Xóa sẹo lõm bằng laser có thực sự hiệu quả?

Xóa sẹo lõm bằng laser có ảnh hưởng gì không?

Chia sẻ trang này

1. thanhpolla

thanhpolla Member

• 66 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6,651 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. kunlove

kunlove New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy bảo nhưng phương pháp này ko ảnh hưởng gì nhiều đến sức khỏe của chị nhiều đâu. Nếu có thể trị sớm đc thì tốt chị ạ, đỡ ảnh hưởng đến cs của mình, chứ mấy cái khoản sẹo mụn phiền phức lắm.

3. HoangYen

HoangYen Member

• 63 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Xóa sẹo lõm bằng laser e thấy cũng tùy nơi, với tùy cơ địa mỗi ng nữa. có ng thì đầy sẹo khoảng 50-60%. có ng thì đc hơn. nhưng quan trọng là phải chọn chỗ uy tín mà làm ah.

4. zen

zen Member

• 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thấy ở tmv, người ta xóa sẹo lõm bằng cấy da siêu điểm hoặc là lăn kim trị sẹo. mình cũng ko rõ là cách nào hiệu quả hơn.
    còn ko biét là trị sẹo bằng laser thì như nào.

5. ĐặngQuỳnhAnh

ĐặngQuỳnhAnh New Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ công nghệ hiện đại hầu như toàn dùng laser để chữa trị mà thớt, loại này không ảnh hưởng gì đến sức khỏe nhưng da thì em thấy sẽ yếu đi đấy.

6. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 78 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

EM cũng từng xóa sẹo lõm bằng laser đây thớt, không có ảnh hưởng gì đâu. Lúc đầu nhìn mặt có vẻ tàn tạ nhưng cuối cùng đâu vào đó hết.

7. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu về trị sẹo rỗ, thấy nhiều người đi trị nói trị bằng công nghệ này hiệu quả mà không ảnh hưởng gì đâu thớt.

8. ThuThuTrần

ThuThuTrần Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ nhiều người đi trị sẹo bằng laser rồi mà bạn thớt, ảnh hưởng gì đâu

9. Lê Thi

Lê Thi Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn dùng lăn kim trị sẹo rỗ cực kỳ hiệu quả bạn nhé. Chỉ cần đến các spa hỏi về lăn kim trị sẹo sẽ biết thôi.
    Nếu bạn ở Hn thì tham khảo thử spa Sắc Việt chỗ 40 Trần thái Tông nhé. Chỗ này bạn mình làm thầy nhiều người làm cái lăn kim trị sẹo này lắm.
    Bạn gọi sđt này hỏi nhé: 024 38 295 888 0911 649 346

Các file đính kèm: