Triệt lông ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có đảm bảo không?

Triệt lông ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có đảm bảo không?

Chia sẻ trang này

1. nguyenthilan

nguyenthilan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,531 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cái công nghệ này nghe lạ hoắc à

3. Dã Yến Thảo

Dã Yến Thảo New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

IPL (Intense Pulsed Light) là kỹ thuật y học hiện đại dùng ánh sáng xung động với bước sóng phù hợp để điều trị một số bệnh về da và chăm sóc sắc đẹp, dựa trên nguyên tắc chủ yếu là đốt cháy mục tiêu cần chữa trị bằng nhiệt có được từ ánh sáng chiếu thẳng vào mục tiêu mà không làm thương tổn da và vùng kế cận.

Chị em xem thêm bài viết liên quan khác tại đây nhé:
    trị viêm nang lông

4. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thì chưa nghe cái pp này bao giờ
    Chỉ nghe triệt lông bằng ánh sáng Elight hay gì đó thui. K biết pp nào tốt hơn nhỉ ? Mình cũng đang tính đi triệt lông nè :(

bengoc_babe thích bài này.

5. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Cái này thì hiệu quả đến 70 % thui chứ làm sao triệt đc lông vĩnh viễn...
    Chưa có pp nào triệt đc vĩnh viễn nha bạn

6. Bùi Bích Phương

Bùi Bích Phương New Member

• 14 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

TMV chỉ có thể triệt cho bạn hết khoảng 8 > 90% thui còn sau khi nông mà mọc lại thì ban phải tự nhổ nông đi,nhưng sẽ không có nhiều đâu ban ah.TMV đó là tố nhất rồi công nghệ cao giá cả lại hợp lý

Bài viết liên quan khác tại đây nhé : cách làm sạch lông nách

bengoc_babe thích bài này.

7. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

hic nhổ làm sao được lông nhỉ ?
    Mà IPL là cái gì thế ? mình chưa thấy có pp đó bao giờ

8. Biển Nhớ

Biển Nhớ New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang triệt lông ở Thẩm Mỹ Viện Thanh Quỳnh , ở đó mình thấy có nhiều công nghệ . Mình copy cái bảng giá lên đây cho các bạn tham khảo nhé:

IPL: Rất đau do khuynh hướng hắc tố biểu bì siêu nhiệt, một số khách hàng cần gây tê nhẹ trước khi điều trị triệt lông.

Laser: Ít đau hơn do thời lượng xung ngắn. Nếu dùng công nghệ Laser Diode hiện đại nhất thì khách hàng cảm giác rất nhẹ nhàng và hoàn toàn thư giản trong suốt quá trình điều trị triệt lông. Công nghệ triệt lông thông minh này đang là một bước đột phá mới trong công nghệ làm đẹp năm nay.
    Thời gian điều trị từ 4-6 lần , 30 ngày điều trị 1 lần

Bảng Giá triệt lông vĩnh viễn các công nghệ như sau (nửa chân)

:
    -Công nghệ Diode laser : 2.500.000đ/ 1 lần
    -Công nghệ E-light : 1.800.000đ/1 lần
    Công nghệ IPL: 1.200.000đ/ 1 lần

9. Kiến Vàng

Kiến Vàng New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ah, bữa trước em có đưa bà cô đến Thanh Quỳnh trị đồi mồi , em thấy khách làm triệt lông chân khá đông đấy chị a. không phải công nghệ IPL đâu , công nghệ này xưa rồi. Các chị vào trang web của họ mà xem là công nghệ laser gì đó , em nghe nói làm laser thì hiệu quả cao hơn chị nhé.

10. Quỳnh Anh Lê

Quỳnh Anh Lê New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang tham khảo công nghệ triệt lông E-Light và công nghệ triêt lông Diode Laser tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh . Chân của em rất trắng nhưng lông chân lại đen và dày. Mấy tháng trước chị bạn của em đã đến Thanh Quỳnh triệt lông thấy hiệu quả mà giá cả hợp lý .Em đang phân vân chưa biết chọn công nghệ E-light hay Diode Laser vì thấy giá cũng có nhiều chênh lệch .

Bài viết liên quan : triệt lông vùng kín

11. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Con gái da trắng mà có lông chân cũng thú vị đấy :D Thấy nh ng chọn E light đấy

12. Kiến Vàng

Kiến Vàng New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghệ Diode Laser là đỉnh nhất rồi chị ơi ,công nghệ E- Light là thường thường bậc trung nha còn công nghệ IPl bây giờ ít người làm lắm à nha .

13. sbrina

sbrina New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ đi làm đẹp nên chọn công nghệ tốt mà làm ,mình nghe nói chi phí ở Thanh Quỳnh cũng hợp lý chứ không đắt đâu mà bạn phải lăn tăn .

14. Ngọc Nữ

Ngọc Nữ New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có đến Thanh Quỳnh một lần, hôm đó đi chăm sóc da do người bạn rủ đi cùng ,nói chung Mình thấy họ làm cũng được . Mình cũng đang lân la tham khảo công nghệ triệt lông và giảm béo .

15. Hoa Da Lan

Hoa Da Lan New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình nếu bạn triệt lông thì nên chọn công nghệ Diode Laser mà làm nhé .

16. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

công nghệ này sao bạn? m nge lạ, cũng là trị bằng laser à b? liệu có trị đc lông vĩnh viễn ko cơ?