Triệt lông chân vĩnh viễn giá bao nhiêu

Triệt lông chân vĩnh viễn giá bao nhiêu mọi người nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. vietmy334

vietmy334 Member

• 387 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

• 2,737 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

2. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Triệt lông chân vĩnh viễn thì có vẻ đắt vì vùng da rộng, mình thấy các tmv báo giá toàn trên 10 triệu bạn ạ. Có lần mình nhớ giá là 11 triệu

3. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Triệt lông chân vĩnh viễn bằng công nghệ new elight giá khoảng từ 2-3,5tr cho một buổi trị liệu. Mà trung bình cần 4-6 buổi trị liệu. Tính ra mức giá dao động từ 8- 21tr bạn ah :p

4. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 662 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình thấy cái bảng giá triệt lông của Milan Spa nè, mọi người tham khảo nha

5. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ngại quá nhưng mình không hiểu nửa chân với cả chân là như thế nào? Cả chân tức là một bên chân hả bạn? Nếu vậy thì triệt lông cả hai chân thì phải mất tầm 20tr rồi còn gì nữa.hj

6. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Nửa chân là kiểu chỉ nửa phần ống đồng thôi. :D Có lẽ theo bảng giá này thì cả 2 chân chắc mất 20 triệu thật. :ss

7. toicodon

toicodon Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ui thế thì đắt quá bạn nhỉ? Hình như triệt lông chân vĩnh viễn bằng IPL rẻ hơn đó. Có điều triệt lông cả hai chân thì vẫn hơn chục triệu ah :( Kiểu này mình waxing tại nhà cho đỡ tốn kém

Các bạn xem thêm bài viết khác tại đây nhé : triệt lông vĩnh viễn giảm giá

8. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 594 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình thấy giá triệt lông vĩnh viễn tầm 10 triệu thôi, đâu có đắt thế đâu nhỉ. Bảng giá trên là cho nửa chân chứ cả chân chắc ko gấp đôi đâu. :D

9. Thỏ trắng

Thỏ trắng Member

• 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uh mình nghe nói triệt lông chân vĩnh viễn bằng new elight tầm 10tr nhưng mà duy trì được 5 năm. Nếu vậy thì cũng rẻ hơn so với waxing ah. Mình chỉ lo là sau 1 ,2 năm lông đã mọc lại rồi thôi

10. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình thấy giá trên cao quá. Chị mình mới đi triệt lông về nửa chân chỉ hết có 3 triệu thui, mà bằng công nghệ Elight hẳn hoi nhé !!

11. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 266 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

CHị bạn đi triệt lông ở đâu thế? Mà mình thấy giờ mọi người có xu hướng tự wax tại nhà rồi mà, đâu có đến tmv nữa đâu. :D

12. Imyself

Imyself Member

• 79 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

d
    người nào có tiền họ vẫn thường đến thẩm mỹ viện mà, họ làm chuyên nghiệp và an toàn hơn tự mình làm ở nhà, còn có bảo hành nữa cơ

13. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 112 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị bạn đi triệt lông nửa chân ở tmv nào mà rẻ thế? Chắc không phải là trong đợt giảm giá chứ :p

14. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ giảm giá thì triệt lông chân vĩnh viễn bằng elight mới có giá 3tr cho nửa chân. Cơ mà không biết elight mà thuongnguyen nói có phải new elight không nữa? Phiên bản elight cũ thì chắc giá rẻ hơn là đúng rồi

15. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình thấy làm gì có cách triệt lông chân vĩnh viễn nhỉ, chỉ hết được 1 thời gian thôi. Xong là nó lại mọc lại mà

16. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Tiền triệu như thế thì mình nghĩ tự triệt lông ở nhà cũng được đấy. Mình thấy nhiều người bày cách wax lông hiệu quả lắm, mình sẽ áp dụng các cách đó để triệt lông

17. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hi, làm tại nhà cũng được nhưng nếu bạn có nhiều thời gian và kiên trì cơ, nhiều chị em được 1 thời gian là chán nản nên ko muốn làm nữa đâu. Vậy dịch vụ thẩm mỹ mới đắt hàng chứ. :D

18. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Đắt nhỉ. Cái này là ở tmv nào thế bạn?

19. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 112 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bảng giá trên là của Milan spa bạn ah. Mình chưa nghe đến tên spa này bao giờ nhưng bảng giá triệt lông vĩnh viễn của nó cũng giống với các tmv khác mà. Triệt lông nửa chân thì dao động từ 5-6tr còn cả chân thì tầm 10tr

20. toicodon

toicodon Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy wax lông hợp lý hơn là đi tmv triệt lông vĩnh viễn bạn ah. Wax thì mình có thể tự wax tại nhà và có hiệu quả từ 3-5 tuần trong khi đi tmv tốn kém lắm.:p