triệt lông chân vĩnh viễn ở đâu tốt ạ

triệt lông chân vĩnh viễn ở đâu tốt ạ

Chia sẻ trang này

1. mouse

mouse New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,272 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

2. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nghe nói triệt lông vĩnh viễn chỉ là khái niệm tương đối thôi, ko triệt lông vĩnh viễn đc đâu bạn a.
    thấy giờ đa phần triệt lông bằng laser ý. tùy cơ địa từng ng mà mọc lại nhanh hay chậm. có ng đc 1 vài năm, có ng thì lâu hơn tí. nhưng mà nghe bảo lông mọc lại chủ yếu là lông tơ, chứu ko bị đen với cứng.

mouse thích bài này.

3. mouse

mouse New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng nghe vậy mà không biết chỗ nào uy tín sợ triệt mà mọc như cũ thì như không mà mất số tiền cũng không ít

4. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

thế bạn thử dùng mấy loại kem triệt lông xem sao?? m cũng muốn đi triệt ria mép nhưng mà tại trên mặt nên cũng sợ sợ. :(

5. mouse

mouse New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng kem gì bạn mấy cái này không rành lắm

6. mymomong

mymomong Member

• 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nói thực sự ra thì tuyệt đối không có chuyện triệt lông vĩnh viễn đâu bạn. Tùy cơ địa của mỗi người mà lông sẽ mọc lại sau 4-7 năm hoặc có người không mọc lại nữa. Hiện nay triệt lông có công nghệ elos đó bạn, sau mỗi lần bạn triệt lông nó sẽ rụng đi nhưng một thời gian vẫn sẽ mọc lại nhưng sẽ màu lông sẽ nhạt và mềm dần. Lúc trước mình triệt ở phòng khám Táo đỏ bên quận 3 đó

Minh Thư 19 thích bài này.

7. Minh Thư 19

Minh Thư 19 New Member

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng triệt lông bên Táo Đỏ nè, chất lượng ok lắm. Hiện tại sau khi triệt lông thì không thấy mọc lại nữa mà lỗ chân lông cũng se lại luôn, mình có viết bài chia sẻ cho chị em ở đây nè. Chị em vô tham khảo.

mymomong thích bài này.