Zero slim giúp giảm cân an toàn có đúng không?

Zero slim giúp giảm cân an toàn có đúng không?

Chia sẻ trang này

1. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 113 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

• 2,983 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Chả là em đang bị thừa cơ số cân mà em cũng đã thử rất nhiều phương pháp giảm cân như: das, detox, chạy bộ, gym...bla bla mà không thấy hiệu quả là mấy :( (em thuộc đứa cực khó giảm cân). Mấy kiểu thuốc giảm cân thì kỳ thực e chưa dám thử vì sợ ko tốt, hôm rồi lướt web thấy có cái viên giảm cân zero slim đc bộ y tế cấp phép, an toàn tuyệt đối. nghe sướng quá nên cũng muốn mon men, ko biết có chị nào dùng loại đó chưa? rì viu cho em? hoặc chị nào đã giảm cân thành công thì cho em xin bí quyết với ạ chứ béo mãi thế này thiếu tự tin lắm ạ. Thực sự em rất khổ tâm :(

lanchi12 thích bài này.

2. lanchi12

lanchi12 New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kinh thế bộ y tế cấp phép cơ à, vậy thì ngon rồi, thử đi xem thế nào, nếu đc nhớ review lại nhá, tớ cũng muốn theo chân

3. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 132 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

chẳng ăn thua bạn ạ, tớ đây cũng lowcarb rồi detox chán chê mê mỏi
    mèo lại hoàn mèo, uống nhiều nước để giảm ăn thì tối đói ko chịu đc
    phang cho bát mỳ ko tôm nhưng 2 cái xúc xích thêm 1 quả trứng ...
    thế là còn lên cân ý nói j tới giảm :oops::oops::oops::oops::oops:

Mộc Mộc thích bài này.

4. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 212 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Có phải cái loại mà có em Quỳnh búp bê không á? nếu đúng thì em mới đọc báo tối qua xong đấy, thành phần thảo dược thiên nhiên an toàn lắm, giảm mỡ từ gốc luôn, vừa giúp kiểm soát cân nặng, dưỡng tâm an thần, lại thải độc cơ thể và phòng ngừa nhiều bệnh mãn tính nữa. đọc hay hay nên cũng muốn thử xem zeroslim có đc như thế thật ko

5. Mộc Mộc

Mộc Mộc Active Member

• 113 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Đừng làm em mất hy vọng thế chứ ạ, đang hy vọng vào viên uống này hihi

6. duymanh1983

duymanh1983 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Anh mới giảm cân thành công rực rỡ, hàng VN chất lượng cao, chia sẻ với mng, hãng cam kết hiệu quả sau 1 liệu trình sử dụng, ko tác dụng phụ đầy hơi, chướng bụng, ko gây mệt mỏi buồn nôn, ko gây chán ăn, không phải ăn kiêng hay tập luyện vất vả, tiết kiệm thời gian ... em nào cần có thể call số này 09 sáu 5 chín năm năm 6 88.