xin tư vấn địa chỉ phẫu thuật nâng ngực ở đâu tốt ạ

xin tư vấn địa chỉ phẫu thuật nâng ngực ở đâu tốt ạ

Chia sẻ trang này

1. mitdac21

mitdac21 Member

• 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,923 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

2. congat

congat New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác phẫu thuật hỏng mà khách có bị làm sao thì phải chuyển cơ sở gấp. Nếu cần chuyển văn phòng thì gọi bên em nhé. Nhanh chóng, giá rẻ, gọn nhẹ. Ra đi không một tiếng động.

3. vanle87

vanle87 Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em đây chị, sinh nở xong vòng một cứ sơ tán đi đâu cả, nghe bảo ăn nhiều đu đủ cũng cải thiện í nhiều, cả tuần nay e toàn ăn đu đủ thôi ah. Đang xem trong một tháng có tiến triển gì ko. Còn chỗ nâng ngưc tốt nhất thì chị nên tham khảo các tmv liên kết với nước ngoài c ah, e thấy công nghệ nâng ngực nước ngoài là an toàn và chất lượng nhất, c có thểm tham khảo một số tmv như: khơ thị, bv 108, chợ rẫy, đông á..

4. haheoxinhdep

haheoxinhdep Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy ngực bé dễ mặc đồ ý có sao đâu ta, ng ngực to thì ao ước ngực bé

5. mitdac21

mitdac21 Member

• 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đấy là c có ngực c mới nghĩ thế đó, chứ mà lép thì sẽ thấy tự tin chán lắm c ơi

6. banhkhoaitep

banhkhoaitep New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy cái vấn đề chọn bác sĩ là rất quan trọng đấy ạ! Vì bây giờ nhiều bác sĩ linh tinh lắm, riêng nâng ngực cứ nên chọn địa chỉ uy tín, bác sĩ có tay nghề cao thì mới yên tâm được.

7. banhkhoaitep

banhkhoaitep New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đợt trước có người nhà đi mổ, mình có vào chơi, ngồi nói chuyện với 1 chị nâng ngực. Thấy chị ý nói là đau lắm [​IMG] Nhưng chị ấy cho mình xem ngực cũng tròn và đẹp lắm.

8. mattroi24

mattroi24 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ở đâu? Nếu ở sg thì bạn qua tmv khơ thị mà làm đi tmv này làm khá oke và uy tín.\

9. mattroi24

mattroi24 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mà hình như giờ làm ngực là có 2 loại túi ngực thôi phải k các mẹ

10. nguyenthanhha90

nguyenthanhha90 New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy nơi bạn ns mih thấy toàn bv lớn cơ mà mih thấy khơ thị có vẻ là tối ưu nhất vì có nhìu ng làm ở đó lắm nè, mih toàn thấy khen thôi vì nhìu ng làm ngực ở đó đẹp quá trời

11. khoaimat

khoaimat New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước em có gặp chị họ, lâu lắm rồi ko gặp lại. Dạo này nhìn c ấy xinh mà vòng 1 thì phập phồng như gái mới lớn. Hỏi mới biết thì ra bà ấy mới đi nâng ngực ở tmv khpow thị chỗ sương nguyệt ánh được gần 3 tháng. Nhìn công nhận khác trước thật. Thấy bà ấy khen lắm nào bsi nước ngoài, cơ sở vc hoành tráng. Mây.s ngày đầu cũng đau tầm sau 1 thangs thì mới hết hẳn. Muốn cái thiện mà ...

12. mattroi24

mattroi24 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thích thì nhích thôi b ơi [​IMG])

13. khoaimat

khoaimat New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thích thì thích lắm mà xèng chưa có b ơi [​IMG]))

14. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa mới làm ngực xong 2 ngày. Nói sao nhỉ? Cảm giác ko phải quá đau đến mức ko chịu đựng được. Chỉ đau buốt tê tái sau khi vừa phẫu thuật ra, sau đó thêm cái đau thốn khi đang nằm xong được đỡ dậy ngồi hoặc đi. Cảm giác đó e bị ám ảnh. Riêng e thì sau 2 hôm ở viện về e ngủ võng và kê gối thật cao, như kiểu đang ngồi ngủ vậy, thì cảm giác đau sẽ ít hơn và e đi lại nhẹ nhàng sau 2 ngày phẫu thuật. Đến hôm nay ngực vẫn còn hơi sưng nhưng ko đến nổi quá khó chịu đâu ạ. Các chị cứ lấy hết can đảm làm cho đẹp mình, luôn luôn có tư tưởng làm sẽ rất đâu thì cơn đau sẽ giảm đi. Còn chủ quan thì chết ngộp trong cơn đau đấy ạ ������

15. mitdac21

mitdac21 Member

• 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị nhanh thế, thế là chị chịu đua giỏi r đấy

16. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

17. mitdac21

mitdac21 Member

• 44 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

18. hoanglan95

hoanglan95 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng r b,thấy đứa cx chỗ làm làm đẹp, mih quyết định nhanh lắm thế mà làm cx oke, ưng CSKH. mih làm xong r mà vẫn có nv gọi điện hỏi thăm