Xin tư vấn địa chỉ nâng ngực ở đâu tốt

Xin tư vấn địa chỉ nâng ngực ở đâu tốt

Chia sẻ trang này

1. tuyethanh

tuyethanh New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,829 Lượt xem

• 29 Lượt trả lời

2. gaubeo

gaubeo Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

haiz...mình sinh nở xong vòng một cứ sơ tán đi đâu cả, nghe bảo ăn nhiều đu đủ cũng cải thiện í nhiều, cả tuần nay e toàn ăn đu đủ thôi ah. Đang xem trong một tháng có tiến triển gì ko.Còn chỗ nâng ngưc tốt nhất thì chị nên tham khảo các tmv liên kết với nước ngoài c ah, e thấy công nghệ nâng ngực nước ngoài là an toàn và chất lượng nhất, c có thểm tham khảo một số tmv như: khơ thị, bv kangnam, bv 108, chợ rẫy,..

3. nguyenminhanh96

nguyenminhanh96 Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nâng ngực thì gần như tmv nào cũng làm mà. c cứ tìm tmv nào to nhất, hoành tráng nhất mà tìm hiểu ah. như mih thì mih thấy khơ thị chỗ q1 khá oke, nhìu ng làm vì cũng khá uy tín

4. gaubeo

gaubeo Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

khơ thị là tmv chỗ sương nguyệt ánh q1 đúng k ạ, hoành tráng to vật vã mà, thấy hay có ng nổi tiếng ra vào k à

5. nguyenminhanh96

nguyenminhanh96 Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuẩn rồi bạn mih cũng ms được giới thiệu ghé 1 lần mà thấy mê lun :))

6. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hôm trước em có gặp chị họ, lâu lắm rồi ko gặp lại. Dạo này nhìn c ấy xinh mà vòng 1 thì phập phồng như gái mới lớn. Hỏi mới biết thì ra bà ấy mới đi nâng ngực ở thẩm mỹ viện khơ thị được gần 3 tháng. Nhìn công nhận khác trước thật. Thấy bà ấy khen lắm nào bsi nước ngoài, cơ sở vc hoành tráng. Mây.s ngày đầu cũng đau tầm sau 1 thangs thì mới hết hẳn. Muốn cái thiện mà ...

7. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thấy bả kêu làm ngực nội soi ở khơ thị nên cũng đang mún tìm hiểu nè vì nhìn mê quá trời

8. mattroi24

mattroi24 Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mih cx có tìm hiểu nhìu pp nâng ngực của nhìu tmv có tiếng r nhưng mih cx thấy ưng nhứt cái nâng ngực nội soi của khơ thị. ở đây có nâng ngực bằng túi bề mặt xốp. thấy bảo công ngệ này mới , mà nâng ngực giảm thiểu khả năng túi độn bị xơ cứng, giúp mềm mại, nhìn tự nhiên lắm.

9. mattroi24

mattroi24 Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

meodenden thích bài này.

10. meodenden

meodenden Member

• 99 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

11. mattroi24

mattroi24 Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vốn dĩ cái nâng ngực nội soi này của khơ thị mình thấy bác sỹ cũng khéo chọn nhưng vùng mổ có thể dấu đc vết mổ mà

12. vanle87

vanle87 Member

• 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mih thấy nâng ngực nội soi mơ từ nách là hợp lý nhất

13. vanle87

vanle87 Member

• 69 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chỗ đó che đc sẹo tốt nhất

14. camtu89

camtu89 New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trc mih cx có tìm hiểu bvtm & bsi thực hiện thì do e đã từng cắt mí trên ở kangnam sài gòn nên e tập trung tìm hiểu ở đây, thêm bsi Vân của bv Thanh Vân & bsi Tú Dung của bv JW hàn quốc. Do đây là những bv lớn và hay đc lên sóng truyền hình tư vấn thôi chứ e ko có ng qen làm ở đấy. Vđe phát sinh ở đây là bsi Vân & bsi Tú Dung thì cp khá cao, thời điểm e làm giá chênh so vs kangnam tầm 15-20tr. Đang lúc phân vân thì e nhớ ra là có con bạn cũng đã từng nâng ngực nên hỏi thăm nó làm bsi nào. Chuyển hướng 180 độ khơ thị. Check lại cp thì ở đây & kangnam giá tương đương nhau nên e quyết làm ở khơ thị luôn vì bạn e ngực nó làm khá đẹp ạ.

15. camtu89

camtu89 New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mih vote cho khơ thị khoản cskh nữa, rất nhiệt tình và chu đáo

16. tuyethanh

tuyethanh New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em xin thêm chút kinh nghiệm c ơi

17. camtu89

camtu89 New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trộm vía được bác Sĩ mát tay, e có ảnh chụp bác sĩ thăm khám và y ta chụp nhưng e k tải lên này đc. Mấy ngày đầu mệt lắm các mẹ ạ, nhức nữa, đau thì ko do có thuốc giảm đau, Em nằm ở viện 1 ngày sau khi nâng, rồi được đưa về TMV nằm cũng khỏe, không ào, được y tá chăm sóc 24/24, có người thân em có có mang lên ăn thôi chứ cũng không ở lại lâu, vì sau khi làm hầu như em toàn ngủ và ngủ.

18. khoaimat

khoaimat New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nâng ngực không phải là cái gì đó nguy hiểm nhưng bạn cần phải chọn các thẩm mỹ viện uy tín để phẫu thuật nâng ngực nhé. Có như vậy mới tránh được các nguy cơ không đáng.

19. khoaimat

khoaimat New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng định làm ngực nữa nè chị, em cũng đang tìm hiểu về khơ thị, tại có nhỏ bạn chung lớp em nó nói chị hai nó làm ngực chỗ đó đẹp, mà em tìm hiểu thử thì thấy nhiều review nói là được á, chị cũng tìm hiểu bên đó thử thế nào

20. Pitu

Pitu New Member

• 12 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nâng ngứcize325.jpg
    Bạn gái này mới làm ngực ở Kangnam nè, hôm nọ tớ thấy share lên fb có nhiều người vào hỏi kinh nghiệm lắm. Bạn chủ thớt qua tham khảo xem sao