Hỏi địa chỉ xóa hình xăm uy tín nhất ở Hà Nội? | Page 3

Xin địa chỉ Xóa hình xăm ở Hà Nội uy tín và chất lượng với mọi người ơi

Chia sẻ trang này

1. hai nam

hai nam Member

• 77 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

có đau k ạ

Quỳnh cool thích bài này.

2. Trung Ruồi ( Loa Phường )

Trung Ruồi ( Loa Phường ) New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

làm ở Rio Tattoo Studio quá chuẩn rồi nghe lời thủy Suri và Thủysuri tớ cũng qua đây xóa quả vai đen thui, xóa lần đầu chưa tin lần thứ 2 và thứ 3 tin luôn haha. ngon bổ rẻ nên Share cho các bạn.
    Rio Tattoo Studio địa chỉ ở thụy khuê nhưng ko nhớ rõ số bao nhiêu mọi người cứ vào www.xamdepnhat.com mà tra cứu số điện thoại nhé nếu đến đặt hẹn trước vì lần trước tớ đến cũng phải chờ đợi.
    Trung Ruồi có mấy File ảnh chụp ở Rio làm kỉ niệm các bạn nhé

Các file đính kèm:

3. Trung Ruồi ( Loa Phường )

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đến Rio thôi mấy chỗ ấy đắt lắm công nghệ cũ bạn a

4. Trung Ruồi ( Loa Phường )

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh phải ngiên cứu chứ giờ ko tìm hiểu cứ tham rẻ sẹo tùm lum bạn ạ . mình xóa xăm làm ở Rio tattoo rồi thấy ưng lắm bạn thử vào www.xamdepnhat.com tham khảo xem

Các file đính kèm:

5. Trung Ruồi ( Loa Phường )

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đến Rio tattoo studio thôi bạn ạ làm tốt lắm ko sẹo đâu mình làm rồi

6. Trung Ruồi ( Loa Phường )

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đắt lắm mà nghe nói vẫn không sạch vẫn còn vết thâm

7. Phạm Thị Tâm

Phạm Thị Tâm New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy chị Lâm Chí Khanh làm ở RIO rồi thấy phản hồi tốt nên cũng lọ mọ qua đó xoá xăm. giờ xoá lần thứ 2 cũng mờ đi được 80% rồi ,còn lần thứ 3 nữa , ko sẹo nhưng mỗi tội không đặt hẹn trước nên chờ lâu quá, còn giá cả thì không biết có rẻ hơn như mọi người nói không nhưng mình xoá hoa đào to bằng cái bật lửa giá 8 triệu cho toàn bộ liệu trình. Share cho các mẹ bỉm sữa tham khảo nhé.
    Rio tattoo studio
    Địa chỉ : 217 Thụy Khuê Tây hồ Hà nội ( gần ngay dốc tam đa , và hồ Tây )
    Web: www.xamdepnhat.com
    Em làm o đó rồi em nói thôi ko PR hộ ai và ghét nhất mấy cái nghề thẩm mỹ PR nên các mẹ đừng ném đá em nhé .

Các file đính kèm:

8. Phạm Thị Tâm

Phạm Thị Tâm New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng vậy bạn a , xoá xăm nên qua địa chỉ uy tín mà làm thôi, minh mới đầu cũng nghĩ đơn giản may mà qua RIO xoá xăm ko thôi hỏng, hiii

9. Phạm Thị Tâm

Phạm Thị Tâm New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy la họ nói phét rồi bạn ơi

10. Nhungmai123

Nhungmai123 New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cám ơn thủy Suri nhé , mình xóa ở Rio rồi nên Share lại cho các bạn biết chỗ tốt mà rẻ làm thôi ạ . ai chua biết cứ lên mạng mà tin ạ địa chỉ 217 thụy khuê tây hồ HN SDT 0985902857 ạ phải đặt lịch trước đó ở đây đông lịch hẹn lắm em đến ko đặt mà phải chờ mấy tiếng mới đến lượt hic

11. Nhungmai123

Nhungmai123 New Member

• 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình làm ở Rio Tattoo Studio rồi làm o đây ko sẹo đâu mà giá rẻ lắm xóa 1 hình hoa văn bằng cái chén uống nước 6 triệu trong khi các thẩm mỹ viện khác Em hỏi toàn 10 triệu mà chẳng biết có gây sẹo ko nữa nhưng làm o Rio 217 thụy khuê thì Em xóa 2 lần rồi mờ khoang 85% còn lần cuối nữa mà ko sẹo

12. Ploin

Ploin New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

TỚ mới xóa xăm thành công ở Kangnam nè. :) Đc hơn 1 tháng

13. Đoán thi hương

Đoán thi hương New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhân viên thu cúc như cứt xoá ko sạch làm ăn chán lắm toàn phủi trách nhiệm

14. Đoán thi hương

Đoán thi hương New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại chỉ có Rio tattoo ở 217 Thụy Khuê Tây hồ hn là co thể xoá ko sẹo b nhé, o đây là những thợ xăm lâu năm am hiểu mọi chất mực và sử dụng công nghệ hút mực an toàn nhất hiện nay minh xoá o đây rồi nên feedback cho bạn , chi phí hơi cao chút thôi nhưng yên tâm 100% ko sẹo

15. bobebonbon

bobebonbon New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xóa gì, để cho đẹp

16. minhquankmt

minhquankmt New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người tham khảo bên thẩm mỹ ohio ở đường hoàng ngân xem. Thằng em mình mới xóa được nửa năm để đi xuất khẩu lao động bên nhật. Nói chung ở trên mạng mình tìm hiểu qua thấy bên đấy khá ok mà lần trước đi cùng thằng em qua trực tiếp thấy khách đến xóa xăm đông lắm mọi ng rảnh thì cứ qua xem lượng khách hàng đến xóa xăm nhiều hay ít là biết chất lượng ngay thôi mà còn quảng cáo trên mạng thì bên nào chả giống bên nào :D