Xin kinh nghiệm cặp bồ nơi công sở?

Xin kinh nghiệm cặp bồ nơi công sở?

Chia sẻ trang này

1. thuminhvtv

thuminhvtv Member

• 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• 2,682 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Em đã có gia đình và 1 bé gái 1 tuổi về cuộc sống thì cũng thoái mái cả về kinh tế lần gia đình em vẫn yêu chồng. Hiện đi làm ở công ty nước ngoài. Cũng có chút nhan sắc ạ, ở công ty em thì rất nhiều người sống thoáng có gia đình nhưng vẫn cặp kè ở công ty có lẽ bởi môi trương làm việc với tây đâm ra mọi người suy nghĩ thoáng hơn. Em cũng có nhiều anh cả tây lẫn ta theo đuổi nhiêu khi cũng sao lòng :(, lắm lúc chồng đi công tác em cũng muôn thử tỷ.

Nhưng em vẫn muốn giữ gìn cuộc sống gia đình, và dấu không cho chồng biết. Vậy em phải làm sao? xin các chị ở diễn đàn cho em kinh nghiệm.

2. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cái kim trong bọc lâu ngày cũng sẽ lòi ra. Tốt nhất, hãy cố gắng để giữ tổ ấm của mình bạn ah.

3. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Thử là thành thật, phụ nữ một khi đã bồ bịch là ko bj lo nghĩ đến gđ đâu. NẾU BẠN MUỐN:
    Thứ 1: Cặp trong giờ hành chính
    Thứ 2: Căp ko cho bạn bè than hữu biết
    Thứ 3: Cặp với ng ngoài cty :p trong cty lộ hết thiên cơ
    Thứ 4: Căp theo lịch trình... :D

Tóm lại là bạn đang rất yêu axa, bạn ko muốn gđ tan rã thì bỏ ý nghĩ đó đi.

4. vietkieuhk

vietkieuhk Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thực ra, cá nhân e luôn cho rằng ngoại tình công sở cũng chẳng có gì đáng lên án. Đó cũng là một trò để xả stress. Cả hai thống nhất chẳng ai xâm phạm đến gia đình của ai, cũng chẳng bắt phải bỏ chồng/bỏ vợ để đi theo tình nhân. Cứ như thế, ta cặp bồ và đem lại niềm vui cho nhau.:D

5. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bắt được quả tang các bà vợ lén lút. :D
    Nói thật, các ông chồng ngoại tình vẫn nghĩ và về với vợ con
    Còn các bà, các chị, các em mà ngoại tình thì có tan cửa nát nhà chứ lấy đâu ra niềm vui :D

6. thamydep

thamydep New Member

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thự ra thì ngoại tình có cảm rác rất là sướng, vùng trộm, rồi cảm giác mới, abc.... nhiều khi thật khó tả. Vượt qua được ranh giới của việc thuần phong mỹ tục thì hầu như khi chị làm đã ngoại tình lần 1 thì sẽ có lần 2, lần 3....
    Em chưa có ngoại tình vì thế hóng xem các cao nhân trên diễn đàn