triệt lông mặt

triệt lông mặt

Chia sẻ trang này

1. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3,586 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

2. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

lông mặt toàn lông tơ triệt làm gì bạn, triệt xong ko khéo lông tơ lại biến thành lông già và cứng hơn thì khổ :p

3. kimdung

kimdung Member

• 98 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

làm gì triệt lông mà hết đc mụn hả bạn? triệt lông thì làm công nghệ triệt lông, mụn thì làm trị mụn. chứ ko liên quan đâu....se khít lỗ chân lông thì còn có thể.
    bạn ko nên tin mấy lời quảng cáo ở mấy tmv quá phóng đại sự thật như thế

4. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng nghĩ như b. nhưng nghe mấy tmv quảng cáo rầm rộ lại giống y nhau. ko biết có đúng ko mà họ ăn rơ với nhau như vậy. mặt mình chỉ mụn cám, lâu lâu có mọc vài cái đỏ đỏ. ko biết có triệt lông dc ko?

5. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có như vậy ko b? mình cũng đag phân vân vấn đề này đây. có ai làm rồi cho mình biết kết quả thì đỡ biết mấy.

6. Harry Tran

Harry Tran New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ông bạn ơi, ko liên quan nhé, nếu nhiều lông mặt đi triêt thôi chứ đừng mong là sẽ hết mụn. tôi đây, lông mặt dày thì đi triệt nhưng có sạch mụn đâu, lúc đầu da dẻ sáng bóng nhưng đc thời gian thôi :cool:

7. vân vân

vân vân Active Member

• 224 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

nếu muốn vừa hết lông, vừa hết mụn thì làm liệu trình triệt lông xong rùi làm trị mụn thôi.

8. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái này thì tùy từng người, để chắc chắn nhất bạn đi khám xem như nào. Ở Nam thì e ko rõ ở Bắc e biết bên Thu Lâm khá tốt và đc review tốt

Bên Thu Lâm đang có kmai, haizz, xài dịch vụ ti tỉ năm mới thầy họ làm vài lần kmai chứ ko như các thẩm mỹ khác quanh năm suốt tháng kmai

9. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

b làm rồi thấy kết quả ok ko b? có thật sự triệt sạch lông? se khít lỗ chân lông ko? b làm mấy lần? hết bn tiền? mà có đau ko b? :)

10. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mà da dẻ sáng dc thời gian là bao lâu b? nhưng về sau da vẫn bt chứ? ko xấu hơn lúc đầu là dc?

11. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm thì tất nhiên sạch lông rồi chứ, còn sáng trắng mịn thì sau khi triệt nên dưỡng

12. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có ng lại nói nếu làm ko sạch, lông lên đen, cứng hơn trc' đó b. b làm chưa?

13. Harry Tran

Harry Tran New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm xong thì sạch sẽ lông, tôi nhớ ko nhầm thì 1 tháng hoặc hơn 1 tháng lông bắt đầu lun phun mọc trở lại

14. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hả? triệt vĩnh viễn mà? lông mọc lại là lông tơ, lỗ chân lông vẫn nhỏ chứ?

15. Trà Mi

Trà Mi New Member

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thiệt đó, triệt lông vĩnh viễn mà lông mọc lại thì nói làm gì nhỉ? cơ mà nếu mọc lại là lông tơ, phún phún thì còn đỡ

16. Harry Tran

Harry Tran New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Làm gì có chuyện là vĩnh viễn chứ, của tôi lông mọc lại chả phải lông tơ, mà là lông nhỡ :d cũng ko hẳn cây lông to đen và nhiều như trc.

17. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

trời. kiểu này chắc cũng hên xui quá. ko biết đâu mà lần.

18. Harry Tran

Harry Tran New Member

• 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chọn đc nơi uy tín cộng với một chút hên xui
    Túm lại là tôi khuyên ông lông mặt mà ko dày và nhiều thì cũng ko nên triệt :mad:

19. nguyen

nguyen Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ko triệt cũng phải cạo. mà cạo thì lên nhiều, cứng, đen hơn trước. đường nào cũng có lông. nhưng hên xui triệt lông tơ hơn thì tốt. chắc đánh cược thôi. mà b triệt dc mấy lần?

20. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ối, nếu mà cạo thì đừng bạn đi triệt đi. Bạn ở Hà nội thì qua bên TM Thu Lâm ý, bên đó làm tử tế và thấy feedback cũng ổn,nếu có góp ý họ cũng cầu thị lắm. Họ có 2 công nghệ diode laser và new elight 5G gì đó thì làm vùng mặt m nghĩ bạn chọn cái 5G

mặt mình mỏng lắm ko có lông nên ko cần