Tuổi thọ của răng sứ titan là bao lâu?

Tuổi thọ của răng sứ titan là bao lâu?

Chia sẻ trang này

1. thanh phan

thanh phan New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 540 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Sau khi tham khảo một số loại răng sứ tôi quyết định trồng răng sứ titan cho 2 chiếc răng bị sâu nhưng tôi băn khoăn không biết tuổi thọ của răng sứ titan là bao lâu?

Mong mọi người giải đáp giúp tôi, mà làm răng sứ titan có cần phải lưu ý chăm sóc răng như nào không ak? Tôi muốn biết tuổi thọ của răng sứ titan chính xác là được bao năm?
    Tks all!

2. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Theo tìm hiểu của mình thì răng sứ titan có thể duy trì được 10 , thời gian này còn tùy thuộc vào cách bạn chăm sóc răng miệng nữa đó

3. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 168 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Làm răng sứ titan xong bạn cũng nên dùng chỉ nha khoa để loại bỏ mảng bám mà nhớ dùng nước súc miệng nữa nhé

4. thanh phan

thanh phan New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu chăm sóc răng miệng tốt theo lời khuyên của nha sỹ thì cũng được đến chục năm cơ à, mấy bà công ty tôi cũng đang muốn dùng răng titan, cảm ơn thông tin của bạn

5. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nàng nào có mức thu nhập trung bình thì lựa răng sứ titan là ổn rồi :) mình thấy độ bền cao mà giá cũng khá hợp lí

6. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

bền và ăn nhai ngon lành nhưng mà dễ bị oxi hóa lắm :((( yếu điểm của răng sứ titan đó

7. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

dễ bị đen chân răng lắm :( có tiền thì nên xài những loại răng toàn sứ ấy, đắt 1 chút nhưng được cái nó bền bỉ

Chủ đề của tuần