Vc chiến tranh lạnh chỉ vì chuyện mua căn hộ cao cấp hay nhà đất?

Vc chiến tranh lạnh chỉ vì chuyện mua căn hộ cao cấp hay nhà đất?

Chia sẻ trang này

1. Hha9x

Hha9x Active Member

• 226 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

• 2,492 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Chán quá đây các chị ạ! thấy mình như người k có tiếng nói gì ở trong nhà ý :( Em thì chỉ thích ở căn hộ chung cư cao cấp, mấy chỗ kiến trúc xanh mà xây dựng thấp tầng kiểu như dự án Safira Khang Điền ý, vừa văn mình, vừa an toàn mà có thể trả dần dần. Cơ mà lão ck em lại cứ thích mua nhà đất trong khi tiền 2 vc có mà mua nhà đất cũng chỉ đủ mua đc cái nhà trong ngõ ngách. Giờ cứ chiến tranh thôi. Các chị cho em xin lời khuyên với

2. TiengAnhLeNguyen

TiengAnhLeNguyen New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện đại sự, đôi khi tránh sao khỏi xích mích hai vk ck bạn nên ngồi lại bàn bạc với nhau. Mua nhà cửa ko thuận vk ck cũng chả tốt

3. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 220 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

E đang bầu mua nhà giai đoạn này dc ko nhỉ, e cũng đang quan tâm dự án safira này nè, thấy bảo dc hỗ trợ vay trả góp 70% giá trị căn hộ hả chị

4. duong126vt

duong126vt Member

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chả sao dâu, hồi trc mình sinh bé cũng chuyển về nhà mới luôn nè...có sao đâu

5. Hha9x

Hha9x Active Member

• 226 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

có b, chổ này vị trí cũng dc, thiết kế thoáng đẹp giá từ 25tr/m2. Thanh toán linh hoạt theo tiến độ dự án trong vòng 24 tháng. Hỗ trợ vay vốn lên tới 70% giá trị căn hộ, được ưu đãi trả chậm 8-12tr/tháng. Ngân hàng Viettinbank bảo lãnh tiến độ dự án. đấy

6. hangmv97

hangmv97 New Member

• 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bác mua nhà đất hay chung cu ,
    nếu có nhu cầu TK nội thất thì ới e nhé bác
    thank

Chủ đề của tuần