Trị thâm bằng laser

Trị thâm bằng laser

Chia sẻ trang này

1. Carrot

Carrot New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,758 Lượt xem

• 39 Lượt trả lời

Em năm nay 30t bình thường thì da em rất đẹp. Nhưng e thấy mình đã bắt đầu sau 30t sẻ nhanh lão hoá nếu ko biết cách chăm sóc da. Vậy là em đi trẻ hoá da chuyên sâu. Tại thẩm mỷ vien nó bảo là mặt em có những vết thâm do mụn để lại .( Những vết thâm do mụn thật sự ko dang kể dau ạ, chỉ cần thoa kem lên là ko thấy đâu vì rất mờ ạ) nên nó có bắn laser trị thâm cho em. Nhưng đây là lần tiên em bắn laser nên em sợ và hoang mang quá.Những chỗ mà nó bắn bây giờ nó đỏ như máu bầm vậy đó. Cái mặt em bay giờ chi chít vết đỏ nhỏ nhỏ như nốt ruồi son. Em lo lắng quá ko biết khi nào da mới lành lại và có để sẹo ko nữa. Và có thật sự những bết thâm mình bắn có xoá hoan toan ko hay là còn thâm hơn xin chuyên gia cho em lời khuyên ạ? Em xin cám ơn

2. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn này chưa làm bao giờ nên hoang mang cũng là dễ hiểu mà. mà sao bắn laser trị thâm lại còn đau nhỉ. m thấy mấy công nghệ mới bây giờ trị bằng laser có đau không nhỉ. mà bình thường trị thâm cũng có dùng laser mấy đâu. toàn dùng peeling mà

3. Carrot

Carrot New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh chưa bao giờ bắn laser bây giờ mình đang lo lắng that sự mình sợ bị sẹo mình sợ xấu. Đúng lý ra là ko nên bắn vì mình ko hiểu biết nhieu về laser tại tmv yeu cầu thì mình làm. Có ban nào biet mình có nên rửa mặt ko?

4. Carrot

Carrot New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy khi nào da em mới trở lại binh thuong? Có để lại sẹo ko bs em lo lắng quá vì em quan trọng da mặt lắm?

5. BíchNguyệt88

BíchNguyệt88 Member

• 154 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ tắm ở đâu mà ghê vậy? hay là đi khám lại xem

6. haidinh

haidinh Member

• 243 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bây giờ tình trạng của mẹ đến đâu rồi. đã có cải thiện chút nào chưa

7. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hiện tượng đỏ rát của bạn là như kiểu tác động mạnh khi trị tàn nhang. mình thấy cái này tmv làm ẩu cho bạn rồi. chứ trị thâm có cần làm bước sóng mạnh như vậy đâu

8. Carrot

Carrot New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bữa nay cũng đã 1 tuần rồi tmv đã goi dt keu mình lên kiem tra lại. Hôm nay thì chỗ bắn hết đỏ, bong da, nhưng chưa lành hoan toan như da mặt ban đầu. Mình chỉ mong trở lai như da ban đau là dc rồi ko cần phai đep hơn đâu. Hom nay minh len tmv mình sợ nó keu mình bắn thêm lần nữa quá. Nhưng neu nó có keu bắn nữa minh tuyet đoi từ chối vì tính chat cong viec ko ở nhà duong da hoai dc.

9. oanhbt

oanhbt Member

• 224 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m nghĩ có khi là bạn còn bị thâm hơn ấy. có vẻ da bị tổn thương rồi

10. Dautaynho

Dautaynho Member

• 229 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trẻ hóa chuyên sâu bên đông á cũng có, mà kiểu tùy thuộc vào từng độ tuổi nên mang lại hiệu quả cao hơn. mới 30 tuổi thì cũng đâu cần phải phức tạp lắm nhỉ

11. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

phức tạp hay không tùy tình trạng da mà. có người tuổi thật 30 mà tuổi da phải 40 ấy, vì không chăm sóc đúng cách

12. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

để chăm sóc đúng cách thì phải đi khám soi da xem tình trạng da mình làm sao thì mới chăm sóc đúng cách được ấy bạn. chứ bình thường toàn tự mình chăm sóc liều thôi

13. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đi soi da giờ cũng phức tạp mà đắt nữa mẹ ạ

14. Dautaynho

Dautaynho Member

• 229 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ở tmv lớn bây giờ họ đều cho soi da free mà mẹ. cứ hẹn lịch khám là được mà

15. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

xong k làm thì cũng được à mẹ :v

16. Dautaynho

Dautaynho Member

• 229 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

được chứ. em thấy h mấy địa chỉ lớn toàn thế mà. sao họ lấy tiền thăm khám nữa chứ. bao gôm trong phí dv rồi

17. Lolipop

Lolipop Member

• 203 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nhưng mà m không làm dịch vụ thì sao mẹ

18. Lemon My

Lemon My Member

• 232 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

khôgn sao đâu mẹ ơi. giờ ở đâu cũng thế nên không cần phải ngại đâu

19. hoalan

hoalan Member

• 246 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

laserr thì thâm được thì hay thật. ngày xưa em thấy đi trị nám bằng bằng laser thì mặt cứ đỏ rát ấy

20. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đấy là công nghệ cũ rồi mà. giờ công nghệ mới phải khác chứ. mình thấy nhiều chị làm xong da đẹp hơn nhiều ấy