Xóa hình xăm mất bao nhiêu tiền?

Xóa xăm ở thẩm mỹ viện mất bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. HongThoa

HongThoa New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 91,474 Lượt xem

• 58 Lượt trả lời

Em trai em theo bạn bè xăm trổ, cứ nhìn thấy hình xăm e sôi sục máu, các chị ơi giá cả xóa hình xăm hết bao nhiêu tiền vậy?
    Chả bao giờ biết đến cái dvu này nên em cũng chả biết giá cả thế nào nữa, mà em chứa ghét những ai xăm xọt gì. Khi xóa xăm có để lại sẹo ko nhỉ, vì em em nó xăm ở góc trán, mà để lại sẹo thì xấu cả mặt ah. A c nào nào đi xóa xăm rồi cho em cái giá xóa hình xăm em thảm kháo nhé. Em cảm ơn ah

2. Haan

Haan New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn này cũng giống mènh ghê, con trai xăm còn tàm tạm chứ con gái mà xăm thì thôi rồi. Trông giống giang hồ lắm, xóa xăm bạn nên tìm hiểu kỹ ko thì để lại sẹo đó. Bọn thu cúc này khá là nổi nhưng cô bạn em dị ứng với bọn này, nó bảo nhân viên tư vấn ở đó chả ra làm sao cả. haizzzzzz chả biết đâu mà lần

Anh Kiệt, quadautay and HongThoa like this.

3. Maihuong

Maihuong Member

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tùy thuộc vào diện tích, vị trí, màu sắc, độ sâu của hình xăm mà một liệu trình xóa xăm có thể diễn ra từ 4-8 lần, chi phí, giá cả xóa hình xăm có thể dao động từ 2tr – 5tr/lần điều trị. Căn cứ vào diện tích, vị trí, mực xăm, độ sâu bác sĩ sẽ đánh giá cụ thể chi phí xóa hình xăm là bao nhiều tiền.

HongThoa thích bài này.

4. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Bạn nói chắc gì em trai bạn đã đồng ý đi xóa chứ. :D

HongThoa thích bài này.

5. HongThoa

HongThoa New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cảm ơn chị nhé e đang phân vân ko biết có ảnh hưởng gì đến thẩm mỹ cũng như sức khỏe của nó ko. Sao xóa đến 4 -8 lần nhỉ mà mỗi lần 2-5 tr thì cũng cao nhỉ mỗi lần hết gần tháng lương của e rồi. Ko biết có chỗ nào rẻ mà chất lượng ko nhỉ?

6. Tuni

Tuni Active Member

• 796 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Tức là phải đến tmv nhiều lần đó bạn vì 1 lần điều trị không thể hết được ngay, tất cả mới hết 2-5 triệu thôi chứ 1 lần mà hết tầm đó thì chết

7. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Nhiều nơi quảng cáo xóa xăm nghe có vẻ dễ dàng, nhưng thực tế không phải vậy.

Biến chứng sẹo do xóa xăm bằng hóa chất nè bạn .
    Mình thấy k nên đi xóa xăm, nguy hiểm lắm

Hoàng Lan ruby thích bài này.

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 665 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cái này chắc bạn ra mấy cơ sở xăm họ xóa cho rồi, họ rạch da thì làm sao mà hết được. Giờ phải dùng công nghệ xóa hình xăm bằng laser chiếu vào da mà, da ko bị tổn thương chút nào luôn chứ đừng nói là để lại sẹo thế này.

9. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mình thì nghe nói là công nghệ Laze vẫn k xóa được hết hình xăm đâu nhé
    Hình như còn đau đớn nữa cơ @@

10. Tuni

Tuni Active Member

• 796 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Đâu nhỉ, mình thấy họ khẳng định như đinh đóng cột là ko đau mà. Nhiều người cũng đi xóa xăm và có sao đâu. Chỉ lúc xăm thì đau thôi. Mà hơn nữa các bạn biết có xóa hình xăm bằng laser tại hà nội thì tới chỗ nào không. Hình như có mấy cái thẩm mỹ viện xóa hình xăm thì phải
    ặc
    ẩm m

11. Lung Linh

Lung Linh New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xóa xăm hết hẳn mà bạn, không đau đâu. Người ta có ảnh minh chứng quá trình đây nè:

12. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 656 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Nhìn cũng thích đấy. :D Không biết làm thật có được như này ko hay đây là ảnh photoshop rồi nữa. :)) Mà giá cả xóa hình xăm mình thấy cũng rẻ, tầm 2 triệu thôi thì phải

13. cute 9x

cute 9x New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi hình xăm này trông ghê quá , xóa xăm kiểu này thì nguy hiểm quá , Bạn đến thử bệnh viện thu cúc xem sao , anh họ mình cũng xóa xăm ở đó về bảo là ok lắm , xóa hình cũng khá to mà ko thấy xẹo như vậy đâu ...

14. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Nhìn thế này là biết xóa xăm còn đau đớn hơn cả xăm rồi, hic biết thế này ngày trước ếu xăm nữa giờ nghĩ đến việc xóa nó đi thấy ghê thật

15. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Sẹo như này chắc làm chỗ vớ vẩn rồi hic thu cúc cũng có vẻ nổi tiếng đấy mẹ nào muốn xóa xăm cứ đến đây thử xem chứ để sẹo lồi nhiều như kia xấu lắm :(

16. Nam Phương

Nam Phương Member

• 176 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giờ đây nhiều người thích xăm mình mà, cá nhân mình thấy xăm ko có gì là giang hồ và hư hỏng cả, bạn mình nhiều đứa xăm mình nhưng sống tốt lắm

17. Tuni

Tuni Active Member

• 796 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện xóa hình xăm giờ cũng nhiều, xóa xăm cũng rẻ, đó chính là lý do nhiều người xăm mình hơn do thích thì xóa đi dễ dàng, xóa xăm chỉ mất vài triệu thôi

18. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình có lướt qua web của 1 tmv nào đó bảo có dịch vụ xóa xăm mà mình băn khoăn không biết xóa hình xăm mất bao nhiêu tiền nữa?

19. trangle

trangle Active Member

• 171 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Giá xóa xăm chắc cũng tiền triệu chứ không ít đâu các mẹ nhỉ ? nghe loáng thoáng thấy mấy chị ở công ty bảo cũng còn tùy vào kích cỡ hình xăm của mình nữa

20. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Xóa xăm ở thẩm mỹ viện mất bao nhiêu tiền?
    chi phí xóa xăm ở các tmv nó sẽ rơi vào 2-3tr 1 lần hay sao ấy bạn ak