Cắt mí mắt tại dr Hải Lê có đẹp không? | Page 2

Xin kinh nghiệm cắt mí mắt ở dr Hải Lê

Chia sẻ trang này

1. 0975689038

0975689038 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Mình đã lên Hà Nội cắt mí. Lần đầu tiên lên Hà Nội mà phải chạy qua ba Thẩm Mỹ Viện mới cắt nổi cái mí mắt. Lúc đầu mình cũng rất băn khoănx
    • Và tìm hiểu rất kỹ về Hảile rồi mình đã qua TMV Hải Lê. Ở đó họ bảo đưa thẻ đến quẹt nên mình đã k cầm tiền theo. Vậy là sau khi đăng ký giấy tờ và tư vấn mình làm 2 dv vừa cắt mí vừa nhấn má lõm tất cả hết 22.500 cả thuốc.. nói cyng ỏe Hải Lê dvu mọi thứ rất đắt đỏ..sau khi quẹt thẻ thì mình không quẹt được tiền. Mà phải ra cây rút.inhf đã đi rút nhưng lại không rút đủ vì quá số lần quy địnhx
    • Vậy là mình hủy dvu tại Hải Lê bắt xe ôm sang Malisa.. ở đây mọi thủ tục nhanh hơn và dvu cũng rẻ hơn Hải Lê.. cả hai dv mình đăng ký hêt 16500. Không có thuốc về tự mua. Đăng ký và nộp tiền xong chờ 2 ca đang cắt. Đen thay 2 ca kia cắt xong bác sỹ lại có việc đột xuất phải ra ngoài bảo mình chờ đến 2 giờ chiều. Lúc ấy là 11 giờ trưa. Mất công lên HN và đã thanh toán xong nên mình ngồi chờ mình lên phòng cắt mí nằm chờ đến 3gio khong tbaays nhân viên hỏi han gì .. chỉ thấy phòng phun lông mày là làm việc nhiều. Chờ mãi cũng bực nên mình gọi nhân viên hỏix
    • Nhân viên liền gọi điện cho bác sỹ ấy và bác sỹ ấy bảo chờ đến 4 giờ chiều. Bực mình nghẹn lời quá sau một buổi chờ đợi mình đã lấy lại tiền và lại bắt xe ôm sang TMV Hồ Xuân Hương. Sang đây cung cách tiếp đón từ nhan vien đến bác sỹ rất nhiệt tình và chuyên nghiệp cả thuốc và hai dv mình làm hết 13500 lại rẻ hơn cả hai TMV trên. Sau 30 p mình được làm xong cả 2 dv. Luc làm khong đau một tẹo nào.. làm xong hơi sưng nề . Về nhà kiêng đúng như bác sỹ dặn . Mắt rõ 2 mỹ rất đẹp..hieenj nay mắt mình đã hơn 1 tháng rồi. Lại nói về bên TMV MaiLiSa.. vì mình thấy quảng cáo có đội ngũ tay nghề cao mình tưởng nhiều bác sỹ lắm hóa ra chỉ 1 bác sỹ nên mọi người phảo chờ nhau thành ra đông..sau khi sự cố xẩy ra với mình như vậy monhf đã nhắn tin vào facebook của chị tổng giám đốc Mailisa kể về sự việc như vậy nhung không đuọc 1 lời hồi âm hay xin lỗi nào.. vậy mà trên facebook chubgs nó nói hay hót ngọc vậy chứ. Hôm đó mình thực sự rất bực. Nên kể ra đây mẹ nào có ý định đi làm cứ lựa chọn kỹ kẻo vừa mất tiền lại tốn thời gian.x