Xông đá muối tại Muối Spa hết bao nhiêu tiền vậy các bạn

Xông đá muối tại Muối Spa hết bao nhiêu tiền vậy các bạn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Chia sẻ trang này

1. ngoclanhn

ngoclanhn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,370 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Em mới được quảng cáo về cái dịch vụ xông đá muối ấy mấy chị ạ. Bạn em đi làm về khen hay ho, sướng lắm cơ. Em thì đang muốn giảm cân vì sinh sau cơ thể sồ xề quá. Trước kia em cũng có tìm hiểu về cách xông hơi giảm cân nhưng mà chưa thấy áp dụng có hiệu quả. Chắc cũng có thể do em xông chưa đúng phương pháp. Cơ mà nếu tự xông hơi tại nhà thì khó có thể tốt được ấy mấy chị ạ. Đang làm thì con khóc, con đòi rồi chồng gọi, chồng kêu. Muốn mệt luôn. Thế nên là em chỉ muốn đi xông hơi bên ngoài. Tìm hiểu nhiều cách giảm cân thì chỉ có cách đó là an toàn nhất và có lợi cho sức khỏe hơn là ăn kiêng hay tập thể dục. Bạn em giới thiệu xông hơi đá muối tại Muối Spa đó các chị. Đã ai biết về spa này chưa ạ? Xem thông tin thì thấy đang có giảm giá khuyến mại còn có hơn 1tr mà được hẳn 10 buổi xông hơi luôn ấy. Không biết là hết khuyến mại thì có giá như nào nhỉ? Đã có mẹ nào đi xông hơi tại đây chưa? Cho em xin cái giá với ạ. Cảm ơn các mẹ

2. hoaiphuong1988

hoaiphuong1988 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước mình có dịp lên Hà Nội được bạn mình dẫn đi xông đá muối ở Muối Spa 1 lần, cảm giác thích lắm ý. Tiếc là ở chỗ mình thì không có cơ sở nào nên chưa đi thêm lần nào nữa, hxhx. Lần đó bạn mình trả tiền nên mình cũng không biết giá xông đá muối ở Muối Spa là bao nhiêu nữa. Nhưng xông xong thì cảm giác khỏe hẳn ra ý bạn ạ.

3. ngocthuy1973

ngocthuy1973 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng hay đi xông đá muối ở đây lắm, thấy cũng khá tốt và hiệu quả. Giá thì rơi vào khoảng 350-400k còn tùy vào bạn mua lẻ hay bạn mua combo nữa bạn ạ.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.