Hỏi địa chỉ xóa hình xăm uy tín nhất ở Hà Nội?

Xin địa chỉ Xóa hình xăm ở Hà Nội uy tín và chất lượng với mọi người ơi

Chia sẻ trang này

1. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 108,759 Lượt xem

• 54 Lượt trả lời

Cho mình hỏi địa chỉ xóa hình xăm uy tín tại Hà Nội với. Bạn trai mình có mấy hình xăm khá to ở tay, khi tiếp xúc với phụ huynh các cụ rất mất cảm tình. Mình thuyết phục dc anh ấy đi xóa xăm rồi, các bạn cho mình hỏi địa chỉ nào xóa hình xăm ở Hà Nội uy tín và chất lượng để bạn trai mình đi xóa xăm với nhé.

Cái này mình ko rõ nên chả biết thế nào cả. Mình cảm ơn mọi người trc.

2. Hoàng Thanh Lan

Hoàng Thanh Lan New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu muốn tìm địa chỉ xóa hình xăm uy tín tại hà nội thì Bạn thử ra 108 hoặc tmv Hoài Anh xem, mình thấy 2 chỗ này có dịch vụ xóa xăm tốt lắm đấy. Có thâm khảo chi phí trước khi chọn địa chỉ cũng đc: Xóa hình xăm mất bao nhiêu tiền

Trung Ruồi ( Loa Phường ) thích bài này.

3. cucphuong

cucphuong Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm trước con bạn mình có qua Thu Cúc xóa 1 hình xăm nhỏ ở sau gáy, hình xăm cũng mờ đi, ko đc sạch hết nhưng ghét mỗi cái nhân viên bên đấy khiến mình và nó cảm thấy khó chịu, không được thoải mái tý nào. Nhất là cái cô tóc ngắn ấy mặt cứ lầm lầm lì lì hỏi đáp ếu có chủ ngữ vị ngữ gì cả

4. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Cái này sao bạn k phản ánh lại bộ phận chăm sóc khách hàng bên đấy, làm dịch vụ mà cái mặt lúc nào cũng lầm lì thì khách đến lần 1 chẳng có lần 2

5. cucphuong

cucphuong Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình chỉ đi cùng đứa bạn ngại chẳng nói chứ mình mà làm dịch vụ bên đấy thì xong phim rồi :p

6. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Địa chỉ xóa hình xăm ở Hà Nội uy tín và chất lượng.
    Ôi, hôm nọ mình cùng bạn trai mình qua Thu Cúc nè, đâu có như thế bạn, nhân viên ở đó dễ gần mà

7. Nguyễn Phương Anh

Nguyễn Phương Anh Member

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có bạn nào qua Kangnam xóa xăm chưa? Mình thấy dịch vụ này ở tmv Kangnam ok lắm đó. :) Mình xem clip mô tả quá trình xóa xăm ở Kangnam rùi mà

8. jinjin

jinjin Member

• 334 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

địa chỉ xóa hình xăm uy tín tại hà nội: Đây cũng là 1 địa chỉ, bạn mình xóa xăm đây rồi ko đau ko để lại sẹo, mà hình xăm bạn mình cũng ko to lắm:D

9. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thằng bạn mình thì hay xóa xăm ở bên tatoo tuấn bẻm, bên đó cơ sở nhỏ thôi nhưng làm cũng được lắm có cả xóa hình xăm bằng laser đó

hai nam thích bài này.

10. thanhnguyen

thanhnguyen Active Member

• 169 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

cái tên này có vẻ không được nổi tiếng cho lắm :D tốt nhất chọn những nơi có thương hiệu mà làm cho nó yên tâm

11. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

theo e thấy, địa chỉ xóa xăm uy tín phải đáp ứng được mấy tiêu chí:
    - xóa xăm an toàn: phải tác động từ từ theo liệu trình mấy lần chứ ko phải xóa xăm 1-2 lần, dễ để lại sẹo lắm
    - cơ sở, máy móc phải đảm bảo
    - được cấp phép
    ở Hà nội thì e thấy có mấy địa chỉ: kangnam, bally, bvien tw 108,....
    mấy c nên tìm hiểu kỹ địa chỉ thẩm mỹ viện xóa xăm trc khi đi xóa nhé.

Anh Kiệt thích bài này.

12. tathuhien

tathuhien Member

• 101 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Xóa hình xăm ở Hà Nội thì nhiều chỗ mà bạn ơi. tốt nhất, nên đến tư vấn một số nơi, rồi hãy đưa ra quyết định.
    trc thấy bạn mình kể bảo đến Y Lan vs kangnam tư vấn xóa xăm, ko biết cuối cùng chọn làm bên nào. lâu rồi cũng ko hỏi.

13. hero

hero Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng mới có hình xăm trên người, mới đi xăm nhưng mà xấu quá so với quy định. đang muốn đi xóa. có cách xóa hình xăm trên người nào nhanh gọn ko nhỉ? đi thẩm mỹ viện thì chả biết địa chỉ nào ổn cả. hỏi bên nào cũng tốt lắm, an toàn lắm, ko để lại sẹo đâu. ko tin đc bố con nhà ai :D

14. Tuấn Anhtb9x

Tuấn Anhtb9x New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ông tìm hiểu kangnam xem, ông anh tôi đi xóa xăm bên đó nhìn ok phết. Không hết hẳn được như họ nói nhưng nhìn hình xăm mờ đi trông thấy đấy.

15. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Kangnam cũng có dịch vụ xóa xăm ak, em tưởng ở đây chỉ nổi tiếng mấy dịch vụ phẫu thuật với trị sẹo thôi nhỉ.

16. Nguyệt Lưu

Nguyệt Lưu Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giờ hầu như các thẩm mỹ viện đều có dịch vụ xóa xăm nên mình nghĩ bạn thớt chỉ cần tìm hiểu những thẩm mỹ viện lớn, có tiếng chút để đi xóa xăm là được. Ở HN mình thấy có đông á, hồng ngọc, kangnam, bally đều có tiếng đó thớt.

17. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thấy bây giờ thẩm mỹ nhiều lắm, đâu cũng áp dụng công nghệ cao, mà xem mấy cái video thì tmv nào cũng giống nhau. em phân vẫn không biết họ làm khác nhau cái gì nhưng em chú trọng cái kết quả. cứ hết mực k sẹo là đc. mà thảm khảo mấy cái tmv thì giá chênh nhau quá. bác nào có địa chỉ tm uy tín mà giá cả phù hợp chỉ giúp em với. ah em ở hn nhé :D

18. Đinh Ngọc Nhi

Đinh Ngọc Nhi Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm trước ghé fb đứa bạn chia sẻ, thấy bên thẩm mỹ Bảo Xuân gì đó chỗ gần Big-C xóa xăm cũng được, mặc dù chưa nghe tên bao giờ, lại đang có chương trình khuyến mại. Ai qua rồi hay đi xóa rồi cho e biết để e dẫn bạn trai đi xóa với. Thấy mấy chỗ quảng cáo tùm lum xong nhìn sẹo sau xóa gớm ghiếc à =.=

19. Lâm Japan

Lâm Japan Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chưa nghe thấy tmv này bao giờ, toàn thấy mọi người nhắc đến kangnam, hồng ngọc với thu cúc thôi. Giờ nhiều nơi chẳng biết nơi nào tốt nhỉ. tôi đang áp dụng mấy cách ở nhà mà không ăn thua đây.

Anh Kiệt and Quỳnh cool like this.

20. Đinh Ngọc Nhi

Đinh Ngọc Nhi Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cách xóa xăm tại nhà thì k hiệu quả đâu, bạn có thể đọc mấy bài ở topic trước. Mấy thẩm mỹ lớn thì hầy như mọi người đều biết, đa phần sử dụng máy móc công nghệ tương tự nhau, quan trọng là tay nghề của bác sĩ thôi. Bạn tham khảo ai đi xóa xăm rồi cho chắc.