xăm tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh giá bao nhiêu?

xăm tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. thanhtrungpt

thanhtrungpt New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 62,782 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

2. chiname

chiname New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ra chợ trời ý người ta làm cho bảo hành tới khi bốc mộ luôn.giá 300k thui

3. thanhtrungpt

thanhtrungpt New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhưng ở đó xăm đau lắm

4. leminhho

leminhho New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn dừng xăm kẻo sau này hối không kip đâu đây

5. thanhtrungpt

thanhtrungpt New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy người ta xăm đầy có sao đâu nhỉ

6. meocon92

meocon92 New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình xăm bông hoa hồng ở đó giá 500k họ tiêm thuốc mê cho.chả biết gì luôn

7. Dã Yến Thảo

Dã Yến Thảo New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xăm con rồng hết 1 củ chác con hổ của bạn cũng phải tầm đo cứ chuẩn bị củ rưỡi cho chắc

8. Thạch Anh Tím

Thạch Anh Tím New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn hỏi anh Lãng Tử xem thế nào , anh ấy chắc biết về dịch vụ này đấy.

9. kenly Thai

kenly Thai New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phun môi ở thẩm mỹ Thanh Quỳnh nghe nói có giá là 2 triệu 5 trăm ngàn bạn nhé ,mình hỏi ở đó họ tư vấn nếu môi thâm nhiều thì chỉ được 3 năm là phải phun lại thôi . Nghe nói công nghệ phun môi mới không đau nhiều như trước đâu .

10. sbrina

sbrina New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phun hình thì mình không biết, nhưng phun môi ở Thanh Quỳnh mình thấy cô bạn cùng cơ quan làm ở đó vể cũng ổn đấy .

11. thanhtam82

thanhtam82 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thảm hại với đôi mày ở Thanh Quỳnh. Số là mình đi phun môi thâm, đến tham khảo ở Thanh Quỳnh thì gặp chị chủ xinh đẹp, nói thuyết phục, nhẹ nhàng nên ok làm luôn. Trong lúc làm môi chị Quỳnh bảo đôi mày của mình dáng cũ rồi, uh, mình làm từ 2007 ở Hoài Anh và hài lòng với đôi chân mày cho đến giờ, đúng là đã mờ và dáng cũ rồi. Mình hỏi chị có làm trùm lên mày cũ hoàn toàn đc ko? Chị nói đc, và vẽ, ưng, làm luôn kiêng 1 thể. Thế nhưg khi phun xong thì đầu 1 kiểu, đuôi 1 kiểu, ko trùm lên chân mày cũ như đã vẽ, đường mới và cũ lộn xộn nhìn chả ra làm sao, chị bảo cứ yên tâm chờ bóc đi rôi chị xóa đường cũ cho. Ôi thôi, thế là biết ngay rồi, xóa ư? Làm sao xóa đc? Vậy là hỏng rồi. Bức xúc bảo chị nói làm trùm lên dáng cũ đc e mới đồng ý làm, giờ lại bảo phải xóa? Bực ko tả đc, chị và em nhân viên lại còn bảo chả ai để ý đâu. Điên tiết thật. Ko ai để ý đến lông mày thì đi phun làm cái gì hả?
    Búc xúc nữa là về giá cả. Uh thì tớ chả quan tâm giá miễn làm đẹp là đc. Nhug đã ko đẹp thì chớ, làm xong chị kê cho 1 đống thuốc và kem dưỡng, thuốc thì bảo mua tại đó hay về hiệu thuốc mua thì tùy, giá có chênh lệch vì thuốc của chubgs e tốt, là thuốc ngoại. Thế là lất thuốc, kê cho mình 1 list dài khiếp nhất là về tìm hiểu thì cho mình uống thuốc dị ứng ngày 1 viên trong hẳn 10 ngày với việc phun môi và mày và giải thích là sợ lên da non ngứa. Mẹ ôi, dược sĩ đi chết hết, lên da non mà uống thuốc dị ứng, uống 10 ngày thì gan mật còn cái gì? Chống viêm còn chấp nhận đc.
    Thêm quả 3 lọ gồm collagen, 1 dưỡng môi, 1 dưỡng mày ko tính vào tiền làm nhug mỗi lọ chưa đc 5ml mà giá thì trên trời, bảo ko lấy thì em tư vấn bảo nếu chị ko dưỡng theo chỉ dẫn thì bọn e ko đảm bảo lên màu như đã hứa. Ặc, tặc lưõi là lấy chứ sao? 1.2tr nữa cho 3 lọ dưỡng.
    Rồi. Chấp nhận mất tiền, về hy vọng đẹp. Môi bong, ok, môi tớ ko than vãn gì, môi tớ thâm mà đc vậy cũng mừng. Có thể nơi khác làm đẹp hơn nhug em chót giơ mỏ ra mà đc thế này rồi cungz gọi là hết hồn. Nhug em nhân viên tư vấn về dưỡng và đến diệt khuẩn thì làm tớ hết hồn luôn, tờ hướng dẫn ghi 15 ngày đến diệt khuẩn, trước khi ra về e í dặn tầm 2 tuần e sẽ liên lạc mời chị đến, đc 3 ngày e bảo nếu rảnh chị đến để e diệt khuẩn. Mình hỏi là việc diệt khuẩn tùy thuộc vào chị rảnh hay vào ngày làm môi thì em í nói chị cứ rảnh thì qua. Hic, bó tay, tư vấn kiểu gì ko biết ...
    ôi, túm lại là đôi lông mày của tớ, ko dám qua cho chị Quỳnh sửa vì đã quen tay vẽ vậy rồi thì sửa thế nào, giờ đầu nhỏ, giữa phình đuôi nhọn vuqaf ngang vừa xếch, thất vọng với Thẩm Mỹ Viện Thanh Quỳnh. Tiền thì đắt, mày thì xấu

12. hồ xuân hương

hồ xuân hương New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng phun lông mày ở Thanh Quỳnh rồi , nói chung mình hài lòng vì bạn đầu lông mày mình đi phun nơi khác bị hỏng , đen đậm ... Mình tới Thanh Quỳnh được sửa lại bây giờ rất ưng ý , chị Thanh Quỳnh tư vấn cho mình rất kĩ , chị nói là vì lông mày của mình là lông mày đã phun nơi khác nên khi chỉnh sửa chưa thể đẹp ngay đuọc . Lông mày muốn đẹp thì phải có thời gian vì là lông mày đã phun lại . Mình nghĩ không quan trọng về thời gian miễn sửa sao cho đẹp là được .

13. nguyengiabao

nguyengiabao New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm ở công ty gần thẩm mỹ này , chị gái mình cũng phun lông mày ở đây được 3 năm rồi bây giờ lông mày vẫn đẹp và tự nhiên mà với trường hợp của bạn mình nghĩ là bạn đã đi phun nơi khác rồi vì vậy khi chỉnh sửa chưa được đẹp ngay trong một lần mình nên tới để họ làm lại cho bằng đẹp thì thôi , mình nghĩ công việc cũng vậy thôi có cái dễ mà cũng có cái khó , có cái làm ngon ăn một lần là ok luôn , có cái phải làm lần sau mới được , quan trọng bạn phải xem họ phun mày cho mình có trọn gói hay thế nào ? Họ có quan tâm mình không ? Có gọi mình đến sửa không ? Hay là họ mặc kệ mình ???

14. Tuyến Minh

Tuyến Minh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng kinh doanh trong lĩnh vực làm đẹp nhưng là thợ làm tóc chứ không làm đẹp da . Mình đã từng phun môi ở Thanh Quỳnh , mình biét đén họ do bè bạn giới thiêu . Phun môi ở đây màu tự nhiên , không đau và sưng vù lên như ở nơi khác . Dịch vụ phun môi mình tháy hài lòng . Là người kinh doanh dịch vụ mình nghĩ ai cũng muốn làm cho khách hàng mình đẹp thôi , như mình ấy , có cái đầu đến mình cắt một lần là ok ngon ăn luôn nhưng cũng có cái đầu cắt chưa ổn phai sua lai lan thu hai , do co the chất tóc và khuân mặt họ chưa phù hợp với kiểu đó . Nhưng mình vẫn cứ muốn làm cho họ hoàn hảo vì vậy mình gọi cho họ đến làm lại cho họ hài lòng thì thôi . Nghề làm dâu trăm họ mà cần sự thông cảm và sự hiểu biết của khách hàng . Mình nghĩ cậu nên đến đó mà chỉnh sửa lại vì 1 lần sửa chưa thể đẹp đuọc ngay .