Tư vấn giúp em cách trị hôi nách hiệu quả với ạ

Tư vấn giúp em cách trị hôi nách hiệu quả với ạ

Chia sẻ trang này

1. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

• 7,041 Lượt xem

• 46 Lượt trả lời

2. linhmiumiu

linhmiumiu Member

• 237 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em có cách này, chị thử xem nhé. Em áp dụng và thấy ok lắm. Trước khi đi ngủ, chị lau nách sạch sẽ, khô ráo, sau đó lấy 1 miếng khăn ướt SweatBlock chấm chấm nhẹ vào nách. Sau khoảng 5 phút nách khô ráo trở lại thì đi ngủ. Sáng hôm sau tắm rửa sạch sẽ, đi làm. Đảm bảo 1 tuần tiếp theo ko có mồ hôi nách luôn. Chu kỳ làm 1 tuần 1 lần nhé. Lưu ý, nếu chị cạo lông nách thì chờ khoảng 24 tiếng sau mới dùng miếng khăn ướt này, tránh kích ứng da nha. Miếng khăn ướt chống mồ hôi nách, trị hôi nách này của Mỹ, được FDA chứng nhận rồi nên yên tâm mà xài chị nhé. Em dùng mấy tháng này rồi đấy

3. akimi.liv92

akimi.liv92 Active Member

• 298 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Phẫu thuật thì mồ hôi không ra ở tay và nách nữa nhưng sẽ bị ra bù trừ ở những khu vực khác như: lưng, bụng, mông... Như thế mình thấy còn phiền hơn. Đấy là chưa kể đến có thể gây ra 1 số bệnh khác trong quá trình phẫu thuật.

4. KemKulz

KemKulz Member

• 300 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Hôm trước tình cờ đọc comment của 1 bạn, dùng nhang ngải cứu hơ 10 phút mỗi ngày trong khoảng 1 tuần. Mình cũng làm thử 1 tuần, thấy ko khả quan nên dừng vì thấy cũng hơi ghê ghê tay. Sợ bị làm sao thì chết

5. hlan6649

hlan6649 Member

• 233 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình đang dùng miếng khăn ướt SweatBlock của Mỹ, mua bên cty Hải Âu nè (Cty này độc quyền phân phối miếng khăn ướt này tại VN). Ban đầu thấy hơi ngờ ngợ về kết quả, nhưng đánh liều mua 1 hộp về dùng thử (350k/ hộp 8 miếng, dùng 8 tuần). Hoá ra lại ngon, hiệu quả phết. SweatBlock là một chất chống đổ mồ hôi được thấm sẵn vào một miếng khăn mềm. Mỗi lần dùng 1 miếng. Hàng nhập khẩu từ Mỹ, được Cục quản lý Thực phẩm và Dược phẩm Hoa Kỳ chứng nhận rồi nên cũng an tâm (tìm hiểu rất kỹ trước khi mua rồi đó). Ban đầu mình có ý định đi lazer cơ, nhưng nghe nhiều người bảo vẫn tái phát nên xài miếng khăn ướt cho lành.

6. TungBach23

TungBach23 Member

• 212 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Tưởng chỉ có anh em mới bị cái vấn đề này. Hoá ra không ngờ lắm chị em bị vậy á @@ Ôi chúa ơi. Dùng lăn nách đi em

7. subisusu

subisusu Member

• 307 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em toàn nhổ chứ có dám cạo đâu ạ. Hic. Mà sao lau khăn ướt 1 lần mà được 1 tuần á chị? Bình thường tắm xong 1 lúc là lại bị ra mồ hôi chứ. Hàng ngày mình vận động cũng ra mồ hôi mà sao đc hẳn 1 tuần? Chị dùng thích lắm ạ?

8. hihihehe

hihihehe Member

• 186 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cái này mua ở đâu thế bạn ơi? Chấm 1 lần mà hiệu quả được luôn cả tuần cơ à? Hoạt động mạnh mồ hôi có ra không hay là vẫn ra mà không có mùi?

9. vudaingayay

vudaingayay Member

• 230 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Gái hay trai đều bị cả thôi. Các mẹ sau khi sinh em bé cũng rất hay gặp phải vấn đề này. Mà bạn có chắc là bạn không bị không mà thấy hoảng hốt vậy? Vận động nhiều không ra mồ hôi mới là lạ

10. Niloreal

Niloreal Member

• 245 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Laser được cái không phải phẫu thuật nhưng mà cũng có hiệu quả nhất định thôi. Có nhiều người chiếu xong đỡ được chút chút à. Cứ phải chiếu đi chiếu lại cũng khá tốn kém mà không giữ được lâu

11. TungBach23

TungBach23 Member

• 212 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Hoạt động nhiều hay thời tiết nắng nóng thế này mồ hôi có mà ra như tắm ý chứ. ý mình chỉ là cgai thì không nên có mùi thôi :D Không phải có ý xấu gì cả. Mình dùng lăn nách hàng ngày thấy cũng tạm ổn vì người mình cũng ít ra mồ hôi

12. KemKulz

KemKulz Member

• 300 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nếu mà không làm gì cũng ra mồ hôi thì phải xem lại là có bệnh đấy ạ. Còn vận động nhiều ra mồ hôi là đương nhiên. Nhưng cũng tuỳ thể chất của từng người. Người béo thường ra mồ hôi nhiều hơn do nước trong cơ thể nhiều

13. hihihehe

hihihehe Member

• 186 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tập gym thì ông nào áo cũng ướt sũng hết thôi. Mặc đù đó là những ông cơ bắp cuồn cuộn, nổi bụng 6 múi thì lượng mỡ trong cơ thể phải thấp dưới 10% luôn ý

14. akimi.liv92

akimi.liv92 Active Member

• 298 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cách đơn giản nhất là sau khi tắm cắt 1 lát chanh tươi xát vào nách. Đảm bảo không có mùi đến lần tắm sau. Nếu xát hàng ngày lại còn có tác dụng làm trắng vùng da dưới cánh tay cho chị em nhé

15. linhmiumiu

linhmiumiu Member

• 237 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chuẩn rồi. Vì chanh có axit mạnh nên violông ở chân tay cũng rơi rụng đi đáng kể và chỉ còn mọc lưa thưa vài sợi, lỗ chân lông cũng nhỏ đi nữa, da dưới cánh tay rất trắng mịn và không có bị... rau mùi.

16. hlan6649

hlan6649 Member

• 233 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nhưng cách hiệu quả nhất vẫn là xài SweatBlock đó. Hội bạn thấy mình mặc áo cánh hoặc áo dây quai là cứ hỏi có bí quyết gì, mình chẳng giấu, mình chia sẻ luôn "bí kíp", đứa em họ mình bị hui nách cũng áp dụng thử và nách không còn bị rau mùi nữa,

17. vudaingayay

vudaingayay Member

• 230 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nghe mấy chị em nói nên mình cũng tìm hiểu dùng thử. 350k/túi có 8 miếng
    mỗi miếng xài 1 tuần, hơi đắt nhưng rất hiệu quả so với sáp hay lăn khử mùi, dễ làm hư áo mà hiệu quả không cao.

18. TungBach23

TungBach23 Member

• 212 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Những ai bị thì hạn chế ăn hành tỏi + các gia vị có mùi hăng. mua viên diệp tảo lục mà uống, nó làm tăng khả năng giải độc cơ thể --> bớt có mùi hơn

19. Niloreal

Niloreal Member

• 245 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mua ở đâu vậy bạn? Comment trước cũng có người hỏi rồi mà sao không ai nói cho mình biết hết vậy? Cảm thấy tủi thân

20. KemKulz

KemKulz Member

• 300 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Google có thu phí đâu? Mình search sweatblock cái nó ra toàn tiếng anh. thêm chữ vietnam vào thì ra cái cty này bảo là độc quyền phân phối nè: haiau.com/sweatblock