Xóa hình xăm tại thẩm mỹ viện quốc tế Bally có an toàn không?

Xóa hình xăm tại thẩm mỹ viện quốc tế Bally có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. Phạm Hoa

Phạm Hoa New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 894 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Có mẹ nào đến thẩm mỹ viện Bally chưa cho mình hỏi với, Xóa hình xăm tại thẩm mỹ viện quốc tế bally có an toàn không? Ai biết chia sẻ cho mình đi, mình đang định qua đó làm nhưng vẫn đắn đo do chưa có hiểu biết gì về tmv này cả. :) Mọi người chia sẻ thông tin cho mình biết với nhé.

Cảm ơn các mẹ nhiều.

2. MyLe33

MyLe33 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa nghe thấy dịch vụ xóa căm ở bally bao giờ, ko biết ra sao nữa, nhưng hôm nọ đọc bài viết thì thấy tmv này mới nhập máy móc hiện đại lắm

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Giờ tmv nào chả có dịch vụ xóa xăm hả bạn, nếu đã là tmv quốc tế thì mình nghĩ Bally có dịch vụ xoa xăm là điều đương nhiên

4. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 261 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Xăm ở đâu xóa ở đó cho nó nhanh đỡ phải lăn tăn tìm hiểu chỗ nào xóa xăm, mất thời gian lắm :(

5. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có chỗ xăm thôi nhưng ko xóa xăm đâu bạn, mọi người hay xăm ở chỗ các thợ xăm nhỏ lẻ mà, họ chỉ xăm thôi chứ đâu có xóa xăm

6. thuhuongxt

thuhuongxt Member

• 113 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

e chỉ nghe nói ở tmv quốc tế bally nổi tiếng vs dịch vụ giảm béo thôi chứ xóa hình xăm thì chưa biết thế nào nữa :(

7. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Công nghệ xóa xăm chỉ cần nhập máy móc đạt tiêu chuẩn về là đc thì phải. Ko cần phải bác sĩ giỏi lắm nên mình nghĩ có máy móc thì sẽ làm đc thôi

8. thuhuongxt

thuhuongxt Member

• 113 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Máy móc hiện đại mà k có bác sỹ tay nghề cao thì cũng như 1 đống phế thải thôi bạn à, máy móc cũng cần có người điều khiển chứ :p