Xóa hình xăm mất bao nhiêu tiền? | Page 3

Xóa xăm ở thẩm mỹ viện mất bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Lâm Japan

Lâm Japan Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

2. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giá xóa hình xăm mỗi nơi khác nhau, lại phụ thuộc vào diện tích hình xăm như yuki spa nói nên giá đó chắc là hình xăm của ông cũng to rồi. Để biết chính xác ông thử đi tư vấn vài nơi khác xem thế nào

3. Phượng ớtnb

Phượng ớtnb New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thớt không nói rõ hình xăm của em bạn to nhỏ, màu thế nào thì làm sao mọi người giúp bạn được chứ. Biết đâu nói ra có ngườ từng đi xóa xăm rồi họ biết rõ giá thì sao.

hai nam thích bài này.

4. Lâm Japan

Lâm Japan Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chỉ có đi tư vấn là rõ giá nhất thôi bạn, tham khảo trmọi người chỉ là ước lượng thôi chứ sao mà chuẩn được chứ.

5. Thẩm mỹ Nội khoa

Thẩm mỹ Nội khoa New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xóa xăm có 2 hình thức:
    1. Xóa xăm để lại sẹo: Phương pháp này bạn chỉ làm khoảng 2 lần là hết vì họ dùng laser co2 để xóa ( hiểu nôm na là dùng laser co2 loại bỏ phần da có mực xăm). Phương pháp này chỉ nên áp dụng khi bạn cần xóa xăm gấp ( trong vòng 2 tháng) như đi lao động nước ngoài, đi tuyển công an, phi công...
    Ưu điểm: thời gian nhanh, tối da 2 lần ( tháng/ lần) đảm bảo sau xóa mực hết hoàn toàn. Kinh phí rẻ ( tùy diện tích giá sẽ là 500k-5tr/ lần.
    Nhược điểm: Với người cơ địa sẹo lồi thì dễ để lại sẹo lồi or sẹo ko đẹp. Tuy nhiên, bs mà khéo tay, có kinh nghiệm xóa = pp này cũng tương đối ổn về thẩm mỹ
    1. Xóa xăm ko để lại sẹo: PP này làm khoảng 4-10 lần ( tháng/ lần) tùy thuộc độ nông sâu của mực xăm. PP này dùng Laser thế hệ mới ( ko xâm lấn) với bước sóng 532, 1064nm, 711....để làm mờ mực xăm dần dần.
    Nhược điểm: Thời gian điều trị kéo dài, kinh phí cao hơn pp trên khoảng 2-4 lần. Giá 500k- 10tr/ lần tùy diện tích. >>> đòi hỏi bạn và chính bs điều trị phải kiên nhẫn. PP này ko để lại sẹo tuy nhiên nếu nôn nóng điều trị với mức năng lượng cao mong hết nhanh thì có thể để lại sẹo trên vùng điều trị.
    Ưu điểm: điều trị đúng năng lượng thì ko để lại sẹo hay dấu vết gì.
    >>> Tùy điều kiện thực tế mà chọn pp cho phù hợp.

6. Lâm Japan

Lâm Japan Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xóa xăm mà để lại sẹo thì ai dám làm chứ. Nếu đi xóa xăm mà để lại sẹo thì thà không đi xóa xăm nữa còn hơn.

7. Hinashim

Hinashim New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chia sẻ với chị em cũng xóa xăm, nhiều bên xóa nhiều lần mà vẫn để lại sẹo rất đáng sợ, nếu em chị xăm hình to thì chị nên cẩn thận lựa chọn cơ sở uy tín.

Em qua viện 108 xóa xăm thì được y tá giới thiệu qua phòng khám tư BS Nghị trưởng khoa laze, hình của e cx nhỏ thì là 100k/cm2, hình càng lớn thì giá sẽ giảm đi thì phải, bạn em 80cm2 là 70k. Em xóa xó 3-5 lần thôi là hết hoàn toàn không sẹo. Bạn em trước làm trong viện 8 lần mới xong.

Chị cứ qua 34 Hòa Mã ý các bác sĩ đều có chuyên môn, chứ không phải mỗi cái máy cài đặt chung chung rồi chiếu tia đâu.

8. Tramtuyet

Tramtuyet New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi xoá xăm lông mày có bị lại sẹo không? Và nếu xoá đc thì da có trở lại như ban đầu lúc chưa xăm không vậy? Lông mày mình xăm bị hư, h băng khoăn ko bik làm thế nào đây? Ai bik tư vấn giúp mjnh với

9. TMV Bảo Xuân

TMV Bảo Xuân New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đây là hình ảnh độc quyền của TMV Bảo Xuân về Xóa Xăm vĩnh viễn các b nhé :)
    Bên mình cam kết sạch màu mực 100% và không để lại sẹo nhé. !
    Chi phí của hình xăm tùy thuộc vào màu mực độ nông sâu và kích thước hình xăm, bên mình bác sĩ sẽ khám và soi da miễn phí trước khi đưa ra chi phí để thực hiện liệu trình xóa xăm nhé các b :)

Các file đính kèm:

10. hai nam

hai nam Member

• 77 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hình của bạn có to k giá cả sao ạ

11. hai nam

hai nam Member

• 77 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

vớ vẩn đấy bạn ạ : bận đến tmv nào : mỗi nơi giá 1 khác bạn ạ : lên tìm hiểu kĩ : mình cùng hoàn cảnh

12. hai nam

hai nam Member

• 77 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

80cm2 to bằng ngần nào bạn nhỉ : khả năng của mình cũng tầm đấy và vị trí xăm ởđâu thế ạ

13. bichphuong88

bichphuong88 New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thằng em mình cũng đú đởn đi săm khắp cánh tay luôn. Nguyên cả con cá chép vàng. Không biết mà nếu xóa hết cái hình ý thì hết tầm bao nhiêu $ nhỉ? Mà có để lại sẹo không ạ

hai nam and Phạm Thị Tâm like this.

14. Phạm Thị Tâm

Phạm Thị Tâm New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy chị Lâm Chí Khanh làm ở RIO rồi thấy phản hồi tốt nên cũng lọ mọ qua đó xoá xăm. giờ xoá lần thứ 2 cũng mờ đi được 80% rồi ,còn lần thứ 3 nữa , ko sẹo nhưng mỗi tội không đặt hẹn trước nên chờ lâu quá, còn giá cả thì không biết có rẻ hơn như mọi người nói không nhưng mình xoá hoa đào to bằng cái bật lửa giá 8 triệu cho toàn bộ liệu trình. Share cho các mẹ bỉm sữa tham khảo nhé.
    Rio tattoo studio
    Địa chỉ : 217 Thụy Khuê Tây hồ Hà nội ( gần ngay dốc tam đa , và hồ Tây )
    Web: www.xamdepnhat.com
    Em làm o đó rồi em nói thôi ko PR hộ ai và ghét nhất mấy cái thẩm mỹ PR nên các mẹ đừng ném đá em nhé .

Các file đính kèm:

15. Phạm Thị Tâm

Phạm Thị Tâm New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nên qua RIO tattoo studio mà xoá la tốt nhất minh làm o đó rồi xoá sạch lắm ko sẹo ma giá cả phải chăng , địa chỉ 0 217 Thụy Khuê Tây hồ
    Sđt là 0985902857
    Website : www.xamdepnhat.com

16. Việt vô tâm

Việt vô tâm New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

image.jpeg Mình có cái hình này nhưng của mình là mực đen mọi ng cho mình hỏi nếu mình xoá thì mất khoảng bn tiền vậy ?

Anh Kiệt thích bài này.

17. Đoán thi hương

Đoán thi hương New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách đó ko sạch hình đc đâu bạn ơi gây sẹo công nghệ thấp .
    Hiện tại chỉ có Rio tattoo ở 217 Thụy Khuê Tây hồ hn là co thể xoá ko sẹo b nhé, o đây là những thợ xăm lâu năm am hiểu mọi chất mực và sử dụng công nghệ hút mực an toàn nhất hiện nay minh xoá o đây rồi nên feedback cho bạn chắc chắn và yên tâm 100% ko sẹo

18. Đoán thi hương

Đoán thi hương New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh ko nhớ rõ số Sđt nhưng chi nhớ o 217 Thụy Khuê bạn a bạn check gogle ra ngay ma minh đã làm rồi nên gửi phản hồi cho các bạn

19. Tuntun

Tuntun Member

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bạn nào xóa xăm ở Kangnam chưa ạ, tớ thấy ở đó làm cũng ổn

20. khietnguyen

khietnguyen Member

• 76 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B ơi! b vào đây xem nhé! Trước mình cũng xóa ở đây., thấy ok phết
    http://xoahinhxam.com.vn/gia-ca-xoa-hinh-xam-bang-laser-toning-nhu-nao.html