Xin tư vấn đi tắm trắng ở thẩm mỹ viện có hiệu quả không ?

Xin tư vấn đi tắm trắng ở thẩm mỹ viện có hiệu quả không ?

Chia sẻ trang này

1. nguyetanh

nguyetanh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,519 Lượt xem

• 19 Lượt trả lời

2. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

híc, da trắng mà như bạch tạng thì nhìn thiếu sức sống, lúc nào cũng như cớm nắng ý nhỉ. thà da thế nào cứ để như thế còn hơn....

3. lekieunhu

lekieunhu New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da mình cũng ko đc trắng lắm, thấy trên Facebook share nhiều về kem trộn làm trắng, giá lại ko đắt lắm nên cũng đang muốn mua về dùng thử đây. bạn nói thế thì...

4. nguyetanh

nguyetanh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ừm, thì thế mới chán bạn ah.
    híc, thì đấy, e thấy trên mạng có quảng cáo bán loại kem trộn tắm trắng thế là máu lên mua về dùng, giờ trắng thì trắng thật nhưng nhìn ảo lắm mấy chị ah. cảm giác da mỏng đi bao nhiêu

5. songthao

songthao New Member

• 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chị cùng cty mình mới đi tắm trắng ở thẩm mỹ viện về, nhìn trắng mà kiểu tự nhiên, trông xinh mà nhìn sang lắm

6. lekieunhu

lekieunhu New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lúc e dùng có bị ngứa rát gì ko? thấy nhiều ng thì cũng kêu trắng, nhiều ng kêu bị ngứa rát với 1 thời gian thì da bị sạm đi nên nge lại thấy run, chả dám dùng

tắm trắng ở thẩm mỹ viện chắc là đắt lắm nhỉ?

7. nguyetanh

nguyetanh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

lúc e dùng ý, bôi kem trộn vào thì cảm giác hơi rát rát, như kiểu lúc đấy da bị lột đi. sau bôi kem dưỡng trắng da chị ah. thấy bảo kem đấy của THái.e chuột bạch rồi, trắng thì trắng nhưng mà da yếu lắm\

8. nguyetanh

nguyetanh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko biết chị ấy tắm trắng ở đâu c nhỉ? nếu trắng đều, da hồng hào thì nhìn sẽ tự nhiên hơn thật

9. songthao

songthao New Member

• 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thấy chị ấy bảo tắm trắng ở tmv Đông Á, chỗ Kim Mã ấy. tắm trắng hình như hết có 8 triệu thôi

10. nguyetanh

nguyetanh New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhưng chỉ cần tắm 1 lần là trắng thôi hả c? vì e cũng tham khảo qua, hình như tắm trắng ở tmv phải mấy lần mới trắng cơ. mà da e lại cũng trắng rồi nhưng kiểu trắng xanh, trắng yếu thì ko biết có khắc phục đc ko

11. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

chắc tùy thuộc từng loại da, nếu da trắng rồi thì liệu trình ít hơn. da nâu, khó đào tạo thì chắc phải làm nhiều lần hơn.
    c cứ ra đấy ng ta tư vấn cho xem tình hình thế nào.

12. thaomai24

thaomai24 New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tắm trắng tại thẩm mỹ viện Nam Seoul ok lắm nhé, tắm xong da trắng mịn, sờ thích cực

thuyhuyen thích bài này.

13. Pensilia

Pensilia New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dĩ nhiên cũng phải tùy thẩm mỹ viện chứ, tuy nhiên theo mình thì hiệu quả, nếu không hiệu quả sao họ kinh doanh được, nhưng bạn phải chọn thẫm mỹ viện nào có bác sĩ nhé,

Đừng bán thân, ham rẽ đến những chỗ spa hay salon rẽ tiền mà tự làm thì chết luôn, chứ hiệu quả gì?

Còn phương pháp làm sao trắng, thì nên tìm hiểu thêm trên mạng đấy

14. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Haizz, nhắc đi và nhắc lại chị em làm đẹp : Đam mê cái đẹp ko có tội ( e cũng mê đẹp lắm ) nhưng đam mê tới mức mù quáng và bất chấp tất cả thì e thua. TUYỆT ĐÓI không bôi trát những thứ không rõ nguồn gốc và để đảm bảo thì nên lựa chọn các trung tâm thẩm mỹ uy tín.

thứ nhất : kem trộn ko có nguồn gốc tuy có thể có tác dụng nhanh nhưng cái gì cũng có hai mặt thì chắc chắn sẽ có tác dụng phụ
    thứ hai : có vấn đề gì thì các chị em túm tóc ai ? đứa bán hàng xong là xong, nó phủi tay. Nếu chị chọn trung tâm uy tín có feedback tốt, lâu năm thì dựa vào uy tín của họ sẽ ko có vân đề gì.
    ....

đầu tiên chị cần khám da : xem da thuộc loại gì, phác đồ điều trị và tuyệt đối ko bôi trát linh tinh khi chưa có chỉ định của bác sĩ/ chuyên gia. Chị ở Hà Nội thì có thể qua 40A Cửa Đông hoặc 80 Trần Duy Hưng ( TM Thu Lâm , Hotline: 0912 225 130 - 0947.161718 ) để khám da và có các lời khuyên hợp lí - chỗ này e tin tuởng

15. nhunghp

nhunghp Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

thu lâm trc chẳng bị báo họ nói là làm ăn ko ra gì mãi còn gì.
    chả dại các chị ah. nên cẩn thận nhé.

16. kenly Thai

kenly Thai New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy ở TMV Thanh Quỳnh khách tắm trắng cũng khá đông ,hỏi giá ở đó khoảng 2 triệu 5 trăm / 1 lần tắm . Em cũng đang chờ xem mấy chị đến đó làm hiệu quả không thì mới dám làm.

17. LinhChi

LinhChi Active Member

• 278 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trc c bạn e mua vuocher mát xa bên Thanh Quỳnh, nhân viên bên đó làm uể lắm, lại còn chèo kéo mua sp về dùng đấy c ah

18. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thì cũng tầm giá bên Thu Lâm

19. kenly Thai

kenly Thai New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thì ở đâu họ cũng mời mua sản phẩm mà chị nếu sản phẩm họ tư vấn tốt thật mà hiệu quả thì em cũng mua dùng thôi vì đằng nào mình chẳng mua để dùng hả chị . Một năm em nhờ người nhà mua ở nước ngoài về còn nhiều hơn mua hàng trong nước ấy chứ . Quan trọng là hiệu quả đến đâu ấy chứ . Em thấy các chị nói bên Thanh Quỳnh mấy bé nhân viên trông cũng chân chất chứ không chảnh đâu .

20. kimdung

kimdung Member

• 98 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

trc chị cùng cty mình cũng đến Đông Á tắm trắng . giá cả ở đó ko biết thế nào. Nhưng nói chung là nhìn xinh lắm. da trắng hồng chứ ko kiểu trắng bạch đâu.