Xăm môi ở mailisa

Xăm môi ở mailisa

Chia sẻ trang này

1. Ngocchau585

Ngocchau585 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 22,016 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Tình hình e mới xăm bên mailisa về. Hum nay là ngày thứ 3 rui. E đang cảm thấy hoang mang k bít có phải môi e bị nhiễm trùng rồi k. Chị nào có kinh nghiệm giúp e với
    Sau 24h đầu môi khô bình thường e có lấy thuốc mỡ bôi lên môi, một lúc sau thì môi e bị chảy dịch. E có lau đi rùi đi ngủ. Sáng hum sau thì môi đongs vảy lớn. Sau đó e k đám bôi nua. Sang ngay thu 3 e co boi them thuốc thi môi lại bị chảy nuoc. Day là hình môi e hien tại

Các file đính kèm:

2. Ngocchau585

Ngocchau585 New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Help me. Bùn quá k ngủ được các chị ơi. Có ái từng phun môi ma bj như e k

Nguyen Thanh Ngọc thích bài này.

3. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

đi khám lại coi sao c ah. có thể như thế là chảy nước mô chứ ko hẳn là bị nhiễm trùng đâu
    c đi khám sớm thì tốt hơn

4. tranngat0106

tranngat0106 Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tùy cơ địa mỗi ng đấy c. có ng ko bị nhưng có ng cũng bị hiện tượng như c vậy.
    thường phải để 3-5 ngày xem tình hình như nào. nếu đến ngày 5 vẫn vậy thì đến đó gặp bs khám lại xem sao

5. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hiện tượng này của mẹ đúng là dễ bị nhiễm trùng rồi mẹ. đợt con e e làm bên tmv đông á có bị như thế này đâu. chảy nước ra thì còn lâu mới khỏi

6. Dung le

Dung le New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Môi c giờ sao rồi ạ? . E cũng mới phun ở mailisa về tình trạng giống như c vậy đó. E lo quá mấy c ak

7. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 544 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Xăm môi có đắt ko nhỉ? Chắc tầm 1tr là cùng thôi đúng ko?

Nguyen Thanh Ngọc thích bài này.

8. Dung le

Dung le New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E moi phun ở mailisa này. Hết 2 triệu c ạ. Moi dc 3 ngày. Hoang mang lắm. . Chưa bong mà bôi tetracylin bị chảy nước y chang c ở trên . E dag lo đây. K bit khi bong xong tình hình thế nào.

9. phucfigtree

phucfigtree New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không sao đâu bạn ơi! do thịt bạn không lành nên hơi sưng và lâu khỏi hơn người khác thôi. Vợ tôi cũng giống như bạn. Không yên tâm cứ tới mailisa họ xem lại cho. nhưng chắc không sao đâu

10. Hồng Diễm Spa

Hồng Diễm Spa New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn bôi thật ít lại nhé bạn , bôi lượng ít thôi, bạn bôi lượng nhiều sẽ làm chảy dịch

11. Lý Phạm

Lý Phạm Member

• 74 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốt nhất là đến khám lại chứ đừng chủ quan nhé mẹ nó

12. cucaichi

cucaichi New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Môi bạn giống môi tớ, nhìn như phun hồng cam phải không? Không sao đâu bạn. Chờ khô đóng vảy và bong ra thôi, có điều môi tớ khô quá, khi bong xong nó lại lên một lớp vảy trắng nữa. Đang chán vì bong đi bong lại nhiều lần. Môi thì mới phun ngày thứ 10 nên chưa được đậm màu, môi vẫn nhạt nhạt. Mình phun hồng cam. Cơ địa môi thâm. :(

13. cucaichi

cucaichi New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo như nào mẹ nó ơi?? Tớ cũng bị chảy nước vài đốm trên môi trên, nhưng giờ bong ra thấy nó đậm đậm hơn chỗ khác, ko biết có phải sẹo ko nữa?

14. cucaichi

cucaichi New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Môi của Mẹ nó thế nào? Chụp lên xem nào? Phun màu gì đấy?
    Tớ phun hồng cam, bị chảy nước vài đốm trên môi trên.

Các file đính kèm: