Xin tips giảm béo bụng cho dân văn phòng

Xin tips giảm béo bụng cho dân văn phòng

Chia sẻ trang này

1. Hoàng Hằng LC

Hoàng Hằng LC Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,997 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Từ hồi đi làm ngồi nhiều bụng mình đầy 1 rổ mỡ. Hồi sinh viên rảnh rang thì có thể tập luyện mỗi ngày nhưng giờ bận quá, deadline ngày nào cũng ngập mặt. Bữa soi gương nhìn bản thân tàn tạ mà phát hoảng. Giờ có cách nào giảm béo bụng mà không cần tập luyện không mọi người? Kiểu ăn kiêng hoặc dùng giảm cân detox cơ thể hay dùng Keto slim như diễn viên Lan Phương thì có hiệu quả giảm được mỡ bụng không nhỉ? Mong mọi người chia sẻ giúp.

2. uocmuon092

uocmuon092 Active Member

• 233 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Bạn thử dùng phương pháp giảm cân kiểu detox xem. hiệu quả chậm nhưng an toàn và tốt cho sức khỏe b nhé.
    Con em mình nó detox rau củ quá, cũng giảm đc 1-2kg/tháng.

3. Hoàng Hằng LC

Hoàng Hằng LC Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e cứ tưởng detox thì phải giảm cân nhanh chứ chị nhỉ, kiểu loại hết mỡ thừa mỡ độc thì cũng gầy nhanh, chứ tháng giảm đc có 1-2 kg thì hè này em chắc vẫn nhìn chảy mỡ ra quá :(

4. Queen Bridal Studio

Queen Bridal Studio Member

• 49 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

M năm nay cũng gần 40 tuổi, làm ở vị trí có thu nhập khá ổn nên m cũng có đầu tư đi spa và dùng nhiều cách giảm béo hiện đại rất hiệu quả nhưng chỉ được một thời gian ngắn thôi lại bị tái béo
    Vì tuổi càng lớn thì bụng càng tích mỡ và chảy sệ
    nên giảm được mấy tuần thì lại béo trở lại.
    K biết dùng thực phẩm keto slim mà cái cô lan phương này dùng thì có an toàn và hiệu quả giảm cân ổn định k nữa?

5. Lý Phạm

Lý Phạm Member

• 86 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chịu khó tập thể dục, đi bộ đều đặn mỗi ngày và bữa tối chỉ ăn salad xà lách cà chua là sẽ giảm cân đc bạn nhé.

ThamMyHoangTuan thích bài này.

6. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bây giờ hot nhất vẫn là giảm cân keto chị ạ. K phải nhịn ăn, mà còn ăn toàn thịt cá, chỉ cần kiêng tinh bột, đường, trái cây... thôi
    Em ăn theo chế độ keto từ hồi ở nhà cách ly xã hội chống covid19, kết hợp thêm dùng thêm thực phẩm giảm cân Keto slim nữa hiệu quả cực kỳ.
    10 ngày đầu đã giảm đc 2kg. Sau 1 tháng giảm 4.6 kg đó. Giờ đang từ 64 kg về còn 57 kg sau 39 ngày áp dụng.
    Tập tành thì các động tác đơn giản trong nhà với ngày leo lên leo xuống cầu thang nhà ở chung cư 2 vòng thôi.

7. Hoàng Hằng LC

Hoàng Hằng LC Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị ơi, chưa đầy tháng rưỡi mà chị giảm đc 7kg cơ à? Chị có thấy người mệt ko? K ăn trái cây da có bị xạm đi k vậy?

nhungnhi561 thích bài này.

8. Ponpon Bike

Ponpon Bike Member

• 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chế độ ăn kiêng giảm cân Keto được thừa nhận đem lại hiệu quả giảm cân, cải thiện sức khỏe và có dấu hiệu ngăn ngừa một số bệnh. Vì nó là chế độ ăn ít carb, protein vừa phải, ăn chất béo cao hơn. Tuy nhiên cần kiên trì thực hiện vì k p ai cũng tuân thủ đúng chế độ này đc.

9. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 225 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ko hề mệt đâu bạn. Thịt cá vẫn ăn hàng ngày mà, có phải nhịn đâu nên cơ thể khỏe như voi luôn ấy. Chỉ thèm trái cây nhỏ dãi mà ăn đc mỗi dâu tây thôi.
    Cái quan trọng là mình dùng bộ thực phẩm giảm cân Keto slim đã có cần tây keto slim dùng detox, thải độc tố, mỡ thừa nên người thấy nhẹ nhõm, da dẻ sáng chứ k bị xạm. Còn viên sủi keto slim thì ngăn hấp thu chất béo, giúp giảm béo và không bị tái béo lại đâu.
    M dùng yên tâm lắm vì nguyên liệu đều tự nhiên như cần tây tươi, trà trắng, trà đen, trà xanh, rong nho biển... đc nhập khẩu từ nhật ý.
    Hy vọng là hết tháng 5 này là về form chứ chiều cao 3m1 cưa đôi mà nặng 57kg vẫn còn béo ấy

10. ThamMyHoangTuan

ThamMyHoangTuan Member

• 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tập tành đi bộ thì cũng phải thế nào nữa chứ ngày xưa Trư bát giới toàn ăn chay với đi bộ lấy kinh 10 vạn 800 trăm dặm mà vẫn béo tròn à.

11. Hoàng Hằng LC

Hoàng Hằng LC Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dạ, em cũng thấy yên tâm hơn rồi. E cảm ơn các chị nhiều ạ.

12. zimmypro88

zimmypro88 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạo này bụng tớ cũng to quá, đang phải ăn khoai để giảm cân đây

13. kienlunvakiencang

kienlunvakiencang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ăn ít tập thể dục nhiều thì mới giảm cân dc