Triệt lông vĩnh viễn ở Hà Nội thì nên đến chỗ nào?

Triệt lông vĩnh viễn ở Hà Nội thì nên đến chỗ nào?

Chia sẻ trang này

1. Kennie

Kennie New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,778 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

2. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn thử đến saigonsmilspa xem, mình thấy nhiều người đến chỗ này khen lắm, họ có công nghệ E new light gì đó rất ổn

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Không triệt lông vĩnh viễn được đâu bạn ơi, theo mình thì triệt lông tại nhà cũng được. Bạn có thể dùng các cách triệt lông tại nhà từ chanh, đường... hoặc mua máy triệt lông về dùng, cũng rẻ mà

4. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ở Hà Nội bạn nên tìm hiểu mấy chỗ triệt lông uy tín rồi hãy đi làm. Hôm trước đứa bạn mình cũng đi triệt lông vĩnh viễn ở đây bạn thử vào chỗ này tìm hiểu xem có giúp được gì cho bạn ko?

5. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Máy triệt lông dùng thế nào bạn nhỉ? Không biết giá có đắt không? Mình cũng nghe nói đến cái máy triệt lông này nhưng chưa mục sở thị bao giờ. sợ dùng máy xong lông sẽ mọc nhiều và cứng hơn.
    Mình đang băn khoăn có nên đến tmv Đông Á để làm dịch vụ triệt lông ko. đã ai đến đây chưa ak?

loveyou thích bài này.

6. loveyou

loveyou Member

• 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

thấy mn hay mua loại này thì phải ? ​

7. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Máy triệt lông rebetter này giá chỉ tầm 70 ngàn thì phải? Chắc là dùng nó tương tự như dùng dạo cạo lông thôi:p Bạn cứ mua về rồi đọc hướng dẫn sử dụng ấy

8. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt đến Thu Cúc đi, chỗ này được sở Y tế cấp phép hẳn hoi rồi nên đáng tin cậy đấy. Không nhiều tmv được cấp phép đâu bạn ơi.

9. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vậy hả bạn? Thế còn tmv xuân hương hay hoài anh thì sao? Mình cũng sợ đến những nơi chưa được sở y tế cấp phép lắm. Tmv thu cúc thì cũng nổi tiếng mà. Bạn chủ thớt cũng có thể đến Belas spa hay bích nguyệt spa triệt lông vĩnh viễn nha

10. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 112 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn thì mình thấy tmv Đông Á là uy tín đó bạn chủ thớt. Các dịch vụ thẩm mỹ như triệt lông, căng da,.. ở đây được giới chuyên môn đánh giá cao mà

11. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

tmv này ở chỗ 212 Kim Mã phải ko bạn nhỉ? thấy tmv này cũng lớn lắm

12. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

thật thế hả chị? e cũng đang tham khảo dịch vụ triệt lông đây ah :(((

13. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình tự làm ở nhà thấy cũng ổn đấy, mình ko thích đến tmv chút nào. Mình tự làm hỗn hợp wax lông chân cũng hay lắm đấy, có bạn nào muốn làm ko mình chỉ cho?

14. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nhưng phương pháp làm tại nhà ko triệt lông vĩnh viễn được bạn ạ, ra tmv hình như triệt lông vĩnh viễn được đấy

15. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Triệt lông ở tmv chỉ duy trì được vài năm thôi bạn ah. Hiệu quả trong 5 năm là cao chứ nhiều người chỉ 1, 2 năm sau là lông mọc lại rồi. Khi ấy thì lại phải áp dụng các cách tẩy lông đấy

16. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ở tmv có bảo hành cho triệt lông vĩnh viễn trong 5 năm nên nếu 1, 2 năm lông mọc lại thì họ phải triệt lông miễn phí cho mình chứ nhỉ? Ở saigon smile spa họ có cam kết bảo hành miễn phí đấy

17. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 112 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bảo hành cho dịch vụ triệt lông vĩnh viễn thì đương nhiên phải miễn phí chứ bạn! Ở hà nội thì tmv hàn quốc JW cũng là một trong những địa chỉ đáng tin cậy đấy

18. hongocha

hongocha Member

• 112 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn thì đi spa có khi tốt hơn tmv các nàng nhỉ? Spa thì họ còn kiêm cả chăm sóc da nữa mà. Ví dụ như saison smile spas mà các nàng nhắc ở trên đó :D

19. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ triệt lông thì đến các trung tâm spa hay hơn là đến tmv. Họ chuyên về làm đẹp về da hơn mà

20. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tmv họ cùng nhiều công nghệ hiện đại để triệt lông cũng hiệu quả lắm đấy bạn ơi, nhiều bạn đến tmv làm lắm mà