Xin hỏi niềng răng ở đâu tốt nhất tphcm ah?

Xin hỏi niềng răng ở đâu tốt nhất tphcm ah?

Chia sẻ trang này

1. Tiểu Thư Kim

Tiểu Thư Kim New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 78,666 Lượt xem

• 195 Lượt trả lời

2. fuy

fuy Member

• 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ra bệnh viện, chọn khám dịch vụ đi, ko dùng bảo hiểm thì ko bon chen đâu bạn, điều kiện tốt lắm đấy.

3. Trần Thị Bạch Mai

Trần Thị Bạch Mai New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm bệnh viện nào thì tốt vậy bạn? Mình ở TPHCM, bạn có thêm kinh nghiệm gì về việc này không, chia sẻ với mình với, đang muốn niềng răng mà lăn tăn quá vì ko biết nơi nào chi phí hợp lý.

4. Mytran2048

Mytran2048 Member

• 32 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Niềng răng nghe nói ở Nha khoa Á Âu gần chợ Bến Thành có niềng răng trong suốt đẹp lắm, không nhìn ra là răng niềng đâu, chị bạn mình đi niềng mới vừa tháo niềng ra, đẹp khỏi chê luôn .

5. Nguyễn Anh Tuấn

Nguyễn Anh Tuấn New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến chỗ này thử đi bạn: http://nhakhoacaothang.com/dich-vu/42_chinh-nhanieng-rang.html
    Uy tín giá cả phải chăng đó bạn

6. Mydung2000

Mydung2000 New Member

• 24 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Không biết bạn có nghe danh bác sĩ Huỳnh Đại Hải chưa, nhưng mà bác í nổi tiếng trong giới Răng hàm Mặt lắm, bác đang làm ở Nha khoa Á Âu gần Bến Thành đó, bạn tới đó xem sao ;)

Bichphuong76 thích bài này.

7. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nha khoa Á Âu niềng răng tốt đó bạn, nghe đâu có loại niềng trong suốt, nhìn xa không biết đang niềng luôn.

furinguyen thích bài này.

8. furinguyen

furinguyen Member

• 42 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Niềng Răng ko phải là nha khoa lớn là sẽ niềng tốt nhé mẹ nó. Hãy tìm nha khoa mà có Bác sĩ chuyên niềng răng, và đặt biệt là phải biết chắc là Bs đó sẽ làm cho mình. Nếu niềng Răng thì mình nghĩ nên đến Anh em nhà Bác sĩ Đổng Khắc( Đổng khắc thẩm, đổng khắc trí). họ là bậc thầy niềng Răng. Nha khoa của Bác sĩ Đổng khắc trí nằm trên đường cao thắng.

9. emanhuy

emanhuy New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình ở Hà Nội, Trước mình có niềng răng tại nha khoa Paris, các bác sỹ ở đây rất nhiệt tình mà chất lượng lại còn tốt nữa. :p:p:p:D:D:D

10. My-My

My-My New Member

• 6 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn ở TP.HCM hả, mình đang niềng, mình niềng ở Nha Khoa Dr Hùng, chỗ này thì có 5 lầu về nha khoa luôn, Bác Hùng thì nổi tiếng trong ngành luôn đó bạn

11. Trịnh Khanh

Trịnh Khanh New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị cũng đang niềng ở Nha kHoa Dr Hùng đây, lần trước cách đây mấy hôm chị tới khám thấy đang giảm cho các bạn trẻ , hình như 20 % gì đó, đâu em lên website nha khoa xem thử nha. :) nhakhoadrhung

troixanhmaytrang thích bài này.

12. troixanhmaytrang

troixanhmaytrang New Member

• 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng rồi đó chị, em mới dắt đứa em trai đến BS Hùng khám niềng răng nè. Được giảm 20% tổng phí đó chị, tiết kiệm thêm được chi phí, thích gì đâu. Mà công nhận nha khoa này hiện đại và sạch đẹp thiệt.

My-My thích bài này.

13. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng đang đi tìm hiểu xem nha khoa nào tốt trong tphcm để trám răng, nhiều người nói đến nha khoa sao mỹ đó chị nhưng em chưa nghe thấy nha khoa này bao giờ, chẳng biết có tốt thật không nữa.

14. My-My

My-My New Member

• 6 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thử đến nha khoa chị đã đến điều trị xem sao nhé ! Nha Khoa Dr Hùng 244A cống quỳnh, q1,tphcm

15. Hương Phạm Mỹ

Hương Phạm Mỹ New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị đã niềng răng cho con gái 14 tuổi ở Nha Khoa Thái Dương ở Q1 đối diện nhà Thờ Tân định đó em. Nha Khoa Thái Dương này niềng răng rất uy tín, Tốt lắm BS Nga có bằng Niềng răng chuyên sâu của Mỹ. Và kinh nghiệm của chị là con gái đã đẹp sau khoảng 9 tháng niềng răng rồi. BS Nga làm tốt và có bằng niềng răng uy tín làm nhẹ nhàng lắm và ít đau lắm nên con gái không sợ. Mà còn được trả chậm 6-8 tháng nữa, không lãi suất gì cả mà còn được giảm giá 25% niềng răng cho học sinh sinh viên nên cũng đỡ nhức đầu về tiền bạc trong lúc khó khăn này. Em tới thử hay alo thử BS Nga tư vấn xem nhé, hoặc có thể vào website Nha Khoa Thái Dương và chị search ra đây để biết giá cả và số điện thoại BS Nga tư vấn miễn phí giá cả nhé và thời gian điều trị nhé, bảo đảm em hài lòng như chị làm cho con gái thôi.

Trinh Mỹ Phan thích bài này.

16. blackcatcn

blackcatcn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình niềng răng tại nha khoa Đăng lưu giá cả trung bình bác sĩ giỏi, Bs Tiến ở đây giỏi trong niềng răng và sử dụng nhiều phương pháp để bạn lựa chọn nữa. Mình đang làm niềng răng không mắc cài trong suốt thẩm mỹ. Trong cứ như không niềng vậy hihi. Ngoài ra còn có niềng răng truyền thống như mác cài kim loại, sứ, tự đóng và niềng răng invisalign thẩm mỹ trong suốt nhưng khá đắt.
    Mình đến tư vấn khám miễn phí các bạn có thể ghé qua trang web của nha khoa này để tham khảo và tư vấn online :)

17. MeAsinAquan

MeAsinAquan New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nên đi khám và kiểm tra xem thế nào. Bác sĩ nha khoa sẽ chụp phim và lên plan chi tiết về cách điều trị và giá cả cho trường hợp của bạn. Mình thấy Trung tâm Nha khoa Dr Hùng & Cộng sự là 1 địa chỉ chăm sóc răng miệng đáng tin cậy cho mọi người. Gia đình mình đều chăm sóc răng miệng ở đó. Vì tiêu chuẩn 5 * và đội ngũ bác sĩ chuyên nghiệp lắm. Bạn thử lên google search là ra địa chỉ và thông tin ngay thôi.

18. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Nha khoa paris thì sao mấy chế? nha khoa này mới khai trương ở đường 3/2 phường 11 quận 10 ngay chỗ mình làm. Thấy cũng hoành tráng phết

19. MeAsinAquan

MeAsinAquan New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy Trung tâm Nha khoa Dr Hùng & Cộng sự là 1 địa chỉ chăm sóc răng miệng đáng tin cậy cho mọi người. Gia đình mình đều chăm sóc răng miệng ở đó. Vì tiêu chuẩn 5 * và đội ngũ bác sĩ chuyên nghiệp lắm. Bạn thử lên google search là ra địa chỉ và thông tin ngay thôi.

20. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Cháu e đang niềng răng ko mắc cài ben này đó c ah
    bs cũng tận tình
    Chủ thớt tham khảo nha khoa paris xem nhé.

lanhuong.tp thích bài này.