Xóa nếp nhăn tại thẩm mỹ viện Hoàng Gia bao nhiêu tiền?

Xóa nếp nhăn tại thẩm mỹ viện Hoàng Gia bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Minh Phương

Minh Phương New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,404 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Mọi người có ai đến Hoàng Gia rồi cho em hỏi Xóa nếp nhăn tại thẩm mỹ viện Hoàng Gia giá bao nhiêu tiền nhỉ? Em muốn đưa mẹ em đến đó xóa bớt vết chân chim trên khóe mắt để bà trông trẻ hơn chút, mẹ em mới ngoài 50 mà trông già trước tuổi, đi với bố em trông ko giống 2 vợ chồng chút nào. :(

Mọi người ai biết nói cho em với.

2. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn thử dùng lòng trứng gà xem. Để tiến hành chăm sóc da bằng trứng gà, bạn nhúng một miếng bông gòn vào lòng trắng trứng và chà xát lòng trắng trứng trên khuôn mặt của mình. Tiếp đó, tôi cứ để trứng gà tự khô trên mặt trong 1 giờ và sau đó rửa sạch với nước ấm.

3. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Xóa nếp nhăn tốn tầm trên dưới 10 triệu đó bạn, đó là phương pháp căng da mặt bằng chỉ.

4. maithihai

maithihai New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chuối là loại quả quen thuộc, dân dã và rất dễ kiếm tìm. Tuy thế, chuối lại được mệnh danh là “kho” chứa vitamin vì nó là nơi “hội tụ” những loại vitamin quý giá như vitamin A, C và B6.
    Cách thực hiện như sau: Bạn hãy nghiền nát một trái chuối chín, thêm một thìa nước hoa hồng, đánh đều các thành phần này lên với nhau, rồi thoa lên vùng da mắt trong vòng 30 phút, cho đến khi lớp mặt nạ se khô lại. Cuối cùng rửa sạch lại bằng nước lạnh.

5. hoa 1

hoa 1 New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bác sĩ cho rằng phụ nữ thường bỏ qua chế độ chăm sóc da ngăn ngừa lão hóa ban đêm khi họ mệt mỏi hoặc stress, vậy nên đừng đợi đến lúc bạn bị kiệt sức.
    "Các bệnh nhân cho tôi biết điều này thực sự giúp ích để họ duy trì thói quen đó hàng ngày." Bác sĩ Jessica Wu, trợ lí giáo sư da diễu của trường đại học Nam California cho hay.

6. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Phương pháp này liệu có được lâu ko bạn ơi, tmv Hoàng Gia dùng phương pháp này hả bạn?

7. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Giờ xóa nếp nhăn hầu hết dùng phương pháp căng da mặt đó bạn ơi. Chi phí tầm đó, tác dụng cũng phải được 3-5 năm đó bạn. Bạn sẽ trông trẻ ra đấy. :v