Xin kinh nghiệm về ngực bị teo, chảy sau sinh?

Xin kinh nghiệm về ngực bị teo, chảy sau sinh?

Chia sẻ trang này

1. nguyenhuonggiang691

nguyenhuonggiang691 Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,514 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

e 27t mà ngực bắt đầu có dấu hiệu bị teo, chảy sau sinh rồi ce ạ bị chồng nói làm buồn quá :(( e cũng có mua mấy loại massage ngực, cũng dùng toàn đồ xịn xò thế mà chả ăn thua, cứ lép kẹp rồi chảy xệ. Mọi người cứ khuyên e mua thử mấy loại mầm đậu nành hay sâm tố nữ uống tuy nhiên thị trường giờ nhiều loại chẳng biết loại nào là hiệu quả. Chị e có kinh nghiệm chỉ giúp xem nên dùng loại nào là hiệu quả nhất ạ
    E cảm ơn chị em nhiều ❤️

2. thuthuha

thuthuha New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lép kẹp thế đến thẩm mỹ kangnam nâng ngực đi bạn, nhanh chóng hiệu quả mà đẹp thì ko ngờ đấy

3. kimnganvo3287

kimnganvo3287 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sâm tố nữ hay mầm đậu nành nếu dùng loại tốt điều độ cũng chỉ lên size phần nào thôi chứ làm sao mà to hẳn như làm nâng ngực dc
    mà giờ có nhiều pp ko đau đâu, độn túi ngực loại xin ấy, chọn thẩm mỹ viện uy tín là ổn nhé

4. June

June Member

• 121 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bạn nói sao chứ uhm thì nếu làm nâng ngực có thể trong 1 tháng là đẹp tuy nhiên ko biết 10-20 năm nữa thì sao. mình đây đang dùng b-nature có sâm tố nữ dùng 3 tháng có tăng dc 2size đấy chứ chẳng chơi đâu :)

5. Boom

Boom Member

• 91 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn có gầy ko, gầy quá cũng màn hình phẳng ấy, béo lên có tý da tý thịt ngực lại đẹp ngay. Ăn nhiều trứng gà với luyện tập gym, gym nó có nhiều bài tập giúp ngưc nở đấy

6. nguyenhuonggiang691

nguyenhuonggiang691 Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi mình nhát đau lắm thấy màu là ngất rồi, có cách nào nhẹ nhàng hơn ko
    thật ko bạn, b-nature có an toàn k? dùng bao lâu thì có hiệu quả vậy?

7. June

June Member

• 121 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình dùng kiên trì 3 tháng ngày 6 viên trước khi ngủ nhé, kết hợp với masage nữa thấy cũng cải thiện đáng kể đấy bạn ạ.
    Thực ra cái gì nhanh quá cũng ko tốt lắm đâu, nếu bạn có ý định đi nâng ngực thì nên chọn chỗ uy tín ko cũng lo lắm.
    viên uống B-nature này có thầnh phần là sâm tố nữ (loại cây họ đậu ở thái) tìm đọc thì mình thấy nó chứa ít nhất 17 hoạt chất có tác dụng tương tự estrogen, trong đó nổi bật là hoạt chất Deoxymiroestrol với hoạt lực rất mạnh, chứa hoạt chất nội tiết tố nữ cao gấp hàng ngàn lần so với trong mầm đậu nành. mình thấy bản thân dùng hiệu quả, còn người khác thì ko biết sao

8. hangmiu8

hangmiu8 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều người mong ước có thể tăng vòng 1, còn mình thì mong ước có thể giảm đi, mình ngực to khiến vai cũng thô hơn, bắp tay to tướng, nhìn chán kinh khủng :(

9. vubich

vubich Member

• 77 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thì uống tinh Chất Pueraria có trong b-nature, mua của một chị trên fb :D Em mới uống được chưa đầy 1 tháng. Thấy bảo đến tháng thứ 3 mới bắt đầu có hiệu quả nhìn rõ được; vậy mà em đã cảm nhận được là có thay đổi thật rùi hihi :"> bên cạnh đó thấy tình trạng khô hạn cũng cải thiện rõ , tăng hưng phấn đấy ạ. các chị tìm hiểu rồi thử coi sao

10. AnhNgữRES

AnhNgữRES New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nguyên liệu: Hoàng kỳ 3 – 5 miếng, Táo tàu 3 quả

Cách làm: Dùng nước sôi để pha, đủ độ nóng thì uống được.

Những thức này có công dụng rất rõ rệt. Trong đó, đậu nành có thành phần lexithin và protein phong phú, xưa nay vẫn được xem là “thánh phẩm” giúp vòng một nảy nở. Lạc là loại thực phẩm giàu protein và chất béo. Táo tàu bổ máu, có tác dụng điều hòa khí huyết, cải thiện tuần hoàn máu vùng ngực.