Xóa xăm tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có an toàn không

Xóa xăm tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có an toàn không

Chia sẻ trang này

1. tíc tắc

tíc tắc New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,060 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Em rất muốn đi xóa xăm. huhu. ngày trước em lỡ xăm tên người yêu lên ngực, giờ chia tay em muốn xóa đi. Các chị em cho em vài lời. Xóa xăm tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có an toàn không ah?
    Em sợ nhỡ không an toàn, ảnh hưởng đến ngực em thì ... lắm ak. Em xăm sát ngực, ảnh hưởng đến chồng con sau này thì ...em hoang mang quá.

2. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cứ để làm kỉ niệm một thời trẻ trâu đi em ! tội gì xóa, không cẩn thận là hỏng đấy! nguy hiểm lắm

3. vankute

vankute Member

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mất công xăm để cho đẹp.xóa chi cho cực

4. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình khuyên bạn nên xóa đi để sống với hiện tại, nếu không làm sao quên đc ngyêu cũ

5. BẠCH LIÊN

BẠCH LIÊN New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ai bảo hồi trước xăm sổ vao bây h lại muốn xóa đi kiêu gì cũng có đấu tích ở đây không bao h hết được đâu.trừ khi bạn có thật nhiều tiền nhé

6. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Xóa xăm nguy hiểm lắm nha. Theo mình biết thì bây giờ trên thị trường có bán thuốc của Tàu, quảng cáo ghê lắm mà chỉ 100k. Mua về dùng thì bị lở loét ra ấy :(

only_roses thích bài này.

7. Nguyễn Thị Ngọc Khánh

Nguyễn Thị Ngọc Khánh New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình nghĩ ớ đó họ dùng cái này thì phải

[​IMG]- Điều trị nhanh hơn, hiệu quả đem lại tốt
    - Không tái phát
    - Bệnh nhân thoải mái tối đa
    - Năng lượng cao nhất, ít có tác dụng phụ. Công nghệ tiên tiến cho phép xác định ranh giới rõ ràng, tia đồng nhất, đặc biệt tác động vào melanin và mực xăm, hạn chế tác dụng phụ cho mô xung quanh.

8. khanhvy

khanhvy Member

• 79 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cái pp này là pp gì mà làm đẹp vậy bạn ơi ?
    Nhìn vừa an toàn vừa thẩm mỹ nữa :D

9. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

XÓa xăm giờ ko ảnh hưởng gì đến làn da đâu, da bạn hoàn toàn ko bị tổn thương và còn ko đau nữa. Nói chung là an toàn mà, công nghệ mới rồi

10. Triệu Thị Hương

Triệu Thị Hương New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Do việc xoá xăm dễ gây sẹo, lây nhiễm, khó thực hiện hiệu quả nên chọn thực hiện tại nơi có uy tín cao, như các bệnh viện hoặc các thẩm mỹ viện có bác sĩ và có giấy phép chính thực của Sở y tế.
    - Nếu xoá xăm bằng laser cần chọn các loại laser không huỷ da như: laser YAG, laser Ruby... tránh laseer C02 gây sẹo.
    - Cần thận trọng khi xoá xăm bằng các hoá chất không rõ nguồn gốc, tác dụng.
    - Không nên xoá xăm bằng cách xăm chồng lên màu khác vì kết quả khó đảm bảo mà lại khó khắc phục về sau.
    - Đối với các bạn vẫn muốn xăm hoặc đã xăm chỉ nên xăm màu đen, hoặc màu đỏ vì 2 màu này dễ xoá bằng tia laser hơn màu vàng, xanh lá cây... lưu ý thêm là mực tàu hoặc các loại mực đen tự chế từ bụi than dễ xoá hơn mực hoá học.

11. Tạ Thị Thanh Hương

Tạ Thị Thanh Hương New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái bn nói thì mình không rõ cho nó lm đâu nhưng mình tng ti đây ty nt rui 1 ln mình ty theo phương pháp gì gì y quên mt rùi nhưng không đli so ý ty trong vòng 30 phút là song hết 500k sau đó hcó đưa mình 1 lthuc vbôi theo mình hlàm khá tt giá cũng không đến ni nào nói chung hp lí

12. only_roses

only_roses Member

• 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

cái này hiệu quả không thế hả mọi người ?
    Chi phí thế nào đấy ? nghe nói xóa xăm đắt lắm đúng không nhỉ ?

13. Lãng Tử

Lãng Tử New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh trai của anh đang xóa hình xăm con Đại Bàng ở cánh tay phải ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh , điều trị 3 lần giá mỗi lần là 1 triệu . Anh thấy hình xăm của anh trai anh cũng mờ gần hết rồi. Theo anh ,các chị em nên trả phí theo từng lần ,nếu điều trị mà mình thấy hiệu quả thì mình theo còn không ổn thì mình " Bay " . Đúng không các chị em ?

14. Ms Luu Van

Ms Luu Van New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xóa xăm nhanh hay chậm phụ thuộc vài hình xăm có mực đậm hay nhạt bạn nhé ,có hình xăm thì rất nhanh chỉ 1-2 lần nhưng có hình xăm thì phải 6-7 lần Bạn ơi .

him him thích bài này.

15. him him

him him New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang xóa lông mày tại Thanh Quỳnh. Lông mày mình trước đây phun xăm ở quê vừa to vừa đậm lại còn xanh nữa. Mình mới xóa được 1 lần mà đã mờ nhiều rồi....Dại quá đi mất, bây giờ lại tốn tiền xóa xăm.

16. Ms Luu Van

Ms Luu Van New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ai bảo đằng ấy dại thế ,phun xăm thì phải chọn nơi uy tín mà làm chứ ,sao lại về nhà quê làm ,nhỡ nhiễm trùng thì sao ?