Vietlife skincare nano đã chị nào dùng rồi cho em hỏi?

Vietlife skincare nano đã chị nào dùng rồi cho em hỏi?

Chia sẻ trang này

1. hanhtrang12

hanhtrang12 Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3,853 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Em chịu nỗi thống khổ mang tên mụn trứng cá từ rất lâu rồi, đến nay vẫn chưa khỏi. Chủ yếu là mụn đầu đen và mụn cám. Cứ thời tiết hanh khô này là mụn cám rộp hết cả mặt. Trước đây, em chủ yếu là dùng sữa rửa mặt với đắp mặt nạ (loại lột mụn cám) nhưng chỉ sạch được lớp da chết, chân mụn vẫn còn, chỗ nào mà nặn là nó để lại sẹo, kiểu như bị lõm, màu thâm ở các lỗ chân lông. Ra hiệu thuốc hỏi người ta tư vấn cho em cái gel bôi vietlife skincare nano này. Theo các chị, nếu em chịu khó bôi skincare nano thì liệu có ăn thua k ạ?

Thu Sầu thích bài này.

2. anhphan123

anhphan123 New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đến khổ với mấy cái mụn, trị không được lúc nào cũng phải tìm cách make up với dùng mĩ phẩm sao cho che hết chúng mà dùng nhiều đâu có tốt với cũng chẳng trị được tận gốc các chị có ai dùng rồi chỉ m với

Thu Sầu thích bài này.

3. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 240 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Yên tâm mà dùng nhé. Chị đã làm “chuột bạch” rồi đó.
    Trc chị cũng chỉ tin vào các cách trị mụn tự nhiên
    Tuy nhiên phải chịu khó trong thời gian dài vì tác dụng rất chậm như nghệ tươi hay chanh
    Nhưng kể từ dùng thử sang loại này, chị thấy mụn trứng cá nó nhanh khô đầu, các vết mụn thâm, mụn sẹo cũng mờ dần mà mùi nó thơm lắm em ạ, ko kiểu như mùi hóa chất trị mụn hay mùi nước hoa mỹ phẩm đâu.

Thu Sầu and hanhtrang12 like this.

4. hanhtrang12

hanhtrang12 Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thế chắc mùi thảo dược hả chị? Bôi vào mấy ngày là có thể khỏi, mà nó làm từ tinh chất nghệ thì mặt có bị vàng như nghệ tươi ko chị?

Thu Sầu thích bài này.

5. duymanh1983

duymanh1983 New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn dùng trứng gà với chanh thử cũng hiệu quả lắm: chuẩn bị 1 quả trứng gà, 2 muỗng mật ong nguyên chất, 1 muỗng nước cốt chanh
    Tách đôi quả trứng và gạn lấy phần lòng trắng trứng.
    Cho mật ong và nước cốt chanh vào trộn đều hỗn hợp.
    Lấy chổi trang điểm quét lên toàn vùng mặt và sau 15 – 25 phút cho thành phần thấm vào da, sau đó rửa sạch với nước ấm nhé. Kiên trì độ 10 ngày xem sao.

Thu Sầu thích bài này.

6. Thu Sầu

Thu Sầu Active Member

• 171 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Sao mình cũng thử dùng loại skincare nano này mà mụn nó cứ lên nhiều hơn nhỉ ? Dùng đc vài hôm là mình thôi.

7. Miss World

Miss World Active Member

• 135 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bạn mới dùng đúng không?
    Ban đầu dùng mình cũng thây thế, hỏi bên phòng khám họ nó là các thành phần tinh chất nó thấm sâu xuống lớp bên dưới da, giúp đẩy các mụn ẩn hết lên bề mặt, sau đó mụn mới giảm dần.
    Mình về dùng tiếp thì đúng là hết sạch mụn mấy tháng nay rồi, ko lo chữa hết đợt trứng cá này lại chuyển sang đợt khác kiểu mụn chồng mụn như trc nữa.

8. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 158 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình có anh bạn làm bác sỹ bên viện đại học Y, chuyên về khoa da liễu, để mình hỏi xem cái Skicare nano này dùng có được ko rồi tớ inbox cho nhé.

hanhtrang12 thích bài này.

9. hanhtrang12

hanhtrang12 Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vâng! Em cảm ơn chị ạ.

10. Bạch Thiên

Bạch Thiên Member

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Loại này cũng phải dùng đúng cách . Đầu tiên phải rửa sạch da mặt, sau đó bôi một lớp mỏng gel vietlife skincare nano lên vùng da bị mụn. Nếu là mụn trứng cá thì từ 7 ngày – 20 ngày sẽ khỏi chứ không phải bôi lên cái là khỏi ngay đâu. Tốt nhất là buổi tối bôi xong ròi đi ngủ nhé. Sáng dậy rửa bằng nước muối sinh lý là sạch, ko bị vàng bám như nghệ tươi đâu

11. quandt103

quandt103 New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình thì đi tmv là tốt nhất, chi phí tốn kém nhưng chữa được dứt điểm