Vấn đề PP trị sẹo lõm bằng lăn kim tế bào gốc !!! Giup em với các mẹ ơi.

Vấn đề PP trị sẹo lõm bằng lăn kim tế bào gốc !!! Giup em với các mẹ ơi.

Chia sẻ trang này

1. hoownikcool

hoownikcool New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,169 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Em chào các anh chị trên diễn đàn ạ. Em là thành viên mới của diễn đàn. Em có 1 số thắc mắc rất nan giải mà chưa có đáp án. Xin các anh chị trên diển đàn giúp em 1 tay với ạ. Tình hình là em bị 2 vết sẹo lõm trên trời rơi xuống do em bôi thuốc bị kích ứng ở vùng da xung quanh mắt 1 vết tròn y rang sẹo mụn khoản 0.2 cm và 1 vết ngang dẹp 0.4 cm em bị khoản 8 tháng rồi đả dùng qua nhiều loại thuốc trị sẹo như Maderma Hiruscar nhưng không khỏi . ngặt cái nó lại nằm ngay cửa sổ tâm hồn mà công việc của em lại giao tiếp khách hàng nhiều từ ngày bị 2 vết sẹo này tự tin của em giam đi rất nhiều. đi đâu củng phải make úp đậm. nhưng vẩn không che được em lên mạng và tìm hiểu nhiều liệu trình pp trị sẹo rổ và em tìm dc phương pháp lăn kim vì em tìm hiểu là nó ít có nguy cơ bị nám khi điều trị và nghỉ dưỡng ít hơn các pp khác và có thể tự lăn tại nhà. Nên em quyết định theo pp này nhưng em phân vân vì em tìm trên mạng chủ yếu chị em toàn là lăn trên trán má mủi cằm. không ai thấy sử dụng cho vùng da quanh mắt cả nên em xin hỏi a chị nào có kinh nghiệm và đả lăn qua thử thì tư vấn giúp em là vùng da quanh mắt mình rất mỏng liệu có lăn vào được không vì chủ yếu em chỉ muốn trị 2 vết sẹo ở mắt thôi. chứ mặt em láng mịn lắm. Xin các chị tư vấn giúp em vói ạ. Em xin cám ơn ơn. Mong sớm dc các a chị trên diển đàn tư ván ạ

2. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đúng là con gái, hơi sẹo tý là đã tự ty rồi. Mình cũng chưa nghe pp này bj.

3. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

con gái nên mới nói cái mặt tiền là quan trọng mà.
    @hoownikcool tốt nhất b nên đến gặp bác sĩ để bsi tư vấn cho, chứ ko nên điều trị linh tinh, nge phương pháp này, nge pp kia b ah.