Có bạn nào chữa tàn nhang ở Kang Nam không, cho mình tí kinh nghiệm với. THanks all

TRỊ TÀN NHANg

?

Mình dự tính cuối tháng này đi trị tàn nhang ở TMV Kang Nam, da mình bị tàn nhang di truyền.

Poll closed 21/1/19.
  1. Theo mọi người thì ở đâu trị tàn nhang hiệu quả, bạn có nào chữa trị ở Kang Nam lần nào chưa ?

0 vote(s)
    0.0%
  2. Hoặc ai có điều trị ở bất kỳ đâu mà thấy hiệu quả hãy chị giúp mình với nhé.

0 vote(s)
    0.0%

Chia sẻ trang này

1. Thuong _ tàn nhang

Thuong _ tàn nhang New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,215 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

• Mình năm nay 27 tuổi, mình bị tàn nhang di truyền từ nhỏ đến giờ, nói chung là mình đã sống chung với tàn nhang 27 năm rồi đấy, hix. Vì tàn nhang nên gương mặt mình không sáng sủa gì hết, lúc nào cũng u ám, nói chung cái mặt mình xấu toàn diện. Đã vậy còn bị ế nữa, sắp U30 rồi mà chưa có ai rước, đã lùn chân ngắn, nhỏ con, rồi chẳng có gì nổi trội rồi chẳng giỏi việc gì, nói chung là vụng hết sức, mình là con nhà nông thế nên mình cù lần cục mịch lắm.
    • Ah, Mình nói về mình hơi nhiều, và dài dòng.

• Đại khái hôm nay mình đăng ký tài khoản ở đây để hỏi mọi người là mình tính đi trị tàn nhang bằng laser, ở Kang Nam, bạn nào đã từng đi rồi có mình ý kiến với ạ, hoặc bạn nào đã điều trị ở đâu có hiệu quả thì cho mình chút ít kinh nghiệm với ạ. Mình chỉ sợ tiền mất tật mang nên phải hỏi kỹ. Thanks all

2. Vũ Vũ

Vũ Vũ Member

• 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e thì nghe đến kangnam này nhiều rồi, bvien này cũng nổi tiếng. chỉ ko biết trị tàn nhang bên này thì thế nào. có tốt ko thôi

3. Thuong _ tàn nhang

Thuong _ tàn nhang New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai đã từng đi Kang Nam rồi cho mình ý kiến với ạ, định cuối tuần này hoặc chủ nhật này đi luôn mà hồi hộp quá.

4. hoanglink

hoanglink Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

m cũng mới đi tư vấn trị tàn nhang ở kn về. bên đó trị = laser toning. ng ta bảo m phải trị 2 lần hết 12 tr, nếu đkí làm đợt này thì đc giảm 30% là còn 8,4tr. mà m cũng đg băn khoăn.