Thẩm mỹ viện Ý Lan chăm sóc chuyên sâu về lĩnh vực Da và Dáng. Được các chuyên gia đầu ngành đánh giá là thẩm mỹ viện uy tín hàng đầu Hà Nội.

Trị tàn nhang tại Thẩm mỹ viện Ý Lan có vĩnh viễn không?

Chia sẻ trang này

1. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,608 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Không biết các mẹ thế nào , chứ mình từ sau khi sinh, mặt ngày càng nhiều tàn nhang khiến da sạm đi trông thấy. Ngày nào cũng lên mạng tìm kiếm thẩm mỹ viện để chữa trị mà cứ loạn hết cả lên vì nhiều cơ sở làm đẹp quá. Cuối cùng mình cũng phân vân 1 chỗ là Thẩm mỹ viện Ý Lan. Không biết trị tàn nhang tại Thẩm mỹ viện Ý Lan có vĩnh viễn không nhỉ? Có mẹ nào hoặc chị em nào điều trị ở đây rồi thì bảo mình với chứ không mấy năm nữa thành bà già sớm !

2. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị già. Mẹ già =)))))))))))))

3. phamlinhbe321

phamlinhbe321 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Sakuraikun có bị sao không vậy. Chị ấy tâm sự thật mà còn vào trêu được. Bó tay!!!

4. prince389

prince389 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

"Chàobạn! Bạn hoàn toàn yên tâm khi đến trị tàn nhang tại Thẩm mỹ viện Ý Lan. Hiện nay, Ý Lan sử dụng công nghệ Yag Q Swicth trong điều trị xóa tàn nhang. Công nghệ này có cơ chế hoạt động thông minh cho phép xóa tàn nhang hiệu quả, triệt để chỉ sau 1 liệu trình duy nhất. Đặc biệt tàn nhang của bạn sẽ không bị tái phát.
    Rất hi vọng được gặp bạn tại Thẩm mỹ viện Ý Lan 100 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội. Chúc bạn và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc!"

5. trangtrannguyen

trangtrannguyen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Úi úi, mấy người làm ở TMV pr hay thế

6. tieuyeukieukieu147

tieuyeukieukieu147 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng dại chị ơi, tàn nhang làm sao mà trị vĩnh viễn được, sau 1 thời gian lại mọc lên bình thường thôi!

7. changchang9x

changchang9x New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghệ Yag Q Switch ở Ý Lan trị tàn nhang tốt lắm chị ạ. Em điều trị ở đó 1 năm rồi, da vẫn mịn màng trắng sáng lắm :D

8. tranbang

tranbang New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chs, bạn ở trên khoe công nghệ của Ý Lan hay khoe da mình đẹp. Mệt...............

9. takimhoe

takimhoe New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mệt thì về nhà mà nghỉ nhoa bạn, người ta đẹp người ta có quyền. Ok???

10. changchang9x

changchang9x New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ầu ầu, mấy chị cứng như đá. Hố hố. Thôi thì em cũng bon chen câu. Nói chung dịch vụ ở TMV Ý Lan thì không chê ở được điểm nào chị ạ. Chất lượng lắm :D