[Xin hỏi] Thẩm mỹ viện nào tốt nhất ở Đà Nẵng?

[Xin hỏi] Thẩm mỹ viện nào tốt nhất ở Đà Nẵng?

Chia sẻ trang này

1. subisusu

subisusu Member

• 215 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

• 4,650 Lượt xem

• 70 Lượt trả lời

Chào các mẹ, tình hình là đọc trong diễn đàn mình em thấy các mẹ review rất nhiều TMV uy tín hai miền Nam, Bắc nhưng chưa thấy nhắc đến miền Trung. Sắp tới, em định nâng mũi S-line nên nhân tiện đây em lập toppic này rất mong được các mẹ chia sẻ kinh nghiệm về nâng mũi cũng như TMV uy tín tại Đà Nẵng làm dịch vụ này ạ! Em xin cảm ơn.

2. akimi.liv92

akimi.liv92 Active Member

• 230 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

TMV ở Đà Nẵng thì có nhiều, nhưng bạn nên tham khảo những địa chỉ uy tín mà làm. Theo mình biết ở ĐN có một số TMV được sở y tế cấp phép thôi bạn

3. JonSnow

JonSnow Member

• 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hình như trk cũng có bạn hỏi về TMV uy tín ở ĐN mà ko nhiều người rành lắm, hix e cũng ở ĐN nhưng cũng mới đi spa thôi chớ chưa có đi TMV nên ko biết chỗ nào tốt cả, ai biết tư vấn giùm ạ

4. MaiLy1021

MaiLy1021 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ở ĐN mình biết có 6 TMV được sở y tế TP cấp phép thôi nhé
    - TMV Bảo Ân - số 21/24 Lê Hồng Phong
    - TMV Linh Châu - số 06 Ngô Gia Tự
    - TMV Skinlap Spa - số 79 Yên Bái
    - TMV BS Nhân - số 47 Nguyễn Thị Minh Khai
    - TMV Trương Kiều Xuân, số 262-264 Nguyễn Văn Linh
    - Phòng khám phẫu thuật thẩm mỹ K19/9 Hoàng Hoa Thám.

5. Niloreal

Niloreal Member

• 175 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Em thì sợ PTTM lắm, từ nhỏ đã sợ dao kéo rồi, lại đọc bao nhiêu vụ PTTM hỏng dẫn đến bị di chứng, mặt mày biến dạng nên em bị ám ảnh, thôi có sao dùng vậy thôi ạ

6. hlan6649

hlan6649 Member

• 170 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trước em cũng nâng mũi bên Linh Châu rồi, thấy khá tốt, bác sĩ Sơn trực tiếp tư vấn thăm khám suốt quá trình từ trước đến sau khi PT, giá cả e thấy cũng ko quá đắt mà dịch vụ ok

7. Nam Phương

Nam Phương Member

• 210 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đà nẵng có Đông Á nổi tiếng lắm đó bạn ah

8. subisusu

subisusu Member

• 215 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn, TMV Đông Á mình cũng nghe tên rồi nhưng mà sao ko thấy trong danh sách được cấp phép của sở y tế TP Đà Nẵng nhỉ, hix

9. subisusu

subisusu Member

• 215 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị ơi chị nói rõ hơn giúp em quy trình nâng mũi S-line với chi phí bên Linh Châu với ạ? Em nghe nói bên này có Bác sĩ Sơn làm tốt lắm nhưng ko biết mình có được chọn bác sĩ không chị?

10. vudaingayay

vudaingayay Member

• 147 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đông Á thì quảng cáo mạnh rồi, chưa dính phốt gì hay sao ấy, cơ mà bên này đông bs, người giỏi có người kém tay nghề cũng có đấy ạ

11. hlan6649

hlan6649 Member

• 170 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bác sĩ Sơn là chủ TMV trực tiếp làm cho chị luôn e ạ, bác sĩ có 20 năm kinh nghiệm rồi nên tư vấn rất chuẩn, em cứ đến bs sẽ trực tiếp tư vấn, chị nâng mũi S-line Hàn Quốc chi phí gần 25tr e ạ

12. linhmiumiu

linhmiumiu Member

• 162 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cho em lot dép hóng với ạ, sắp tới em cũng định nâng mũi nhưng vẫn còn hơi phân vân. Nhiều người bảo thẩm mỹ xong ảnh hưởng tướng số, vấn đề này thì em ko quan tâm vì em nghĩ cái gì cũng do mình cả. cái em lo là làm xong thì sau này về già có bị biến chứng gì ko và làm xong mình có được hoạt động tự nhiên hay lúc nào cũng phải ôm khư khư cái mũi?

13. TungBach23

TungBach23 Member

• 143 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

làm xong chắc chắn thay đổi vận mệnh nhé các chị em, bằng chứng là mình làm ở studio ảnh cưới, thấy các cô 30 tuổi sau khi thẩm mỹ vẫn lấy được ck nhé :v

14. akimi.liv92

• 230 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

làm xong chắc sẽ thay đổi vận mệnh chứ mọi người nhỉ? Vì bác sĩ là nâng sao cho mũi hài hòa nhất với mặt mình, mà khuôn mặt các đường nét hài hòa cân đối theo nhân tướng học là tốt mà

15. Niloreal

Niloreal Member

• 175 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Như này thì đòi hỏi bác sĩ phải cao siêu lắm, vừa chuyên môn phẫu thuật giỏi lại có chuyên môn thẩm mỹ nữa nhỉ

16. MaiLy1021

MaiLy1021 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng sợ vậy đó ạ, nên mặc dù mũi em tẹt nhưng vẫn cố hàng ngày vuốt bằng tay thôi chứ ko dám đi nâng, đọc trên mạng thấy nhiều vụ biến dạng với nâng hỏng bị lệch mà sợ quá

17. KemKulz

KemKulz Member

• 229 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

công ty em mới có 1 chị nâng mũi bị lệch nhìn cứ kỳ kỳ sao ấy, ko biết lệch vậy thì có sửa lại đc ko nhỉ, hix nghĩ mổ đi mổ lại nhiều lần mà thấy ghê

18. vudaingayay

vudaingayay Member

• 147 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

muốn đẹp thì phải chấp nhận mất tiền và mạo hiểm thôi, nhiều người còn trải qua cả chục ca phẫu thuật ấy chứ sửa mũi đã là gì

19. akimi.liv92

• 230 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nhiều người chưa làm sẽ sợ hoặc kỳ thị chứ làm rồi thì thấy cũng bình thường thôi mà, còn biến chứng hay lệch cũng do nhiều nguyên nhân mà 100 ca thì có 1 ca hy hữu thôi

20. hihihehe

hihihehe Member

• 129 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

lệch có thể do bác sĩ nhưng có thể nguyên nhân do mổ xong mà cứ nắn mũi lúc nó đang còn yếu thì lại bảo chả lệch