XEM TỬ VI TẠI HÀ NÔI

XEM TỬ VI TẠI HÀ NÔI

Chia sẻ trang này

1. Meomeoxinh26

Meomeoxinh26 New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,785 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Dạo này em đang vướng bận nhiều chuyện quá muốn đi xem tử vi xem năm nay ra sao...Tìm hiểu mãi trên mạng được biết đến Thầy Long ở kim mã hà nội. Thấy mọi người khen thầy này xem có tâm lắm mà không đòi hỏi tiền lễ bao giờ đặt lễ tùy tâm,em có tìm đến xem thì đông quá,chờ mãi vẫn chưa đến lượt. Có bạn đưa mẹ đến xem, mình bắt chuyện thì kể: "lần trước đi xem rồi thấy đúng quá đưa bố đến xem ,bjo mẹ lại muốn đến hỏi thêm về vấn đề riêng"...Mình chờ dài cổ mãi vẫn chưa đến lượt không biết có ai đã đi xem thầy này rồi vào đây chia sẻ với em được không ạ?

Nonu and Ngô Vân like this.

2. Ngô Vân

Ngô Vân Member

• 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thầy Long này xem bói bài hay xem bói tướng vậy c?
    địa chỉ bao nhiêu ah?

Meomeoxinh26 thích bài này.

3. VũThương

VũThương New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho mình xin địa chỉ đi nàng ơi, mình cũng đang muốn đi xem quá mà không biết xem ở đâu...:(

Meomeoxinh26 thích bài này.

4. Meomeoxinh26

Meomeoxinh26 New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngô vân anh này xem tử vi kết hợp với bài tây.Mình không nhớ địa chỉ cụ thể bạn ạ...Chỉ có SDT thôi các bạn gọi điện hỏi địa chỉ nhé 0984.133.133.

5. Bào Ngư

Bào Ngư Active Member

• 121 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

mình cũng thử xem sao

6. Meomeoxinh26

Meomeoxinh26 New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn đi xem chưa? T đi xem được rồi đấy ui trời ơi đông lắm bon chen mãi đấy :))))))))))))

7. Nonu

Nonu New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng mới đi xem tử vi ở nhà anh này về nè xem đúng lém, mà rất có tâm nhé, hôm em đến thấy anh này đang khuyên nhủ 1 chị quay lại với ck để đảm bảo hạnh phúc gia đình, ngồi hết xem rồi gọi vận hạn...đến cuối là anh tâm sự vs chị ý rồi hướng chị này đến hướng suy nghĩ tích cực hơn, nghe hay lắm nhưng mà hơn tiếng đồng hồ...làm mọi người ở dưới ngồi đợi ê hết mông

8. haithanhhai

haithanhhai New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Địa chỉ ở đâu b nhỉ.?

9. lykutehn

lykutehn New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Địa chỉ ở đây vậy mẹ nó, mình cũng đang muốn đi xem.

10. lykutehn

lykutehn New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng muốn đi xem 1 lần, nhưng chưa biết địa chỉ nào ở HN. Có mem nào biết địa chỉ nào cho mình xin địa chỉ nhé :D

11. Ngoclinh8787

Ngoclinh8787 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng tìm hiểu trên mạng và cũng biết đến thầy, cũng như bạn tới thầy nhưng đông quá vẫn chưa tới lượt í. h thầy không còn làm ở kim mã nữa thầy chuyển qua lạc long quân rồi nên các bạn qua thì alo sdt 0984133133 thôi. lúc đó thầy sẽ cho địa chỉ cụ thể hơn. thầy xem có tâm lắm, bói bài tây, tử vi, tướng số và đặc biệt mình thấy thầy xem mà còn định hướng cho mọi người nữa.

12. ngoctram5679

ngoctram5679 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thầy long kim mã giờ chuyển qua địa chỉ 12e, ngõ 218 lạc long quân rồi các bạn, thầy mình cũng theo xem từ lúc thầy bên kim mã í thầy xem chuẩn lắm xem về bải tây, tử vi, tướng số nữa với lại thầy xem chuẩn nhất về phần âm đấy. thầy xem bằng tâm nên mình đặt lễ tùy tâm thui nhé. mình đầu năm h đông quá nên chưa được xem đây. có ai đã xem được chưa. cho mình ít ý kiến nhé.

13. tieungoc12345

tieungoc12345 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xem thầy long rồi, thấy thầy là xem bằng tâm và rất nhiệt tình í, thầy xem cho 1 người mà mất từ 30' tới 1 tiếng í. mà lúc nào mình tới cũng thấy đông nên lúc nào cũng chờ í, chứ lâu lắm có khi chờ qua ngày khác nữa là

14. candysally

candysally New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng gặp trường hợp như bạn, đi xem cũng thấy thầy định hướng cho các cặp vk ck quay lại với nhau í, một ng thầy rất có tâm bạn nhỉ. nên đi xem ở thầy mình rất yên tâm vì đôi lúc ko có hướng đi thì thầy lại định hướng cho bản thân mình.

15. maihoangngoc

maihoangngoc New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghe mấy bạn kể mà thích, mình lúc trc cũng hào hứng đi xem và chờ như thế í. rồi dần sau rút kinh nghiệm rồi không phải chờ lâu nữa. mình thấy buổi sáng thầy hay làm muộn lắm nên cứ chiều đi là chắc nhất đấy.