Đánh giá chất lượng dịch vụ tại thẩm mỹ viện Kangnam

Xin review đánh giá về chất lượng dịch vụ tại thẩm mỹ viện Kangnam

Chia sẻ trang này

1. Bánh bèo

Bánh bèo Member

• 113 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 95,923 Lượt xem

• 174 Lượt trả lời

Cách bạn cho mình xin review đánh giá thẩm mỹ viện kangnam với ạ. Mình định tút lại nhan sắc chút xíu, gần công ty mình có thẩm mỹ viện Kangnam, ở Nguyễn Du ấy, mình định qua đó làm cho gần. Nhưng chưa biết thẩm mỹ viện này thế nào.

Mọi người có ai biết gì về thẩm mỹ viện kangnam này không nhỉ? Ai biết chia sẻ thông tin cho mình xin review đánh giá thẩm mỹ viện kangnam với nhé.

Mình cần gấp nên mới phải lên đây nhờ các chị tư vấn. Hy vọng nhận được sự giúp đỡ của các bạn.

hoangyen92 thích bài này.

2. hoangyen92

hoangyen92 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có nhầm ko chứ mình thấy hình như thẩm mỹ viện Kangnam chỉ có 1 cơ sở với ở chỗ Quan Trung thì phải. Kangnam này thì nổi tiếng rồi.

3. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Nguyễn Du thì phải, trước ở Quang Trung nhưng mới chuyển qua Nguyễn Du hay sao ấy, hôm trước mình qua Quang Trung thì ko thấy nữa mà. Với lại Kangnam này ở HN bạn nhé

4. KhomGia

KhomGia Active Member

• 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Khọm cũng không giám đánh giá thẩm mỹ viện kangnam nhưng Khọm thấy nhiều mẹ làm dịch vụ bên này về đều review ok. Trc khọm cũng đến tư vấn căng da mặt nhưng chưa có điều kiện nên chưa làm đc. Khọm xin chia sẻ mấy ý về tmv này nhé:
    1. Cơ sở, trang thiết bị rất ok
    2. Phòng ốc khỏi pải bàn (sạch sẽ, thơm tho ko như mấy spa khọm đến)
    3. Từ Nhân viên tư vân đến bs đều nhiệt tình
    4. ghét cái là chờ đợi lâu (chắc hôm đó có khuyến mại nên đông, đợi hàng giờ đồng hồ)
    Vì chưa làm dv nên chỉ có mấy ý đó thôi ah.

5. hiennt1989

hiennt1989 Member

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

e làm bấm mí bên kangnam rồi. theo đánh giá của mọi ng thì nhìn cũng đẹp ah. còn về lâu dài thì chưa biết thế nào thôi. ko biết @Bánh bèo muốn làm chỉnh sửa chỗ nào?

6. Bánh bèo

Bánh bèo Member

• 113 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hi
    Hi, cám ơn bạn đã reply. Mình cũng định bấm mí thôi. Bạn bấm mí ở đó đẹp thì mình OK rồi, mà bạn bấm mí hết bao nhiêu tiền thế?

7. ThanhHang

ThanhHang Member

• 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn e cũng đang tìm hiểu bên này, thấy nó bảo xem review của khách hàng thấy rất ổn về dv ở đây, bạn e tìm hiểu về nâng mũi, có c nào nâng mũi ở kangnam chưa ah?

8. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

9. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Kangnam làm ăn uy tín ra phết đấy, họ làm cũng ok mà, mấy dịch vụ như xóa xăm, nâng mũi ở chỗ này rất tốt

10. PhươngMaiChi

PhươngMaiChi Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghe nói thẩm mỹ viện kangnam hợp tác với bên HQ, đội ngũ bác sĩ cũng là người HQ luôn,chắc là họ làm ăn tốt đấy không phải lo đâu, còn địa chỉ thẩm mỹ viện kangnam chính xác ở đâu thì mình cũng chưa tìm hiểu, chỉ tìm hiểu qua trên mạng các dịch vụ của họ thôi

11. NgânVũ

NgânVũ Member

• 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thì chỉ làm mỗi 1 dịch vụ tắm trắng ở đây còn những dịch vụ khác không biết nên cũng không dám đánh giá về thẩm mỹ viện kangnam. Nói về dịch vụ em làm thì em thấy tắm trắng ở kangnam cũng được, tuy không trắng như các mỹ nhân VN mình nhưng da em cũng thấy trắng lên nhiều so với làn da trước kia, như thế là cũng được rồi.:):):)

12. Mẹ Ori

Mẹ Ori Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chủ thớt định bấm mí à, mình bấm mí ở đây rồi :D:D nhiều người khen mắt mình lắm, thớt có ý định bấm mí thì làm ở đây được đó. Đợt mình làm chỉ có bấm mí HQ, vừa rồi mình lên thấy có bấm mí mắt dove eyes duy trì kết quả vĩnh viễn luôn đấy, thớt thử tìm hiểu xem:p

13. Ngọc Bích Trần

Ngọc Bích Trần Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện này có tiếng đấy thớt ạ, em cũng từng đi trị nám ở đây rồi. Trước đi tìm hiểu thấy mọi người khen và khuyên đến đây nhiều lắm nên em mới tin tưởng đến đây làm:D

14. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở đây nhiều người làm dịch vụ ở kangnam nhỉ, em cũng đang tìm hiểu dịch vụ trị nám ở đây. Không biết nhiều người trị nám ở đây khỏi chưa hay mỗi mẹ @Ngọc Bích Trần thôi.

15. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m thấy ddtm nhiều ng làm ở kangnam rồi lắm ấy
    m thì k biết về các dịch vụ khác lắm nhưng mà nâng mũi thì đợt trước thấy có cái info đánh giá thẩm mỹ viện kangnam mà bảo tận 90% ng đã làm rồi đều hài lòng với dáng mũi
    chẳng biết là thật hay là quảng cáo nữa

16. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thật ah bạn
    ở đây có vẻ nhiều người quan tâm kangnam thế
    mình đang muốn đi nâng mũi mà nghe thông tin của bạn hot thế :))
    muốn tìm thêm các đánh giá về thẩm mỹ viện kangnam để yên tâm làm hơn :))

17. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bên kangnam là nổi mấy cái dịch vụ hàn quốc này, với trị mụn, trị sẹo cũng hót phết đấy

18. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

đánh giá thẩm mỹ viện kangnam nhìn chung là m.ng đều nói tốt, mấy cái dịch vụ như là phẫu thuật HQ thì có vẻ nổi, nhưng mà chủ thớt định làm dịch vụ gì ở đấy?

19. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ở trong dđ m thì mấy đánh giá về thẩm mỹ viện kangnam cũng k tồi đâu các chị :)) nhiều người tin tưởng lắm :))

20. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nói chung là bên đấy cũng hên xui theo dịch vụ lắm, như là mắt vs mũi thì ngon lành, nhưng mụn thì vẫn có ng kêu là đắt