Bấm mí mắt hàn quốc giá bao nhiêu tiền

Tư vấn mắt: Bấm mí mắt hàn quốc giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 748 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

• 634 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

[​IMG] Phạm Như
    Email:
    nhu04xxx@gmail com
    SDT: 1639010xxx

Mắt của em một bên một mí còn một bên mí lận trông mắt bé tý hý, đặc biệt khi em cười là chả thấy gì. Bác sỹ cho em hỏi hiện giờ giá bấm mí hàn quốc bao nhiêu tiền ah?

[​IMG] Chuyên gia DĐTM Tư Vấn:

Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi tới chuyên mục Hỏi đáp chuyên gia,

Bấm mí Hàn quốc là phương pháp tạo mắt hai mí không dùng đến phẫu thuật, không bóc tách hay phải cắt khâu, bấm mí mắt hàn quốc hoàn toàn không ảnh hưởng đến thị lực, không đau.

Kỹ thuật bấm mí hàn quốc

Các bác sỹ thực hiện một cách nhẹ nhàng và an toàn sau 30 phút bạn sẽ sở hữu đôi mắt 2 mí . Đây là kĩ thuật tạo liên kết giữa da và mi mắt, đồng thời nâng cơ mi và cố định liên kết ấy lại bằng chỉ khâu thẩm mỹ, giúp 2 bên mí bằng nhau, đẹp tự nhiên.

Hiện nay tại Việt Nam có rất nhiều thẩm mỹ viện sử dụng phương pháp này để cải thiện đôi mắt cho khách hàng, nhìn chung giá của bấm mí mắt hàn quốc tại các mỹ viện, bệnh viện hay các trung tâm làm đẹp không đồng giá, giá dao động 6 -8 triệu vnd.

Chúc bạn bấm mí thành công.

Nếu còn bất kỳ thắc mắc nào, bạn hãy gửi câu hỏi tới chuyên mục Hỏi đáp chuyên gia để được tư vấn chính xác nhất!

mekunxinh thích bài này.

2. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 654 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

5-8tr thì cũng hợp lý thôi. Mức giá này nhiều người làm được, chỉ 1 tháng lương thôi mà. :p

3. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 246 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chính xác là 6tr bạn ạ. đúng là chỉ tầm 1 tháng lương thôi, có khi còn chưa đến

4. LinhChi

LinhChi Active Member

• 287 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Bạn của em cũng vừa bấm ms xong, nó bấm mí hết 6tr đấy ah, cơ mà sao mấy hôm mà vẫn còn sưng lắm, mắt vẫn cảm giác trông nặng nề hơn