Xương khớp aria có giúp giảm đau do thoái hóa khớp ko?

Xương khớp aria có giúp giảm đau do thoái hóa khớp ko?

Chia sẻ trang này

1. Bông Béo

Bông Béo Member

• 106 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

• 4,083 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Ai bị thoái hóa khớp mới hiểu nỗi đau, sự khó chịu của em :( có những lần cơn đau nhức hành hạ cảm tưởng như sắp rụng khớp ra ấy hzzz em cũng có uống qua 1 vài loại rồi nhưng không cải thiện mấy, hôm rồi được 1 chị ở cơ quan mách dùng viên xương khớp aria giúp giảm đau thoái hóa khớp tốt mà chẳng biết tnao, tại sợ như mấy loại trc. chị nào có thông tin j về viên uống này ko cho em xin thông tin?

2. Tiểu Châu

Tiểu Châu Active Member

• 118 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cái này có phải là thuốc đâu. Mình vừa sợt gu gồ nó là thực phẩm bảo vệ sức khỏe thôi, kiểu như là hỗ trợ điều trị thôi chứ k chữa dứt điểm đc đâu

3. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 169 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thoái hóa khớp thứ phát còn phục hồi đc chứ do nguyên phát kiểu như do tuổi tác, di truyền … thì xác định sống chung với lũ thôi
    Bệnh này sử dụng các biện pháp giảm đau, bảo tồn và phục hồi dần để k bị tiến triển nặng là may rồi

Bông Béo thích bài này.

4. Bông Béo

Bông Béo Member

• 106 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Em là do bị chấn thương chị ạ. chụp cộng hưởng từ thấy tổn thương sụn, viêm bao hoạt dịch, viêm gân bánh chè hic.

5. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 227 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Cái thảo dược aria này nó kiểu như jexmax thôi, nó giúp tiêu viêm giảm đau mà phục hồi xương khớp, đc cái là thảo dược 100% nên an toàn

6. thanhthanh74

thanhthanh74 New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em vận động thỉnh thoảng thấy bên đầu gối trái bị đau mỏi, như vậy có khi nào cũng bị thoái hóa khớp k mng?

Lang Thang thích bài này.

7. Lang Thang

Lang Thang Member

• 82 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn nên theo dõi xem có các triệu chứng cụ thể này k nhé? Nếu có nên điều trị sớm, mà tốt nhất là đi khám luôn cho yên tâm:
    1. Đau khớp gối: Cơn đau thường âm ỉ và có thể thành cơn đau cấp khi vận động ở tư thế bất lợi.Ở giai đoạn sau nặng hơn sẽ đau mạnh hơn và liên tục. Các cơn đau sẽ trở nên nghiêm trọng hơn khi thời tiết thay đổi, đặc biệt trong điều kiện thời tiết lạnh giá, độ ẩm cao và áp suất không khí giảm.
    2. Cứng khớp gối: Sau khi ngủ dậy, bạn sẽ thấy không thể cử động được các khớp bị đau. Lúc đó, phải dừng vận động tầm 10-30 phút để tình trạng cứng khớp giảm dần. Thoái hóa khớp càng nặng thì cứng khớp càng dai dẳng hơn.
    3. Cảm giác lục khục khi cử động khớp.
    4. Dịch khớp là dịch thoái hóa.
    5. Tràn dịch khớp gối
    6. Đầu gối bị biến dạng do có gai xương, do lệch trục khớp hoặc thoái vị màng hoạt dịch

Bông Béo thích bài này.

8. Heo Mập

Heo Mập Active Member

• 126 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mẹ e bị đau xương khớp, bác sĩ cũng kê cái xương khớp aria này nhưng kê kèm theo thuốc tây, bảo là sẽ tăng hiệu quả điều trị và làm giảm tác dụng phụ của thuốc tây, lâu dần mới có thể k cần phụ thuộc vào thuốc tây nữa vì nó còn giúp phục hồi sụn khớp, nuôi dưỡng sụn khớp nữa

9. duong126vt

duong126vt Member

• 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái này phải vào nhà thuốc bệnh viện mua hay sao?

Miss World thích bài này.

10. Bông Béo

Bông Béo Member

• 106 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đúng rồi chị, hồi đầu e cũng bị đau âm ỉ thôi nhưng sau cứ vận động mạnh là đau nặng, rồi thay đổi thời tiết, trái gió trở trời, lạnh lạnh cái là đau biết tay nhau ngay.

11. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 187 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trong quá trình điều trị chủ top cần tuân thủ những nguyên tắc điều trị như:
    - Giảm đau trong các đợt tiến triển theo chỉ định của b/sĩ
    - Phục hồi chức năng vận động của khớp,
    - Hạn chế và ngăn ngừa tình trạng biến dạng khớp
    - Xem xét kỹ để tránh các tác dụng xấu từ thuốc điều trị.
    Do vậy, việc b/si sẽ kê thêm các sp bổ trợ như thảo dược Aria để phục hồi, nuôi dưỡng sụn khớp, làm giảm tác dụng phụ của thuốc tây trong điều trị là điều hết sức bình thường.

12. Miss World

Miss World Active Member

• 137 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn mua bên sieuthisongkhoe.com ấy
    họ chuyên phân phối các sp bảo vệ sức khỏe chất lượng cao, mà tư vấn cũng nhiệt tình và có chuyên môn lắm.