Tư vấn mua căn hộ tại TP HCM

Tư vấn mua căn hộ tại TP HCM

Chia sẻ trang này

1. vubich

vubich Member

• 78 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 5,291 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Tình hình là thế này ạ, gia đình em cũng chả dư dả gì ki cóp mãi cũng có hơn tỷ để mua cái nhà. Vk ck e đều đang làm việc ở khu Quận 9. Em đã đi quan sát vài dự án mà chưa chọn được, vì giá cả lung tung quá. Tiêu chí của em muốn mua căn hộ cao cấp tầm 24 - 25tr/m2 thôi, diện tích 60-70m2. Theo mọi người em nên mua căn hộ quận 9 hay nên đi xa hơn xuống khu Thủ Đức để nhà nó rẻ hơn. Em xin cảm ơn :D

2. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 215 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

nếu đi làm ở quận 9 thì mua đó cho tiện b a. m thấy quận 9 giờ đang rất phát triển tương lai có khi trung tâm tp sẽ dần dịch chuyển về đây, đây cũng là khu đông tp, đang dc đầu tư đồng bộ bài bản nhất đấy

3. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 169 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

vk ck e có đang quan tâm dự án safira khang điền ở quận 9 nè,
    giá là 25tr/m2
    em đặt cọc mua căn 62m
    chị xem dc ko nè
    bên này thiết kế thoáng, mật độ dân cư thấp, tiện ích ổn áp
    hy vọng dc làm hàng xóm zới chị

4. Hha9x

Hha9x Active Member

• 226 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

thủ đức gì, đi xa vất vả chết đi dc. Như tui đây làm quận 2, mua tận thủ đức giờ mỗi ngày đi làm gần hơn chục cây...hôm nào tắc đường thì mệt mỏi. tui giờ chỉ muốn bán ở thủ đức mua lên quận 9, quận 2 cho gần nè

5. BumBeo

BumBeo Member

• 63 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ơ e thấy q9 giờ nhiều dự án chung cưng lắm nè, giá cũng hợp lý nữa. chỗ mặt tiền đường Võ Chí Công ( Vanh Đai 2), p.hhú Hữu, Quận 9, Tp.HCM có dự án của bên khang điền gì đấy, e thấy 2018 này khởi công nè, đang gt dữ lém hen, thiết kế cũng đẹp. còn ko chị cứ gọi thẳng đến Thịnh Phát mà nhờ tư vấn

6. vubich

vubich Member

• 78 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

dc đó b, nhưng ko biết có ưu đãi hỗ trợ gì ko, bên nào chủ đầu tư thế b?

7. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 169 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

có hỗ trợ chị ơi, đc hỗ trợ vay vốn lên tới 70% giá trị căn hộ, được ưu đãi trả chậm 8-12tr/tháng. Thanh toán linh hoạt theo tiến độ dự án trong vòng 24 tháng nữa

8. June

June Member

• 127 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

q9 nhiều dự án mà giá ngang ngang nhau, chị nên lựa chọn theo nhiều tiêu trí như vị trí, tiện ích, thiết kế, khu dân cư ý... nếu cần tư vấn tk khi mua căn hộ cho inbox e nha...:):):):):)