Xin tư vấn về cách giảm béo với bột cần tây keto slim tại nhà?

Xin tư vấn về cách giảm béo với bột cần tây keto slim tại nhà?

Chia sẻ trang này

1. Maimaimotty

Maimaimotty Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

• 1,638 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Anh chị ơi, em dân văn phòng, ngày nào cũng ngồi chôn chân trong phòng liên tục 8 tiếng, chưa kể thời gian làm ngoài giờ, làm việc riêng các thứ nữa. Giờ bụng em sắp thành cái trống đến nơi rồi trong khi chân tay vẫn tong teo, nhìn mất cân đối cực kì, em cũng không có thời gian đi tâp, mà dịch dã thế này đến phòng tập cũng thấy hãi. Em đang nghiên cứu thay đổi khẩu phần ăn của mình trước, bắt đầu với việc uống detox, uống bột cần tây keto slim để giảm beo mà không cần phải tập luyện quá hà khắc mỗi ngày. Theo các chị như vậy có thực sự giảm được mỡ bụng không ạ? Rất mong được các chị tư vấn, giúp đỡ!!!

2. quangminh205

quangminh205 New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ăn uống hợp lí, ăn eat clean, tránh đồ dầu mỡ, đồ ngọt, sinh hoạt điều độ + tập gym thì may ra chứ uống detox không chắc chỉ đẹp da :)

3. minhanhth

minhanhth Member

• 83 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Uống cần tây tươi keto slim cũng giảm béo được kha khá đó bạn nhưng phải kiên trì uống mỗi ngày, khoảng 1,2 tháng mỡ mới giảm từ từ chứ không phải uống cái sụt kí ngay đâu chủ top. Chị nên kết hơp ăn uống sinh hoạt hơp lí thì sẽ nhanh có tác dụng hơn. Như em uống tháng đầu giảm đc 2.6 ký, tháng sau giảm đc 1.8 ký, thế là sướng rùi hihi

4. Maimaimotty

Maimaimotty Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhiều, em cũng có đang ăn theo chế độ keto rồi mà nhiều lúc không kiên trì được, nhìn hoa quả ngon, nhìn bánh mứt ngọt là thèm ko chịu nổi, thế là cứ đâu lại đóng đấy, chán lắm ạ.

5. thanhha14

thanhha14 Member

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vote nàng đi hút mỡ bụng, 1 tiếng sau đi ra bụng như siêu mẫu chả phải ăn uống, tập tành gì ;)
    Cần thiết thì kangnam, hoàn mỹ, đông á còn có dịch vụ tạo hình thành bụng, làm xong cái eo như gái 18. Mỗi tội, xiền phải nhiều, 50-80 củ thì phải, em nghe thiên hạ đồn vậy

Maimaimotty thích bài này.

6. Maimaimotty

Maimaimotty Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thế chắc em phải cày dài mới đủ ngân sách, mà năm nay làm ăn đói kém, dịch dã như này cày cũng mệt lắm chị ơi :p:p

7. vubich

vubich Member

• 83 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Giảm mỡ bụng có nhiều cách, bạn tham khảo 1 trong số những phương pháp sau nhé:
    - Tập thể dục, các bài tâp tập trung vào vùng bụng.
    - Tập ăn healthy, tránh các đồ dầu mỡ, tăng chất xơ uống cần tây tươi hoặc dạng bột như keto slim hay dùng Bữa sáng cân bằng Keto diet. Mà tốt nhất, bạn đang ăn keto rồi thì chịu khó tuân thủ, mình thấy nhiều người khen đây là chế độ ăn giảm cân nhanh mà k sợ đói, có khi ăn cả con gà còn không béo bằng ăn 2 bát cơm ấy. Chế độ ăn keto này gần như phải loại bỏ hoàn toàn tinh bột và đường.
    - Kết hợp các loại kem tan mỡ, đai đánh tan mỡ bụng xem sao nha.

Maimaimotty thích bài này.

8. ngocnghech

ngocnghech Member

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình mới sinh bé xong được hơn 6 tháng rồi, không biết có uống được không nhỉ? Chư người ngơm xồ xề quá, tự ti ghê lắm

hoangngocanh12 and Maimaimotty like this.

9. Maimaimotty

Maimaimotty Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Như chị nói thì phải “tam kiếm hợp bích” là mới ăn thua đúng k ạ?
    Thế thì em phải quyết tâm thôi.

10. Namnp

Namnp Active Member

• 151 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bột cần tây keto slim này không những giảm béo mà uống còn đẹp da, thải độc cơ thể rất tốt.
    Tinh bột cân tây tươi thực sự rất tốt cho da và cơ thể luôn.
    Mình trước rất chịu khó mua về nhà rửa sạch, xay như kiểu sinh tố để uống thấy sáng da, mịn màng hơn, mà người cũng thon gọn, nhẹ nhàng, linh hoạt hơn nhưng mỗi tội lách cách mà hiệu quả lại lâu.
    Uống luôn bột cần tây keto slim này thì tiện lợi, gọn nhẹ hơn mà tác dụng cũng nhanh hơn, bền vững hơn.

11. hoangngocanh12

hoangngocanh12 New Member

• 29 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tớ thì cai sữa cho con rồi mới uống, cơ thể nhẹ nhàng hơn hẳn, không bị thèm ăn đâu, uống hơn 2 tháng rồi thấy bụng cũng gọn lại trông thấy, mấy vết nám mờ lúc bầu bé cũng lăn mất. Nchung da dẻ hồng hào dễ chịu lắm

12. June

June Member

• 146 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thớt thử uống nước chanh vào buổi sáng xem sao, pha chanh muối theo tỷ lệ 1/2 quả chanh pha với 250ml nước ấm và một chút muối trắng để uống thay nước lọc. Ngoài ra, cũng có thể sử dụng chanh ngâm muối để pha nước uống cũng được đc đó. Nước chanh muối giúp thải độc cho cơ thể, thúc đẩy trao đổi chất và điều chỉnh sự cân bằng cho hệ tiêu hóa. Chẳng mấy bụng lại phẳng lì cho xem :):)

13. Maimaimotty

Maimaimotty Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cảm ơn lời khuyên của các chị nhiều ạ
    Em sẽ tham khảo thêm và áp dụng theo pp phù hợp nhất ạ!