Mỹ phẩm whoo là vị thần may mắn của tôi

Tự tin hơn với mỹ phẩm whoo

Chia sẻ trang này

1. ngoclanmy

ngoclanmy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,424 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Mình đã từng dùng mỹ phẩm whoo như thế.
    Mình không phải thuộc những người có làn da nâu đặc trưng của người Châu Á. Từ bé mình đã cso 1 làn da trắng bóc mà nhiều người phải gen tị đấy. Chẳng hiểu sao cách đay 1 năm da mặt mình bắt đầu sạm đi và lại còn bị nám nữa chứ. Mình tìm cách chữa trị mãi cũng không ăn thua, đi đường mình cũng khẩu trang, áo chống nắng đầy đủ nhưng không hiểu sao da vẫn bị sạm. Rồi 1 lần đi họp lớp thấy con bạn ngày xưa cũng bị nám, da không được đẹp lắm vậy mà da nó đẹp đến mức mình phải gen tị. Hic vài ba câu chuyện mở đầu mình cũng biết được bí quyết của nó. :D hóa ra nó dùng bộ mỹ phẩm whoo trị nám và làm trắng da. Thế là sau hôm ấy mình liều 1 phen nhờ nó mua giúp và dùng thử. Thời gian đầu thấy vẫn thế chẳng có chút biến chuyển gì cũng nản lắm, mà khổ nỗi bạn bè nó cứ chê da mình xấu lên lần này quyết tâm dùng hết set kem đặc trị ấy. 1 tháng rồi 2 tháng màu sắc của da cũng cải thiện rõ rệt, những vết nám cũng mờ dần đi. Đúng là không kiên nhẫn sẽ không bao giờ có được kết quả như này. Giờ mình đã có được 1 làn da tươi trẻ và sáng đều màu, thật may mắn khi mình gặp đúng thầy, đúng thuốc. Ngày trước mình cứ ngại vì da mặt bị nám nên đi đâu cũng bịt kín khẩu trang, bây giờ mình tự tin khi đi gặp đối tác và thậm chí mình còn cười nhiều hơn khi nhìn thấy mình trong gương. Không phải nói quá nhưng từ khi da mặt được cải thiện mình thấy măy mắn hơn trong cuộc sống và yêu đời hơn. :)

2. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bạn mua set mỹ phẩm whoo trị nám với làm trắng da bao nhiêu đó :(

3. Vuminh Hien

Vuminh Hien New Member

• 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ko biết who có tác dụng cho làn da nhạy cảm ko các mẹ