Triệt lông vùng kín nên hay không nên ạ?

Triệt lông vùng kín nên hay không nên ạ?

Chia sẻ trang này

1. Thuý An

Thuý An New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,086 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Chào các Mẹ
    Em đang là nv của Ngân hàng tại Đà Nẵng, sắp tới em và người yêu em chuẩn bị chuyển sang Mỹ sống. Người yêu em là Việt kiều, anh ấy lớn lên bên Cali, nhưng gốc Quảng Nam. Em và anh ấy quen nhau qua mai mối của dì ruột em. Chúng em cũng đã có ngủ với nhau được vài lần.
    Mặc dù anh ấy gốc việt nhưng ở bển lâu ngày nên suy nghĩ thoáng kiểu phương tây. Anh ấy chê vùng kín của em rậm rạp và hơi mất vệ sinh làm em thiếu tự tin trong việc đó.
    Em nghe bảo ở nhà có thể tự triệt bằng cà chua hay sáp ong, nhưng em hơi lo vì em không được khéo léo cho lắm. Công việc lại đi tiếp khách liên tục nên không có thời gian đều đặn để làm theo phương pháp các diễn đàn hướng dẫn được.
    Xin các mẹ có kinh nghiệm cho em hỏi Thẩm mỹ viện nào uy tín, công nghệ tốt có thể triệt lông vùng kín một cách an toàn để em ghé xem sao. Tháng 10 này em phải xuất ngoại theo chồng rồi,
    Cám ơn các mẹ trước, sẽ hậu tạ sau nếu ai ở ĐNẵng nhé,

2. HappySmile

HappySmile Member

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tốt nhất ko nên triệt lông vùng kín mẹ nó ah. e nghe nói, triệt lông vùng kín thì vùng kín dễ bị nhiễm bệnh lắm ấy

3. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Ở DN thì chị tham khảo tmv Xuân trg xem, tmv này khá lớn đấy ah. e thấy giờ nhìu c e đi dọn dẹp vùng kín lắm ah. nào là dọn hết vi ô lông, làm hồng hào, thu nhỏ, thu hẹp các kiểu

4. thuyphuongle

thuyphuongle Member

• 53 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nước ngoài người ta khong muốn vùng kín nhiều lông quá vì nó cư ngụ nhiều vi khuẩn và làm mất khoái cảm tình dục. Mình có thể cạo nó đi để một ít ở giữa thôi va61nh đẹp mà không cần triệt hẳn đâu mẹ à