Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo-Ngày 15

Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo-Ngày 15

Chia sẻ trang này

1. dilinh123x

dilinh123x New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,473 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Trong những tình huống khó khăn, nguy hiểm nhất Bạch Dương lại càng chứng tỏ bản thân là người bản lĩnh. Cừu luôn chứng tỏ được cho mọi người thấy mình xứng đáng là người thủ lĩnh trong mọi công việc cũng như mọi cuộc chơi. Dù vậy Bạch Dương cũng cần biết cách tiết chế cảm xúc của mình hơn, dễ xúc động có thể sẽ khiến bạn đưa ra những quyết định thiếu chính xác.

12 cung hoàng đạo

Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Kim Ngưu đang có một cuộc sống khiến nhiều người mơ ước. Một công việc ổn định cùng với sự hòa hợp trong mối quan hệ bạn bè đặc biệt là bạn thực sự rất hạnh phúc trong tình yêu. Vậy nhưng Kim Ngưu không lấy đó làm hài lòng bạn vẫn luôn cố gắng, nỗ lực hết mình để có được những thành công mới. Horoscope ngày mới cho rằng bạn nên quan tâm nhiều hơn đến sức khỏe của mình vì “Có sức khỏe là có tất cả” bạn nhé!

Song Tử (21/5 – 21/6)

Song Tử luôn cho rằng sống hết mình, sống thật với đam mê chính là điều tuyệt vời nhất trong cuộc sống này. Chính vì vậy bạn luôn rất vui vẻ, lạc quan và bạn chính là người truyền cảm hứng cho mọi người. Chẳng biết từ lúc nào bạn đã trở thành một phần không thể thiếu trong bức tranh cuộc sống của người thân, bạn bè và của những người yêu mến bạn. Lời khuyên cho bạn là hãy quan tâm nhiều hơn đến bản thân mình nhé.

Cự Giải (22/6 – 22/7)

Với kinh tài năng và kinh nghiệm của bản thân Cự giải tin rằng mình có thể hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ mà không cần đến sự giúp đỡ, chỉ dẫn của bất kỳ ai. Điều này không chỉ gây ra những hiểu lầm, mâu thuẫn không đáng có với bạn bè, người thân mà bạn còn sẽ có thể gặp rắc rối lớn với những công việc yêu cầu hoạt động nhóm. Chính vì thế tu vi hang ngay khuyên bạn nên kìm nén cái tôi cá nhân, bớt thể hiện và lắng nghe mọi người nhiều hơn.

Sư Tử (23/7 – 22/8)

Ngày mới bắt đầu với Sư Tử bằng một bản nhạc nhẹ nhàng. Nó giúp cho tâm hồn của bạn trở nên bay bổng và lãn mạng hơn bao giờ hết. Nếu bạn đang có ý định sáng tác thơ hay vẽ tranh thì đừng ngần ngại điều gì mà hãy bắt tay vào làm ngay đi nhé! Có thể bạn sẽ có được những trải nghiệm rất thú vị đấy. Cũng có khi sau ngày hôm nay bạn sẽ quyết định thay đổi ngày nghiệp hiện tại của mình thì sao? Lời khuyên cho bạn là hãy lắng nghe điều con tim mình nói nhiều hơn.

Xử Nữ (23/8 – 23/9)

Ăn uống chính là đam mê của Xử Nữ. Đối với Xử Nữ chỉ cần có ai cho ăn thì dù bảo gì bạn cũng sẽ gật đầu. Trong tâm trí của bạn lúc này chỉ có hai từ “đồ ăn”. Xử nữ không ngại tăng cân cũng không quá lo lắng về vóc dáng của mình, chỉ cần có cơ hội chắc chắn bạn sẽ tìm đến thức ăn. Biết là bạn có niềm đam mê rất lớn với ” ăn” nhưng cũng đừng ăn quá nhiều nha vì nó sẽ ảnh hưởng rất lớn đến sức khỏe của bạn đấy.

Thiên Bình (24/9 – 22/10)

Thiên Bình ngày hôm nay thực sự đã có thể tự hào về bản thân mình. Tài năng, tự tin và thấu hiểu đó là điều toát lên trong con người của bạn. Bạn luôn là niềm mong ước của biết bao người. Vậy nhưng đối với Thiên Bình việc cần làm không phải là đẩy nhanh vấn đề “tình cảm” mà là hãy quan tâm nhiều hơn đến gia đình của mình. Gia đình bạn luôn mong bạn quay về nhà sau bao ngày bạn đi công tác xa. Ngay sau khi trở về bên gia đình bạn hãy thường xuyên gửi những lời yêu thương đến người thân nhiều hơn nhé!

Bọ Cạp (23/10 – 21/11)

Mọi người càng ngày càng nể phục với tài phán đoán của bạn. Có khi bạn cũng cảm thấy sợ chính bản thân mình vì những lời mà bạn đưa ra điều thành sự thật. Điều này đối với một người có đầu óc tuy duy logic và trực giác nhạy cảm như bạn thì chẳng có gì kỳ lạ cả. Vậy nhưng Bọ Cạp có thể sẽ cảm thấy phiền phức, bị làm phiền khi có quá nhiều người biết đến khả năng đặc biệt này và nhờ bạn giúp đỡ. Cuối ngày bạn có xu hướng dành thời gian bên gia đình nhiều hơn là ra ngoài chơi với bạn bè.

Nhân Mã (22/11 – 21/12)

Nhân Mã của ngày hôm nay sẽ dành trọn thời gian quý báu của mình vào ca hát. Ca hát là cách tốt nhất để bạn giải tỏa những phiền não trong lòng bấy lâu. Bạn dành thời gian còn lại của mình để đi xem phim và đến thư viện một mình. Cuối ngày có thể bạn sẽ đi thể dục cùng với những người bạn của mình. Hãy nhanh chóng lấy lại tinh thần để trở lại với hình ảnh của một Nhân Mã vui tươi, hoạt bát nhé!

Ma Kết (22/12 – 19/1)

Ma Kết xuất hiện ở đâu là không khí tại đó vui nhộn, sôi nổi hẳn lên. Sự hài hước của bạn giúp bạn có rất nhiều người yêu quý. Tuy nhiên bạn cũng không nên quá lạm dụng điều này vì có thể trong những thời điểm không thích hợp sự hài hước của bạn có thể sẽ “bị lố”. Lời khuyên cho ma ket là quan sát tình hình kỹ hơn, tinh tế hơn để có cách cư xử, thái độ phù hợp nhé.

Bảo Bình (20/1 – 18/2)

Bảo Bình có vẻ đã hơi tự tin thái quá về bản thân và có chút gì đó suy diễn mọi thứ. Bạn luôn cho rằng bản thân là duy nhất và bạn làm gì cũng là đúng hết. Điều này có thể giết chết các mối quan hệ tốt đẹp của bạn. Trước khi nói ra một điều gì đó bạn nên xem xét thật kỹ lưỡng rằng điều bạn sắp sửa nói ra nó có phù hợp hay làm tổn thương tới người khác không. Có vậy hình ảnh của bạn trong mắt mọi người mới có thể thay đổi theo chiều hướng tích cực được.

Song Ngư (19/2 – 20/3)

Tính đa nghi có thể sẽ làm bạn mất đi nhiều thứ. Nhất là trong chuyện tình cảm nếu bạn không chủ động sửa đổi, khắc phục tính đa nghi của mình có thể bạn sẽ phải hối hận đấy. Hãy học cách lắng nghe nhiều hơn, không nên nhìn nhận sự việc từ một phía. Sự thay đổi trong suy nghĩ có sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều đấy. Chiêm tinh ngày mới khuyên bạn hãy thực sự thay đổi vì nó không chỉ làm bạn mệt mỏi mà còn khiến người khác cảm thấy khó chịu nữa đấy.