Trồng răng implant giá bao nhiêu tiền vậy mọi người?

Trồng răng implant giá bao nhiêu tiền vậy mọi người?

Chia sẻ trang này

1. An Nguyễn

An Nguyễn Member

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5,846 Lượt xem

• 28 Lượt trả lời

Trồng răng implant giá bao nhiêu tiền vậy mọi người? Em bị sâu răng phải nhổ mất 2 cái răng hàm nên việc ăn uống bây giờ rất khó, đeo răng giả thì ăn uống em cảm thấy khó nhai mà phải thường xuyên tháo rửa không được vệ sinh cho lắm. Em có nghe nói đến dịch vụ trồng răng implant, thấy bảo loại răng này duy trì được mãi mãi mà không ảnh hưởng gì đến sức khỏe. Nhưng em lại không biết gì về giá trồng răng implant, mọi người ai biết giá chính xác bao nhiêu thì chỉ giúp em với ạ, em cảm ơn nhiều.

2. David Hiệu

David Hiệu New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trồng răng implant có nhiều loại lắm bạn ạ, mà giá loại răng này cũng cao nữa. Trước mình bị ngã xe phải trồng lại 1 răng cửa mà giá những 14tr 1 răng đấy, mà đấy là mình chọn loại rẻ nhất nữa. Nói chung mình thấy loại răng này quá đắt, chỉ được cái bền và tiện không phải tháo ra tháo vào như răng giả:D

3. Pin keny

Pin keny New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu thớt trồng răng hàm thì loại implant này có giá từ 14,5 - 17,5tr đó thớt k, mình thấy bảo loại này là loại tốt nhất trong các loại mà

4. Hướng Dương

Hướng Dương New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu giá trồng răng implant đắt thế này thì thớt trồng những loại răng khác cũng được, có nhiều loại răng để mình lựa chọn mà. Loại này đắt quá em nghe đã thấy xót rồi chứ nói gì đến việc đi trồng nữa:p:p

5. An Nguyễn

An Nguyễn Member

• 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gía loại này đắt thế à bạn, mình cũng nghe nói loại này tốt lắm nhưng không biết thế nào. Bạn làm rồi thì cho mình hỏi thêm trồng loại răng này có bị khó chịu chỗ nào không:p:p

6. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Loại răng này thì đắt, nhưng tiền nào của ấy mà. Loại này hình như tốt nhất trong các loại răng, thấy bảo chức năng ăn nhai không khác gì răng tự nhiên của mình mà lại duy trì vĩnh viễn nữa.

7. Hà Đặng

Hà Đặng New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu loại này có loại còn lên đến 28tr đó bạn, nhưng loại đó là loại đắt và tốt nhất, mình thấy đa số mọi người chọn loại 14tr thôi. Tốt nhất cứ chọn loại implant rẻ nhất dùng cũng được thớt ạ, không nhất thiết phải là loại tốt nhất đâu.:p:p:p

8. Mẹ Sâu Kiu

Mẹ Sâu Kiu Member

• 64 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Implant có nhiều loại nhưng cũng là loại tốt nhất trong các loại răng rồi nên chị nghĩ em chọn loại nào cũng được, nếu có điều kiện thì trồng loại đắt nhất:p

9. Machiato

Machiato New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ui, Implant thì mắc lắm chủ thớt ơi. có thể thay cách Implant bằng răng sứ đó.
    Còn giá Implant theo mình biết thì khoảng 20tr/cây. mình tham khảo giá này ở Nha Khoa Sao Mỹ.
    Bạn xem nhiều chỗ rồi chọn

10. h04nmyrv

h04nmyrv New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có cái răng cửa bị mẻ một miếng khá lớn, không biết có nên nhổ răng đi để trồng implant không các bác? Nếu giá implant cao vậy thì có thể thay thế bằng cách khác được không?

11. h04nmyrv

h04nmyrv New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé, cái này mình cũng k rõ nên mới hỏi mọi người, có lẽ mình sẽ bọc răng sứ bạn ạ.

12. rosinante

rosinante Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nghe nói cái này khá đắt mac mất nhiều time lắm :(

13. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Em tìm hiểu thấy răng implant có tận 3 loại mà giá đâu có quá mắc như các chị nói nhỉ
    Răng sứ kim loại thường: 1.000.000/răng
    Răng sứ kim loại Titan: 2.000.000/răng
    Răng toàn sứ Cercon: 4.500.000/răng
    p/s: E cóp nhặt trên mạng

mylinh thích bài này.

14. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

trồng răng implant nhìn ghê ghê em thấy như kiểu người ta bắn ốc vít vào ấy, thế không sợ lợi bị tổn thương sao, chắc phải đau lắm đó

phuonghoang thích bài này.

15. phuonghoang

phuonghoang Member

• 90 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

bạn dùng từ bắn ốc vít thì sẽ cảm thấy đau đớn lắm là đúng rồi :( thực chất nó cũng đau và buốt nhưng không phải kiểu đau sống dở chết dở đâu. Ông xã mình mới trồng răng bên Hoàn Mỹ mà :) cũng mất 4 ngày đau phải ăn cháo , nói chung khoảng 1 tuần là ổn thôi. Tại ông xã mình không chịu được đau nên thế chứ mình thấy cũng bình thường :p

liennguyen thích bài này.

16. liennguyen

liennguyen Active Member

• 134 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Nhưng nếu xem ảnh mô tả quá trình trồng răng implant thì đúng là hãi hùng thật nhìn cái chân cắm vào lợi khác gì cái ốc đâu :(. Được cái răng implant có vẻ bền bỉ và được nhiều người lựa chọn thật

dungtran92 thích bài này.

17. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

được cái nó bền bỉ và răng như thật nên có đau chuta chị em cố mà chịu nhé

haiyendoan thích bài này.

18. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 139 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

trồng răng implant sẽ cho mình 1 hàm răng như thật mà lại chắc chắn lắm. bác nào có ý định làm răng e gợi ý nên đến nha khoa hoàn mỹ hoặc nha khoa á âu. Em thì sử dụng cả dịch vụ của cả 2 nơi, nói chung là dịch vụ ưng mà nv ở đây cũng k hách dịch như chỗ khác nên cũng thoải mái

dungbeo thích bài này.

19. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nàng trồng răng implant ở hoàn mỹ chưa? thấy mấy mẹ bàn tán về nhà khoa này nhiều lắm :) mình trước giờ toàn vào răng hàm mặt khám thôi chưa ra mấy nha khoa từ bao giờ

buitrami thích bài này.

20. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

vào bệnh viện răng hàm mặt thủ tục lằng nhằng mất thời gian lắm :( ra nha khoa tư cho nhanh