Thẩm mỹ viện Ý Lan chăm sóc chuyên sâu về lĩnh vực Da và Dáng. Được các chuyên gia đầu ngành đánh giá là thẩm mỹ viện uy tín hàng đầu Hà Nội.

Triệt lông vĩnh viễn tại Thẩm Mỹ Viện Ý Lan có tốt không ?

Chia sẻ trang này

1. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,593 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Khổ quá các chị ạ. Em được cái trắng trẻo cơ mà lông tay thì không boy nào bằng. Người yêu e để tên trong danh bạ là Vượn yêu nữa chứ  Cũng gom góp được ít tiền r. Đang định đi triệt lông đây, con bạn giới thiệu cho TMV Ý Lan. Nh k biết triệt lông vĩnh viễn tại Thẩm Mỹ Viện Ý Lan có tốt không? Thấy bảo giá cả đc vs nhân viên cũng thoải mái. Có c nào từng triệt lông ở đấy chưa? share kinh nghiệm cho em vs ạ. Thanks các ss xinh đẹp nhìu nhìu <3

2. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C cũng nhiều lông đây này. Cơ mà kệ vì sợ triệt xong nó mọc dày vs cứng hơn thì chết

3. phamlinhbe321

phamlinhbe321 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E chưa triệt lông bên ấy bao giờ nh đi massage body bên ấy 1 lần rồi. Công nhận là thích mê ấy. Có cái massage bấm huyệt giảm hẳn đau đầu nhé. Tuần này lại đi tiếp, có gái nào đi cùng mình k?

4. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai chia sẻ kinh nghiệm triệt lông cho em đi. Đang cần gấp lắm đấy ạ .

5. trangtrannguyen

trangtrannguyen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lieu triet long co hieu qua khong a? E cung nhieu long, lot dep ngoi hong :p

6. tieuyeukieukieu147

tieuyeukieukieu147 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện Ý Lan bạn hỏi là ở 100 Tây Sơn đấy à? Hình như đang có khuyến mãi giảm giá hay sao ý? Sáng đi làm qua thấy biển bảng tưng bừng lắm. Bạn mình trc cũng triệt lông bên ý đấy

7. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tieuyeukieukieu ơi, chị bạn của chị kết quả có khả quan k? Chi phí thế nào ạ?

8. tranbang

tranbang New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mk cung muon di triet long tay day nh chua biet nen lam o dau day. Ban longcoco di triet di, ve cho minh xin kinh nghiem nhe

9. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cuối tuần này em đi triệt lông nhé. Hqua gọi tư vấn rồi, thái độ nhân viên cực nhiệt tình nhé. Bị ưng