Viên uống trắng da thì nên dùng loại nào an toàn, hiệu quả nhất?

Viên uống trắng da thì nên dùng loại nào an toàn, hiệu quả nhất?

Chia sẻ trang này

1. lanchi12

lanchi12 New Member

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 2,317 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Da em hơi ngăm, hay bị cháy nắng, còn có nhiều nốt thâm nám nên dùng mỹ phẩm bôi ngoài thôi thì không cải thiện được các chị ạ. E đang có nhu cầu tìm loại viên uống giúp trắng da, sạch nám từ bên trong mà sợt mạng thấy nhiều loại quá. Mong đc các chị tư vấn và lựa chọn giúp e xem nên dùng loại viên uống trắng da nào an toàn, hiệu quả nhất hiện nay? Thanks các chị!

2. hongdung028

hongdung028 Member

• 176 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Muốn nhanh mà có đkiện thì đi spa xịn xò tiêm truyền trắng, đi tắm trắng rồi bắn laze trị nám.
    Còn dùng viên uống trắng da, trị nám thì tốt nhưng cần thời gian, chắc phải vài tháng đấy bạn

3. Thảo Linh

Thảo Linh Active Member

• 140 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Viên uống trắng da hiện nay có nhiều loại. Chủ top tham khảo mấy loại này xem: Sakura L-Glutathione; Neuglow ChayNine’s Beauty cũng hiệu quả lắm.

lanchi12 thích bài này.

4. lanchi12

lanchi12 New Member

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng ko có kinh nghiệm nhiều mảng này, chị tư vấn giúp em xem mình chọn theo tiêu chí nào ạ?

5. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 248 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Da ngăm đen mới đẹp, giờ đang mode ngăm đó chế. Mà da bị cháy nắng thì phải đồ áo che chắn kĩ vào chớ. Chứ da ngăm đen đang đẹp để cháy nắng nhìn nó cứ nhếch nhác chán lắm ;);)

6. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 195 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chọn viên uống trắng da thì chủ top phải chọn loại nào có thành phần tinh chất tự nhiên và được ứng dụng công nghệ nano màng sinh học như viên uống Nine’s beauty ấy
    Như thế thì các tinh chất sẽ được đưa về dạng phân tử có kích thước nano siêu nhỏ, được liên kết và bảo vệ bởi màng sinh học, bảo toàn được các tinh chất và dễ hấp thụ vào tế bào nên sẽ phát huy công dụng được trọn vẹn, nhanh và hiệu quả cao hơn

7. duymanh1983

duymanh1983 New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy muốn trắng hay khỏe thì đầu tiên là da phải sạch.
    Bạn cứ cố ttbc 1 - 2 lần /tuần
    Ra ngoài thoa kcn
    Tối đến dưỡng kem
    Bổ sung nhiều nước và vitamin

8. Áo Cưới Moza

Áo Cưới Moza New Member

• 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn nên kết hợp với skincare bên ngoài nữa. Mình thấy kết hợp dùng kem Nivea Extra White Firming Body Lotion 350ml với viên uống Nine’s Beauty là ok nhất, sau 1 tháng da đã sáng hơn, sau 3 tháng thì trắng min bật tone và vệt nám cũng mờ hẳn luôn ý

lanchi12 thích bài này.

9. lanchi12

lanchi12 New Member

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vâng, để em tham khảo ạ. Thanks chị nha!

10. gaidep770

gaidep770 Member

• 206 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Cuộc đời nhiều khi cũng lắm éo le thật. êm có đứa bạn dù đi nắng hay k dưỡng da gì sất mà da nó vẫn đẹp trắng. Còn e thì bao nhiêu tiền đắp lên người cũng méo trắng đc. Cạch mặt mấy cái spa rồi
    Sao mà đời bất công vs e thế k biết nhỉ :D

11. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 194 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Khuyên bạn khi chọn viên uống trắng da thì cần chú ý đến thành , công nghệ, nguồn gốc xuất xứ. Ok nhất hiện nay là công nghệ nano màng sinh học nhưng thành phần thì nên chọn loại nào có thành phần tự nhiên như: nano glutathione, l-cystine, collagen, hyền sâm, tinh chất mầm đậu nành, nano curcumin, đan sâm, sinh địa, lô hội ấy. Đây đều là các tinh chất rất tốt cho làn da, giúp loại bỏ sắc tố melanin đen và dưỡng da trắng hồng, ngăn chặn quá trình lão hóa nữa.

12. lanchi12

lanchi12 New Member

• 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vâng, em cảm ơn các chị nhiều ạ.

13. Linh12

Linh12 New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nên chọn nơi uy tín