Cho em hỏi triệt lông tay vĩnh viễn bằng cách nào các chị ơi ?

triệt lông tay

Chia sẻ trang này

1. Băng Ly

Băng Ly New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,376 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

E bị lông tayb, chân dày dài và đen e muốn triệt vĩnh viễn n giá hơi mắc vs sinh viên như e, nên e thắc mắc là triệt 1 lần đã sạch lông chưa và bl tjif mọc lại nếu ko lm hết liệu trình 4-6 lần như các tmv đã đưa ra. Các chhees giúp e vs ạ. Hiện e rất mặc cảm và ko dám mặc đồ ngắn như áo phông ,quần sóc... ra ngoài chỉ mặc trong nhà thôi... mong mn góp ý cho e . e cảm ơn.

2. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thử cách này coi sao em: em dùng mật ong+chanh. Trc c cũng thử cách này, dùng nửa quả chanh tươi chà nhẹ lên vùng da chân/ tay mà e muốn triệt lông. Sau đó, bạn đun nóng sáp mật ong ở nhiệt độ vừa phải cho đến khi sáp tạo thành độ dính. Để sáp nguội rồi dùng thìa thoa dàn trải đều lên vùng da chân. Dùng miếng băng dán nhẹ đè lên sáp mật ong vừa đắp rồi sau khoảng 5 phút lật ngược theo chiều hướng ngược với chiều lông mọc. xong mình rửa lại bằng nước sạch là oki.

3. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Nếu có ý định đi thẩm mỹ viện thì phải triệt theo liệu trình, chứ làm đc 1 lần ko hết đc đâu em.
    nếu ko em tham khảo xem đợt nào bên thẩm mỹ viện người ta khuyến mại mà đăng ký đi làm.

Băng Ly thích bài này.