Tư vấn: mài răng giá bao nhiêu tiền?

Tư vấn: mài răng giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. quỳnh châu

quỳnh châu Member

• 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 2,960 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Tình hình là em có 2 chiếc răng cửa nó hơi bị kênh, tạo hình hơi chóp. Em muốn đi mài răng cho nó đều mà không biết mài răng giá bao nhiêu tiền?

Mọi người tư vấn giúp em xem phương pháp mài răng có an toàn không? Có sợ hệ lụy về sau không? Em tính đến nha khoa nào đó khám để chi tiết hơn mà lười quá :((( thật ra thì chẳng biết nha khoa nào uy tín cơ. Mọi người biết nha khoa nào mách em nhé!
    Tks!

2. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn cho con em đi mài cái răng cửa hô mà tìm hiểu mãi chẳng thấy có thông tin gì về chi phí mài răng cả

dungbeo thích bài này.

3. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

sao b k cho em b ghé nha khoa khám luôn thể nào nta lại chẳng tư vấn cho lo gì nào :D

thuthao thích bài này.

4. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

chuẩn :D còn phải nhìn vào tình trạng răng mới biết được bạn chủ thớt mài răng hết bao nhiêu chứ. mình thấy chẳng thấy nha khoa nào báo giá cho việc mài răng cả

truongquynh thích bài này.

5. truongquynh

truongquynh Active Member

• 119 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình thấy mài răng chỉ là dịch vụ đi kèm cho những dịch vụ khác thôi nên nta sẽ tính tổng chi phí luôn

6. myanh

myanh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cùng lắm 500-1tr 1 chiếc răng chứ mấy, chẳng lẽ còn hơn cả bọc răng à :p

thutrangvtv thích bài này.

7. thutrangvtv

thutrangvtv Member

• 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bạn chủ thớt muốn mài răng cứ đến nha khoa nào đó mà khám rồi người ta tư vấn cho nhé :D đằng nào cũng phải làm răng thì đi khám luôn đi

8. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 139 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

chuẩn đó. Giá mài răng cửa sẽ khác chi phí mài răng hô hay giá tiền mài răng nằm sâu ở phía trong, mài răng khểnh,…