Triệt lông vĩnh viễn bằng thảo dược cực ok đây ạ

Triệt lông vĩnh viễn bằng thảo dược cực ok đây ạ

Chia sẻ trang này

1. thuonglala

thuonglala New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 12,658 Lượt xem

• 21 Lượt trả lời

Em dùng cái này hơn 3 tháng rồi. Trước lông nách nhổ cứ gọi là lác cả mắt, giờ thì chỉ còn lơ thơ vài sợi thôi nhé. Vì kết quả ngon lành như thế nên em mới tự tin ra mắt các mẹ, ko hề nói quá lên một tí nào đâu.
    Tinh chất này cũng của nhà bạn em tự nghiên cứu và sản xuất luôn, trước khi tung ra thị trường đã được test thử rất nhiều lần trên nhiều đối tượng rồi nên e đảm bảo về chất lượng luôn ạ
    Mẹ nào quan tâm hoặc muốn biết thêm chi tiết cứ ib em: 0978 545754 hoặc cmt ở dưới.
    Giá Tinh chất là 350k + Khuyến mãi hộp waxing lạnh cũng của nhà tự nấu bằng chanh, đường, mật ong.
    Thành phần: Tinh chất chanh, sả, mỡ trăn và một số loại thảo dược khác. 100% chiết xuất tự nhiên, cam kết ko có 1 tí hóa chất nào luôn nhé.
    Cơ chế triệt lông là làm teo dần nang lông và làm các sợi lông thưa dần và yếu đi. Sau 10 lần sử dụng tinh chất, đảm bảo 80% lông bay đi vĩnh viễn, nói chugn là ngon nghẻ rồi ạ.
    Em nó đây nhé các mẹ:
    [​IMG] [​IMG]

Bài viết liên quan:
    >> phương pháp tẩy lông vĩnh viễn

>> trị viêm lỗ chân lông
    >> cách chữa viêm nang lông

2. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cứ bôi loại này là hết ah mẹ nó mình cũng có lông nách kha khá nhiều, dùng nhíp nhổ thì thấy da đen đen, và lần sau cũng mọc lại, còn dùng dao cạo thì hôm sau thấy mọc nhiều hơn và dày hơn. Haizz đến khổ với lông nách.

3. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

thuonglala thích bài này.

4. thuonglala

thuonglala New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lông nách thấy hiệu quả rõ rệt nhanh lắm mn ạ, vì mình nhổ được tận gốc lông nên tinh chất thấm đc vào nang lông. Nách dùng khoảng 3 lần là thấy hiệu quả rõ luôn rồi.
    Lông mọc lại cũng tơ, mảnh đi nhiều. Chỗ da ở nách đen là do mình nhổ nhiều quá, sau khi dùng tinh chất triệt lông thì mình ko cần nhổ nhiều nữa nên theo thời gian da sẽ sáng dần lên mn ạ. Em đảm bảo triệt hẳn 80% nhé :)

5. thuonglala

thuonglala New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nàng ơi.
    Veet là loại kem tẩy lông bằng hóa chất trên thị trường,nó chỉ làm mủn lông trên bề mặt thôi, sau đó lông vẫn mọc lại như thường vì cái gốc chẳng xi nhê gì cả.
    Còn sản phẩm nhà mình là TINH CHẤT TRIỆT LÔNG, thành phần có mỡ trăn, tinh chất chanh, sả. Tinh chất thẩm thấu làm ức chế và teo dần nang lông --> triệt tận gốc lun nàng nhé.

6. lamhongdao

lamhongdao New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giá cả thế nào vậy chủ thớt ơi.

7. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

giá kem tẩy lông rẻ mà, có hơn 300k. mỗi tội dùng xong nhanh bị mọc lại, mà lại bị kiểu cứng hơn đen hơn.

>>> Giá triệt lông nách vĩnh viễn

8. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dùng bao lâu mẹ nó với lại bao lâu thì lông mọc lại ...

9. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ nó ở đâu cho mình thử hộp, mà chỉ sợ dị ứng thôi, lắm lúc gần gũi oxa cứ pải cạo sạch rồi mới...

10. thuonglala

thuonglala New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Huhu. Mạng nhà em lỗi hay sao mà chả thấy nó report lại cmt của các mẹ gì cả.

11. thuonglala

thuonglala New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá 350k/ lọ tinh chất triệt lông 30ml +khuyến mãi hộp waxing lông từ chanh, đường, mật mía, mật ong nhà tự nấu nhé mn. E ship hàng toàn quốc, phí ship bằng phí gửi bưu điện luôn mn nhé!

12. thuonglala

thuonglala New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi mẹ nó ui, sản phẩm nhà mình là tinh chất TRIỆT LÔNG, ko phải kem tẩy lông đâu mn nhé! Còn sự khác nhau mình cũng nói ở trên rồi í. các mẹ dùng kem tẩy lông lông sẽ mọc lại nhanh và cứng hơn vì nó chỉ làm mủn lông trên bề mặt, chẳng xi nhê gì đến gốc lông đâu mn nhé. Như kiểu mình hay cắt bớt cái đuôi tóc để tóc mọc nhanh dài hơn í, cơ chế của lông cũng vậy thôi mn à :)

13. thuonglala

thuonglala New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vì 100% tự nhiên, e đảm bảo ko có hóa chất nào luôn nên mn yên tâm là khả năng dị ứng rất rất hiếm, trừ khi mn dị ứng với mỡ trăn thôi nhé. Hi. Em ship hàng toàn quốc, mn chuyển khoản tiền hàng + phí bưu điện rồi em chuyển phát nhanh về tận nhà cho mn. Tầm 2-3 ngày là nhận được mn nhé!

14. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

thảo dược mình tưởng là các loại cây mình mang về rồi làm hợp chất triệt lông cơ, còn kiểu mua kem triệt lông thế này thì khó tin lắm

15. nhaphuong

nhaphuong Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tẩy lông nách bằng thảo dược bằng những loại kem đã được làm sẵn như này đúng là khó tin lắm, phỉa biết rõ nguồn gốc cũng như thành phần của nó rồi hãy mua

16. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 251 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình thấy kem tẩy lông khá là ok mà, nên chọn các thương hiệu mạnh và tin tưởng để ko bị những tác dụng phụ ko mong muốn nhé

17. Lê Kiều Trang

Lê Kiều Trang New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy có hiệu quả đấy. thế giá cả sao đó bạn

18. Angel Love

Angel Love New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Liệu triệt lông bằng thảo dược nhà bạn có hết được không, mình thấy thiên nhiên đâu triệt lông vĩnh viễn được đâu. Mà đồ handmade nhiều người cũng không àm chuẩn lắm.

19. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình sợ mấy kiểu bán hàng online này lắm, cái này mình chỉ mua của người quen thôi.

20. gaidep770

gaidep770 Member

• 208 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

có đắt khong hả bạn ơi