấy chuyên dv da nên có nhiều công nghệ hiện đại lắm

7. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chi phí thế nào vậy b?

8. Maikhoi_HH

Maikhoi_HH Member

• 164 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tùy theo tình trạng của b mà có liệu trình phù hợp thì sẽ có chi phí khác nhau mà

9. Khonglaai145

Khonglaai145 Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

m thấy trị sẹo thâm chắc phải cỡ chục tr ấy. k có rẻ đâu

10. bùi vân anh

bùi vân anh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã từng bị mụn và thâm. mình băn khoăn k biết lựa chọn sp nào phù hợp. sợ tiền mất mà tật mang. dùng thì hết k dùng lại lên. mình đã tìm hiểu + kiến thức ngành y của mình mình đã đặt niềm tin vào MEDI WHITE sau 1 thời gian mình đã hết và giờ không sử dụng nữa vẫn cứ là ok. bạn nào muốn tư vấn thì hãy vào fb " Xương Rồng Đá" mình tư vấn giúp nhé!

11. Bông Béo

Bông Béo Member

• 102 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

trị thâm mình đang dùng viên uống ladorax sau 4 tuần các vết thâm bay liền, bạn thử xem sao.

12. Bom Tấn

Bom Tấn Active Member

• 104 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tức là bạn chỉ bị mụn duy nhất ở 2 bên hàm còn quanh mặt thì không hề có à b?

13. maimailan01

maimailan01 New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn tự nặn mụn hay là ra tiệm để nặn đó vậy?

14. kieulinhhera

kieulinhhera Member

• 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bình thường mình thấy nặn mụn hay thành sẹo rỗ, mà bạn thì thành sẹo lồi nhỉ? :( Chắc là do cơ địa của từng người thì phỉa.

15. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 250 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trước bạn e cũng bị mụn 2 bên hàm. Giờ mới thấy là có nhiều người cũng bị mụn 2 bên hàm nhỉ? Chắc chữa thì cũng như cách chữa mụn thông thường thôi.